Anh chán em rùi sao - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 18-10-2012 , 04:56 PM
Tập lẫy

Điểm: 149

Haizzzzzzzzzzz. Cuối cùng cũng chính thức chia tay, mình đòi gặp anh và hứa là gặp lần cuối, khi gặp nhau a bảo hãy là em gái của anh, mình hỏi thế là em gái anh thì có được gặp anh nữa không? anh bảo: có chứ, hỏi anh thế có được mè nheo anh không? anh bảo, muốn được, muốn ăn gì anh cũng đưa đi. Không thể hiểu nổi.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Ai đã gieo vào lòng ai nỗi nhớ
Để vì ai sóng vỗ những đêm dài
Ai có biết vì ai, ai không ngủ
Trằn trọc hoài nỗi nhớ của riêng ai.

Được cảm ơn 4 lần tại 4 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 19-10-2012 , 08:19 PM
Sơ sinh

Điểm: 40

4 năm.yêu nhau.chỉ để lại 1 câu,làm em gái.bạn chủ topic ah,bạn thấy thế nào khi còn hỏi a ấy là mè nheo.hờn dỗi gì nữa.
t cảm thấy như kiểu bạn cũng không yêu a ấy như bạn tưởng.
t xin lỗi,nhưng t chỉ thấy thế thôi.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

em yêu anh hơn thế, nhiều hơn những lời em nói.

Được cảm ơn 6 lần tại 6 bài viết.

#3   Ban this user!
Củ 19-10-2012 , 09:24 PM
Tập đi

Điểm: 71

Trích:
Nguyên văn bởi evalamdep Xem bài viết
Haizzzzzzzzzzz. Cuối cùng cũng chính thức chia tay, mình đòi gặp anh và hứa là gặp lần cuối, khi gặp nhau a bảo hãy là em gái của anh, mình hỏi thế là em gái anh thì có được gặp anh nữa không? anh bảo: có chứ, hỏi anh thế có được mè nheo anh không? anh bảo, muốn được, muốn ăn gì anh cũng đưa đi. Không thể hiểu nổi.
cánh cửa này khép lại để cánh cửa khác mở ra...
mạnh mẽ lên bạn nhé!

chúc bạn sớm đi đến hạnh phúc! [RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của Carefree Girl
kinh_018 T018 vay_08 Hoa025

Được cảm ơn 75 lần tại 65 bài viết.

#4   Ban this user!
Củ 20-10-2012 , 08:59 AM
Tập lẫy

Điểm: 149

Trích:
Nguyên văn bởi crazygirl90 Xem bài viết
4 năm.yêu nhau.chỉ để lại 1 câu,làm em gái.bạn chủ topic ah,bạn thấy thế nào khi còn hỏi a ấy là mè nheo.hờn dỗi gì nữa.
t cảm thấy như kiểu bạn cũng không yêu a ấy như bạn tưởng.
t xin lỗi,nhưng t chỉ thấy thế thôi.
Mình cũng hy vọng bạn nói đúng, ước gì mình yêu anh ít một chút. Lúc đó, cố tỏ vẻ vui vẻ, tỏ vẻ như không có gì, tỏ ra mình không hề đau, cố hồn nhiên để không rơi nước mắt, để người ta khỏi bận tâm. anh ấy nói mình hay mè nheo, nhõng nhẽo làm anh ấy mệt mà. Mình muốn sắm vai một cô em gái hồn nhiên như xưa, mà khó quá, dù sao làm em gái thì mình còn có thể được gặp anh ấy mà. suốt cả buổi gặp mặt đâu có dám nhìn người ta, sợ nhìn rùi thì rơi hết những vỏ bọc mà bao lâu nay mình cố gắng có được. Đã gần hai tuần trôi qua, nhớ lắm mà không dám gọi, Đến giờ ước gì không ngồi ngắm cái điện thoại, chỉ để chờ một tin nhắn chúc mừng của người ấy, một lời chúc mừng dù là giành cho em gái, cũng quý giá hơn mọi mòn quà trên đời.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Ai đã gieo vào lòng ai nỗi nhớ
Để vì ai sóng vỗ những đêm dài
Ai có biết vì ai, ai không ngủ
Trằn trọc hoài nỗi nhớ của riêng ai.

Được cảm ơn 4 lần tại 4 bài viết.

#5   Ban this user!
Củ 20-10-2012 , 07:10 PM
Sơ sinh

Trích:
Nguyên văn bởi evalamdep Xem bài viết
Mình cũng hy vọng bạn nói đúng, ước gì mình yêu anh ít một chút. Lúc đó, cố tỏ vẻ vui vẻ, tỏ vẻ như không có gì, tỏ ra mình không hề đau, cố hồn nhiên để không rơi nước mắt, để người ta khỏi bận tâm. anh ấy nói mình hay mè nheo, nhõng nhẽo làm anh ấy mệt mà. Mình muốn sắm vai một cô em gái hồn nhiên như xưa, mà khó quá, dù sao làm em gái thì mình còn có thể được gặp anh ấy mà. suốt cả buổi gặp mặt đâu có dám nhìn người ta, sợ nhìn rùi thì rơi hết những vỏ bọc mà bao lâu nay mình cố gắng có được. Đã gần hai tuần trôi qua, nhớ lắm mà không dám gọi, Đến giờ ước gì không ngồi ngắm cái điện thoại, chỉ để chờ một tin nhắn chúc mừng của người ấy, một lời chúc mừng dù là giành cho em gái, cũng quý giá hơn mọi mòn quà trên đời.
thực sự t cũng có lúc giống bạn,nhưng sau đóc, chuyện làm e gái có đi được đến đâu đâu.mình cứ nói rằng,chỉ cần ở bên, gặp gỡ,nói chuyện như 1 người e.nhưng khi a ấy gặp người khác, bạn có đau không. có khó chịu có bực mình không.người ta không biết đâu bạn ah.chỉ có mình khổ, vì mình còn tình cảm. khi là em gái.mình dần dần lại muốn như xưa.tự mua dây buộc mình.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#6   Ban this user!
Củ 20-10-2012 , 09:17 PM
Tập đi

Điểm: 449

Anh với em tuy hai mà một... không có chuyện gì mà không thể chia sẻ hết ạ .Trừ khi bạn trai em kiếm chuyện xa lánh em ,chạy theo hình bóng khác.Bạn nên gặp bạn ấy nói chuyện thẳng thắng 1 lần xem sao[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 70 lần tại 64 bài viết.

#7   Ban this user!
Củ 20-10-2012 , 10:20 PM
Sơ sinh

Trích:
Nguyên văn bởi Tuan_datinh Xem bài viết
Anh với em tuy hai mà một... không có chuyện gì mà không thể chia sẻ hết ạ .Trừ khi bạn trai em kiếm chuyện xa lánh em ,chạy theo hình bóng khác.Bạn nên gặp bạn ấy nói chuyện thẳng thắng 1 lần xem sao
bạn ý chia tay rồi mà bạn[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Oái oăm > Tâm sự riêng
Xem Thống Kê Mới Anh chán em rùi sao
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài