bây giờ em phải làm sao??? - Trang 2 - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #11   Ban this user!
Củ 13-09-2010 , 10:11 PM
Tập bò

Nghề nghiệp: Xây Dựng
Điểm: 704
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới BasicInstinct
Smile bây giờ em phải làm sao???

Trích:
Nguyên văn bởi angelgirl Xem bài viết
em đã yêu 1 lúc 2 người.người đầu tiên(tên T) là mối tình đầu của em!anh ấy rất yêu em,mọi chuyện vẫn tốt đẹp.Đến 1 ngày,người thứ nhì(tên H)xuất hiện,em đã yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên.Một thời gian sau,em và Tchia tay.sau đó em quen vs H.vì rào cản là gia đình nên sau 1 tháng em và H cũng tan vỡ!bây giờ em nhận ra rằng người em yêu nhất là T.Em muốn quay lại vs Tnhưng đã muộn rồi!T đã yêu 1 người con gái khác!em rất sốc và rất buồn!em phải làm sao để quên cả 2 đây??????
Tiên trách kỷ hậu trách nhân. Sao phải quên 2 người đấy làm gì. Tự khắc 2 người ấy sẽ lùi lại phía sau. Đã 1 đã con săn sắt bắt con cá rô nhưng khôngđủ sức. Em nên làm là dùng lưới mà quăng.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

♪ Người ta có thể quên những gì bạn nói nhưng không thể quên những gì bạn đã tạo ra cho họ ♪

Được cảm ơn 11 lần tại 12 bài viết.

#12   Ban this user!
Củ 13-09-2010 , 10:31 PM
Người đẹp

Nghề nghiệp: Về một cục
Điểm: 2,946

Khi có mới, thì đá đít thằng cũ. Khi không đến được với thằng mới, lại mon men quay về vớii thằng cũ. Quá thể đáng!!![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của chuoichuoi
Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva

Được cảm ơn 552 lần tại 466 bài viết.

#13   Ban this user!
Củ 13-09-2010 , 10:35 PM
Sơ sinh

Điểm: 26

thật khổ làm sao!! nhung chuyện cũng đã xãy ra rùi đanh chấo nhận thôi bạn ạ! hãy cố mở lòng mình, đậu đó vẫn còn một người mong chờ tình yêu của bạn đấy. cồ lên[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#14   Ban this user!
Củ 13-09-2010 , 11:31 PM
Sơ sinh

Nghề nghiệp: sinh vien
Điểm: 510

Em yêu người ta cũng chỉ là cảm xúc. Chân thật như em nói thì co chăng cũng chỉ la rung động của tình cảm đầu tiên. Còn tình yêu sét đánh ưh. Cũng như không có lực từ thì sao nam châm hút được sắt. Bởi lẽ sau chuyện tình yêu ma người ta dễ dàng quên em di với một người khác như thế thì buồn làm gi hả em.. Không phải không thể quên mà mình có muốn quên hay không. Hãy cho lòng em một thời gian roi từ từ suy ngi lai mọi chuyên. em se thấy được rất nhiều. cũng vì đau lắm rồi cũng thôi em ah. Kứ khóc nếu như đó là những giọt nước mắt nuối tiêc muộn màng. THỜI GIAN SE XÓA ĐI TẤT CẢ.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 1 lần tại 1 bài viết.

#15   Ban this user!
Củ 13-09-2010 , 11:32 PM
Sơ sinh

Điểm: 77

Trích:
em đã yêu 1 lúc 2 người.người đầu tiên(tên T) là mối tình đầu của em!anh ấy rất yêu em,mọi chuyện vẫn tốt đẹp.Đến 1 ngày,người thứ nhì(tên H)xuất hiện,em đã yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên.Một thời gian sau,em và Tchia tay.sau đó em quen vs H.vì rào cản là gia đình nên sau 1 tháng em và H cũng tan vỡ!bây giờ em nhận ra rằng người em yêu nhất là T.Em muốn quay lại vs Tnhưng đã muộn rồi!T đã yêu 1 người con gái khác!em rất sốc và rất buồn!em phải làm sao để quên cả 2 đây??????

Có những chuyện làm rồi không thể sửa lại bạn à. Bạn đây xem như đã bắt cá hai tay, người tên T đó biết được sẽ rất khó tha thứ, dù chấp nhận bạn quay lại thì hai bạn cũng chia tay một lần nữa thôi.

Nói thật, bạn sốc và rất buồn. Nỗi buồn của bạn được bao nhiêu ? Bạn sốc đến thế nào ? Cũng chẳng bằng người bạn tên T đó đâu. Anh ta còn đau hơn bạn nhiều lần vì bị phản bội. Bạn sốc, bạn buồn vì người ta có người khác? Thật ra là vì món đồ của bạn bị người khác giựt mất, bạn đã từng có nó nhưng bạn không muốn ai khác đụng vào dù cho bạn đã bỏ rồi. Bạn tức và tiếc, thế thôi, chẳng còn gì hơn nữa.

Hy vọng bạn hối hận thật sự, đừng đối xử với người sau này hành động tương tự. Khi yêu đừng thiêng về cảm xúc quá mà không biết cái đúng cái sai.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

.........."You'll never see me again ..........
.......... So who's gonna cry for you ? "..........

Được cảm ơn 17 lần tại 16 bài viết.

#16   Ban this user!
Củ 14-09-2010 , 08:09 AM
Tập bò

Nghề nghiệp: HR staff
Điểm: 364

Hai người ấy có đáng để nhớ đâu mà phải làm sao để quên được hả em? Em không thấy là hai chàng trai đó cũng đều hời hợt với em sao? Lần sau hãy suy nghĩ chính chắn hơn co[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của NgọcGiang
Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva

Được cảm ơn 32 lần tại 29 bài viết.

#17   Ban this user!
Củ 14-09-2010 , 08:12 AM
Tập bò

Nghề nghiệp: HR staff
Điểm: 364

Hai người ấy có đáng để nhớ không mà phải học cách quên hả cô bé? Người ta đối với em hời hợt như một cuộc dạo chơi qua đường thôi. Người ta không thật sự yêu em đau. Hãy vui vẻ lên mà sống vì cuộc sống này còn nhiều điều thú vị hơn 2 anh chàng đó nhiều lắm![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của NgọcGiang
Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva

Được cảm ơn 32 lần tại 29 bài viết.

#18   Ban this user!
Củ 14-09-2010 , 08:17 AM
Tập bò

Điểm: 178

Đời còn dài - giai còn nhiều
Đời còn dài - gái còn nhiều
Chúng ta vui vẻ sống tiếp . . . . nhỉ
[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Muốn mời em đi chơi
Chỉ lo em . . . .đồng ý

Được cảm ơn 42 lần tại 37 bài viết.

#19   Ban this user!
Củ 14-09-2010 , 08:59 AM
Sơ sinh

Nghề nghiệp: hoc sinh
Điểm: 421
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nhoc_pro19
Unhappy nếu đời không có chữ nếu???

mong a hãy hiểu cho e một ng con gái đã bỏ a mà đi tìm hp nơi đất khách quê ng này. e k bt làm sau khi e đứng giữa chữ hiếu và chữ tình... e k thể bỏ cái gia đình đã nuôi e nên ng dc. nhưng e k muốn mất a. giờ đây có ai hiểu cho e k?? có ai hiểu cho cảm giác của e k?? ngày e đi e đã thật sự xa rời quê hương, xa rời mảnh đất có bt bao kỉ niệm với a. nhưng giờ này khi e nghe dc từ miệng a nói với e là a đã có ng yêu rìu, a đang hp bên ng còn e thì sau??? a co hiểu cảm giác của e lúc này k a??? co bt tim e đang đau nhói khi nghe a nói như vậy k?? thôi dù sau thì ng bỏ a mà đi cũng là e bây giờ e đâu co cái quyền gì mà nói nữa chứ... e mong a mãi mãi hp bên ng a yêu.chúc a hp...[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

bé chảnh dễ thương

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#20   Ban this user!
Củ 14-09-2010 , 10:42 AM
Tập đi

Điểm: 310

Trích:
ê có iu ai trong số họ đâu.anh thứ 1 nhé:e gặp người t2 nên ctay người t1 vay e đâu co yêu,nếu e yêu e đã không ctay a ấy để wen nguòi t2 rùi.anh t2:vì rào cản gd mà e chia tay nếu la ty đích thực e se cố gắng cùng người đó vượt wa kho khăn rùi có đâu vừa gặp khó khăn đầu tiên e đa đầu hàng,cảm giác e bjo chỉ la hối tiếc đối với người t1 thui,không iu ai thi viêc ji fai bun e nhỉ,rui tgian se giúp e wen nhanh thui[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 40 lần tại 34 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Oái oăm > Tâm sự riêng
Xem Thống Kê Mới bây giờ em phải làm sao???
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt