Ai bị người yêu phản bội...hãy chia sẻ với tôi ! - Trang 3 - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #21   Ban this user!
Củ 14-02-2011 , 04:51 PM
Tập đi

Nghề nghiệp: Sinh viên
Điểm: 1,495

Trích:
Nguyên văn bởi hoa_hồng_đen Xem bài viết
e phải làm sao đây khi lời chia tay e chưa nói dc.gặp ng ta thi e k dám nói.e đã viết tất cả ra giấy chỉ mong gặp dc và đưa cho nta thui nhưng e cũng chẳng có cách nào gặp dc.nay e đã ngồi đợi ng đó rất lâu trc cổng trường.e rất lạnh nhưng đợi mãi chẳng thấy gì.muộn wa nên e đành lên lớp.cuối cùng mới bít nay nta k học.đến bao jờ thì chuỵen của e mới dứt khoát dc đây.e chỉ mong ngày nay sớm đến
Không thể liên lạc bằng điện thoại à,không thể nhờ người quen đưa bức thư đó giúp à,không thể đến nhà người ấy à ? bạn đừng tỏ ra mình đáng thương như thế,bạn càng làm thế người đó sẽ càng vui,và càng coi thường bạn,bạn hãy tỏ ra mạnh mẽ lên,cho người đó biết rằng bạn vẩn sống tốt,hãy nghe mình,bạn càng tỏ ra yếu đuối ngta càng rời xa bạn,bạn hãy ngẩng cao đầu và tiếp tục sống thật tốt.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 145 lần tại 51 bài viết.

#22   Ban this user!
Củ 14-02-2011 , 04:54 PM
Tập đi

Trích:
Nguyên văn bởi Nhimcoi90 Xem bài viết
Mình có thời gian hạnh phúc, có quãng thời gian ngọt ngào mà... Nhưng tới bây giờ mình mới biết đó đều là trong toan tính, tất cả chỉ để mình tin mình đc yêu, mình ngộ nhận là mình đang hạnh phúc. Đến lúc sâu đậm, mình cần người ta thì ng ta nói thật nhẹ nhàng :" Anh xin lỗi vì giấu em một sự thật..." Chỉ một câu thôi và kết thúc bạn ạ. Ng ta nói mình khác ng ta, vì ng ta đã bị lừa dối, đau khổ nên giờ ng ta đi reo rắc nỗi khổ đau cho người khác. Và... Mình là nạn nhân...
Sao bạn khờ vậy,bạn không thể nhận ra đâu là lừa dối,đâu là thật lòng à,dù sao cũng hên cho bạn là bạn nhận ra điều đó sớm,bây giờ còn gì phải băn khoăn nửa,quên ngay người đó đi,không việc gì phải nuối tiếc.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#23   Ban this user!
Củ 14-02-2011 , 07:10 PM
Sơ sinh

Điểm: 28

híc. mỗi người có một lỗi đau riêng ... mình cũng vậy .Các bạn có biết lần đầu tiên tui bjk yêu 1 người .dung đông thật sự .híc. có thế nói là yêu hết mình. Người kon gái ấy cũng nói yêu mình nhưng cô ấy còn đồng ý nhiều ng ktrai khác . mình k hiểu . tại sao chứ nếu k có t/c thì có thể nói thẳng với mình mà tại sao lại lừa dối mình. mình buồn lắm. mình cảm thấy cuộc sống này chẳng có điều gì tốt đẹp đến với mình cả. mình chúc các bạn sẽ k như mình tỳm đc 1 nửa thật sự của mình.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 1 lần tại 1 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới Hậu:
TAK (28-02-2011)
  #24   Ban this user!
Củ 14-02-2011 , 07:12 PM
Tập bò

Nghề nghiệp: cầm trái tim
Điểm: 203

Trích:
Nguyên văn bởi xvitaminx Xem bài viết
Không thể liên lạc bằng điện thoại à,không thể nhờ người quen đưa bức thư đó giúp à,không thể đến nhà người ấy à ? bạn đừng tỏ ra mình đáng thương như thế,bạn càng làm thế người đó sẽ càng vui,và càng coi thường bạn,bạn hãy tỏ ra mạnh mẽ lên,cho người đó biết rằng bạn vẩn sống tốt,hãy nghe mình,bạn càng tỏ ra yếu đuối ngta càng rời xa bạn,bạn hãy ngẩng cao đầu và tiếp tục sống thật tốt.
e còn chua biết nta ởe đâu nũa.mấy lần e đòi xuống nhà thì anh lấy lý do để từ chối.lúc mới quen thì anh nói sẽ đưa e về xóm trọ đẻ ra mắt mọi ng nhưng e chưa tùng 1 lần đến đó.k phải e yếu đuối mà e muốn mọi chuyên nên dứt khoát thì hơn[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

cười_1 nụ cười trong nước mắt
khóc_giọt nước mắt trong tim
tìm_1 người quen đã thành xa lạ
nhớ_1 người xa lạ đã từng quen

Được cảm ơn 37 lần tại 22 bài viết.

#25   Ban this user!
Củ 14-02-2011 , 07:50 PM
Tập lẫy

Điểm: 136
Mặc định Người yêu phản bội

Có thể Cô ấy sợ bị té xe nên phải ôm người lngồi trước chăng? Nên để Cô ấy giải thích rồi hãy kết luận cũng chưa muộn mà.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 12 lần tại 12 bài viết.

#26   Ban this user!
Củ 14-02-2011 , 07:56 PM
Tập bò

a xvitaminx ui sao e thich vao topic này của anh thế.chắc có cùng tâm trạng chăng[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#27   Ban this user!
Củ 14-02-2011 , 08:18 PM
Tập đi

Điểm: 897
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới spectre

Tôi cũng từng bị phản bội đây,tôi đã gặp 1 thằng lai người yêu tôi trên đường.Và...1 đấm thẳng vào mặt,cùng 1 trận đòn tới tấp cho thằng đó.Và...còn bất ngờ hơn,điều này tôi k ngờ được:thằng đó bỏ người nó lai lại và lên xe chạy luôn.
Tuy cách làm đó hơi tiêu cực nhưng cũng làm giảm stress tốt lắm.
Tôi cũng buồn 1 thời gian và bây giờ đang sống cuộc sống độc thân,cũng hay,các bạn ở vào trường hợp như vậy thì cũng đừng buồn làm gì.Quên đi,bọn rẻ rách,sao phải bận lòng.Ta để sức làm việc lớn.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của spectre
thu-nhoi-bong-012

A Man's Dream Will Never Die

Được cảm ơn 19 lần tại 18 bài viết.

#28   Ban this user!
Củ 14-02-2011 , 08:26 PM
Tập bò

Trích:
Nguyên văn bởi spectre Xem bài viết
Tôi cũng từng bị phản bội đây,tôi đã gặp 1 thằng lai người yêu tôi trên đường.Và...1 đấm thẳng vào mặt,cùng 1 trận đòn tới tấp cho thằng đó.Và...còn bất ngờ hơn,điều này tôi k ngờ được:thằng đó bỏ người nó lai lại và lên xe chạy luôn.
Tuy cách làm đó hơi tiêu cực nhưng cũng làm giảm stress tốt lắm.
Tôi cũng buồn 1 thời gian và bây giờ đang sống cuộc sống độc thân,cũng hay,các bạn ở vào trường hợp như vậy thì cũng đừng buồn làm gì.Quên đi,bọn rẻ rách,sao phải bận lòng.Ta để sức làm việc lớn.
bạn dũng cảm thật đấy.ư g mk cũng dủ dung cảm để cho anh ta 1trận nhỉ?[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#29   Ban this user!
Củ 14-02-2011 , 09:16 PM
Sơ sinh

Điểm: 21

Tôi cũng đã từng bị người yêu phản bội, tôi đã buồn và chán nản rất nhiều. Có một điều làm tôi day dứt mãi là không biết anh ấy phản bội tôi vì lẽ gì, mà tôi lại không có can đảm để hỏi. Vì vậy mà cho đến bây giờ đã gần một năm rồi tôi vẫn thấy nặng nề. Thành thật chia sẻ với bạn. Chúc bạn sớm tìm được người xứng đáng với mình.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#30   Ban this user!
Củ 14-02-2011 , 10:47 PM
Tập đi

Trích:
Nguyên văn bởi hoa_hồng_đen Xem bài viết
e còn chua biết nta ởe đâu nũa.mấy lần e đòi xuống nhà thì anh lấy lý do để từ chối.lúc mới quen thì anh nói sẽ đưa e về xóm trọ đẻ ra mắt mọi ng nhưng e chưa tùng 1 lần đến đó.k phải e yếu đuối mà e muốn mọi chuyên nên dứt khoát thì hơn
Em là một đứa đại ngốc,cũng may là người ta sớm buông tha cho em còn nếu không em sẽ phải chịu thêm đau khổ nửa,không biết nói gì với em nửa,em ngốc quá,yêu kiểu gì mà không biết gì về người mình yêu,bị lừa dối thế mà không biết à,em tìm cách gì đó để đưa cho hắn ta bức thư đó rồi vĩnh biệt hắn ta luôn đi,không có gì phải lưu luyến hết,nếu em không nghe anh thì sẽ đau khổ thôi.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Oái oăm > Tâm sự riêng
Xem Thống Kê Mới Ai bị người yêu phản bội...hãy chia sẻ với tôi !
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt