Album hình bé xinh bé yêu (update mỗi ngày) - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 24-07-2009 , 07:03 AM
Tập lẫy

Điểm: 637
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới SieuNhanNhim
Cool Album hình bé xinh bé yêu (update mỗi ngày)

Chào các bạn, đây là topic tổng hợp những hình Siêu Nhân Nhím đã đăng ở trang chủ Eva.vn. Siêu Nhân Nhím sẽ post hàng ngày để các bạn có thể rảnh thì vào xem.
Hãy vào ngắm ảnh bé ở trang chủ Eva hàng ngày nhé các bạn. Và đừng quên xem mục "Mẹ kể bé nghe" vào các ngày thứ 2, 4, 6 trên Eva.vn ( Tuy có tên là mẹ kể bé nghe nhưng thực ra dành cho cả mẹ , cả bé và thậm chí cả bố và nói chung là tất cả mọi người,hehehe)[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 4 lần tại 3 bài viết.

Có 2 cảm ơn bài viết và gửi lời cảm ơn đến bạn SieuNhanNhim:
letuong1 (19-07-2013), votinh90 (19-05-2010)
  #2   Ban this user!
Củ 24-07-2009 , 07:05 AM
Tập lẫy

Nào, các em mèo ngoan của anh, cùng tạo dáng đẹp dáng xinh để chụp ảnh nào. Chu miệng lên như anh đây này!

Suỵt, cá không được tiết lộ với mẹ là ta mang cá từ bể vào bồn tắm nhé. Phải hứa chắc chắn là không được nói đấy!

Hôm nay cô chó hàng xóm đi vắng nên chú chó nhà ta trông buồn rười rượi. Thôi, chụp một kiểu ảnh cho vui nào chó cưng của ta ơi.

Cún ơi, chụp bức ảnh này xong chúng mình cùng ăn hết táo nhé.

Người hâm mộ đang chụp lén bọn mình đấy, hãy tỏ ra kiêu sa một chút nha. Như vậy mới giống các siêu sao, hì hì hì.

Cún ơi, cún à, cún nói thật cho chị biết là chị với cô Hoa hậu trên tivi kia ai trẻ trung, xinh xắn hơn nào...

Meo meo, méo méo, mới sáng sớm ra mà cậu chủ nhỏ đã bắt tôi dậy tập thể dục rồi.

Ơ, đang chụp ảnh mà bé tự nhiên thấy buồn ngủ quá. Bé ngủ đây, canh gác dùm bé nha chó cưng, khò khò.

Đấy, nghe thấy không mèo yêu của chị, người ta đang khen chị là bé khỏe bé đẹp kìa. Ngượng quá đi!

Trật tự nào, đếm từ 1 đến 3, cả hai bọn mình cùng xông lên bắt con cá đáng ghét kia nhé!

Ngủ thôi cậu chủ ơi ới ời.
[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#3   Ban this user!
Củ 24-07-2009 , 07:06 AM
Tập lẫy

Ứ, ừ, mẹ đã hứa mua kẹo cho con mà lại không mua?

Ôi, thích quá, hôm nay mình lại được đi đu quay với bố nữa rồi!

Híc, mình no quá rồi mà mẹ cứ bắt ăn. Hu hu hu!

Tớ biết rồi nhé, ấy đang dấu con búp bê của tớ ở đằng sau lưng phải không?

Chờ mãi mà chưa thấy mẹ mua kem về cho mình, mình thích nhất là ăn kem dâu!

Ôi, lớn rồi mà bạn còn tè dầm nữa kìa, xấu hổ quá đi. Lêu lêu.

Suỵt, khẽ thôi nào, mình đang chơi trò trốn tìm. Phải tuyệt đối giữ im lặng nhé!

Siêu nhân Nhím

#4   Ban this user!
Củ 24-07-2009 , 04:09 PM
Học sinh cấp 2

Nghề nghiệp: Quản lý
Điểm: 89,648
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới mt_teresa

Siêu Nhân Nhím có vẽ yêu thích trẻ con quá nhỉ...
Pé nào cũng xinh.. pé nào cũngđẹp.... woa.. đángyêu hết sảy[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của mt_teresa
Lamboghini Merry Christmas Thiếp hoa 8/3 Noel_Eva Hoa037

MẸ CỦA GẤU

Được cảm ơn 579 lần tại 352 bài viết.

#5   Ban this user!
Củ 25-07-2009 , 07:44 AM
Sơ sinh

Điểm: 42

thank mt_teresam, hồi bé thì bé nào cũng đẹp cũng xinh... Cả 2 chúng ta ngày xưa cũng vậy ^^.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#6   Ban this user!
Củ 25-07-2009 , 07:46 AM
Sơ sinh

Điểm: 42

Mẹ ơi, mọi người đều nói trông con cực kỳ giống mẹ đấy. Hai mẹ con nhà mình đều thật xinh đẹp nhỉ?
Hôm nay con ngoan lắm đấy nhé. Con há miệng sẵn rồi đây, mẹ đút cơm cho con đi!

Híc, mình làm bẩn áo mất rồi, thể nào về nhà cũng bị mắng, hu hu!

Không thèm chơi với bạn nữa đâu, bạn toàn bắt nạt mình thôi!

Để nghĩ xem mai đến lớp mẫu giáo mình sẽ mặc gì nào? Váy hồng hay váy xanh nhỉ?

Trông bé giống con gì nào?

Giật mãi mới lấy được mấy cái lông công của bé Bi hàng xóm, hi hi!
Sao bạn cứ nhìn mình mãi thế, mũi mình có gì hả?

thay đổi nội dung bởi: dany, 25-07-2009 lúc 07:50 AM .

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#7   Ban this user!
Củ 27-07-2009 , 07:11 AM
Tập lẫy

Những "anh chàng" ngộ nghĩnh (phần 2) 2009-07-27 06:00:00 (Eva.vn) Khi bạn thích một anh chàng đẹp trai nào đó mà không thể có được anh ấy, bạn sẽ làm gì để vơi bớt nỗi buồn? Lôi ảnh anh ta từ hồi còn bé tí cởi truồng ra xem cho bõ tức cũng là một cách hay đấy!
Chiều nay mình có buổi hẹn đi chơi đu quay với cô bé cùng lớp rồi mà giờ này vẫn chưa nghĩ ra nên mặc gì cho hấp dẫn.
Bé sắp đi dự thi cuộc thi bé khỏe bé đẹp toàn quốc rồi, bé rất tự tin với vóc dáng của mình và tin rằng sẽ dành được ngôi vị cao nhất. Các bạn đọc Eva hãy cổ vũ cho bé nha! Thank you, I love you.

Mình tin rằng khi lớn lên, đôi mắt xanh sâu thẳm như đại dương của mình sẽ làm chết chìm, chết đuối bao trái tim các cô gái.

Này, cái cô kia, đừng có thấy bé tắm là nhìn trộm nhé. May mà bé còn bé đấy, mai này khi bé trưởng thành rồi mà như thế là không được đâu đấy.

Khen bé là đẹp trai nhất quả đất đi, bé sẽ hối lộ bánh cho.

Mình chụp những bức ảnh này để lưu giữ lại cho riêng mình xem thôi. Phải cất giữ cẩn thận không thì sẽ bị tung lên mạng, mình sợ bị dính phải scandal lắm.

Ôi, những..đường cong, híc, không dám tưởng tượng khi lớn bé sẽ là người đàn ông quyến rũ đến thế nào nữa... Thôi, không dám nghĩ tiếp nữa đâu, các bạn Eva nhỉ.

Buổi ngắm trai đẹp thủa cởi truồng đến đây là kết thúc. Hẹn gặp lại các bạn ở lần ngó trộm sau, khi các bé đã ở tuổi...trưởng thành.

Các bạn đang xem Eva ơi, nếu các bạn có những bức hình đẹp, ngộ nghĩnh, đáng yêu của bé (đặc biệt là các bé nhà bạn ấy) thì hãy gửi đến cho Eva để Eva cùng lăng-xê cho bạn đọc Eva cùng chiêm ngưỡng nha.

Ảnh và thông tin của bé (tên, ngày sinh, giới thiệu về bé) xin hãy gửi về địa chỉ mail: ngamanhbe@gmail.com

Xin cám ơn các bạn![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#8   Ban this user!
Củ 28-07-2009 , 07:08 AM
Tập lẫy

Giống nhau không nào? Các bạn có thích nuôi thú nuôi không? Siêu Nhân Nhím thì rất thích. Dĩ nhiên là hầu hết các em bé đáng yêu của chúng ta thì lại càng cực kỳ thích nuôi thú nuôi rồi...Và vào một ngày nọ, các bé chợt nhận ra rằng bé và thú cưng đáng yêu của bé cũng có những điểm giống nhau đấy!
Bọn mình có đôi mắt to đẹp giống nhau nhỉ, em mèo cưng nhỉ. Cứ kiêu sa làm sao ấy!
Chó Ngao: "Gâu, gâu, cứ mập mạp mũm mĩm như mình với cậu chủ là đáng yêu nhất".

Đố biết bé và chú chó yêu quý có điểm gì giống nhau đấy? Hi hi, đó là bé có mái tóc vàng óng ả, còn chó yêu có bộ lông vàng óng mượt mà lắm í.

Này, bọn mình hình như 2 ngày nay chưa tắm thì phải cún nhỉ?

Điểm chung quyến rũ và đáng yêu nhất của bọn mình chính là hàm răng sứt đấy, hi hi hi.

Sau cú ngã vừa rồi của tao thì xem ra hình như bọn mình đã có 1 điểm chung rồi mày nhỉ?

Đố biết bé với chó cưng có điểm gì giống nhau đấy! Ai đoán đúng sẽ được thưởng 1 nụ hôn dễ thương của cả bé và chó cưng, nhanh chân lên nha, số lượng có hạn!

Hoan hô, bạn đã đúng rồi! Đáp án chính là ở mái tóc của cô bé và bộ lông của chú chó. Thay mặt cho cô bé và chú chó, Siêu Nhân Nhím xin gửi tặng các bạn một nụ hôn thân mật để cảm ơn các bạn đã đón xem chuyên mục "Ngắm ảnh bé " trong suốt thời gian qua.

Chụt chụt chụt !

#9   Ban this user!
Củ 28-07-2009 , 08:28 AM
Học sinh cấp 2

Nghề nghiệp: Quản lý
Điểm: 89,648
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới mt_teresa

Cũng gởi thêm vài ảnh pé yêu vừa tìm được trên google nè.

Nhìn cũng đáng rất đáng yêu phải không[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của mt_teresa
Lamboghini Merry Christmas Thiếp hoa 8/3 Noel_Eva Hoa037

MẸ CỦA GẤU

Được cảm ơn 579 lần tại 352 bài viết.

#10   Ban this user!
Củ 29-07-2009 , 07:22 AM
Tập lẫy

thank, đẹp quá nha mt_teresa!

Có ai tên là Thỏ ở đây không nhỉ? À, có một chú Thỏ trắng rất đáng yêu đang ngồi cười tít hết cả mắt kìa.

Ui, giờ lại gặp đến cả 3 chú Thỏ trắng xinh xắn đáng yêu nữa chứ. Chú Thỏ nào trông cũng múp míp quá nhỉ.

Ta là một con voi bé tí ti mà lại đẹp trai đây! Có ai làm quen với ta không?

Mình là một bông hoa Hướng Dương nho nhỏ, mọc trong một khu vườn be bé của một ngôi nhà xinh xinh đấy các bạn ạ.

Chúng tôi là những chú cún con đang ngồi trông nhà cho cha mẹ đấy.

Đố biết tôi là con gì nào? Éc éc. Bí mật lắm ấy, tôi sẽ không tiết lộ cho ai biết tôi là một con lợn con xinh xắn đâu... Bí mật lắm.

Ta là khỉ King Kong nổi tiếng đây, ha ha ha... Sợ chưa nào, sợ thì mau giao nộp kẹo mút ra đây mau.He he he!

Xùy, đồ khỉ King Kong chả vờ. Đây nè, bé xin giới thiệu cho bạn đọc Eva xem người bạn King Kong thật của bé nè. Đó, thấy không? Nào, King Kong chào các bạn đọc Eva đi nào. Hello!

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Đời sống > Thế giới giải trí > Thế giới ảnh
Xem Thống Kê Mới Album hình bé xinh bé yêu (update mỗi ngày)
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt