Bé không tăng cân phải làm sao? - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 12-08-2010 , 09:22 PM
Tập lẫy

Nghề nghiệp: nội trợ
Điểm: 535
Smile Bé không tăng cân phải làm sao?

Bé nhà mình đã 10 tháng 20 ngày tuổi,từ khi bé hơn 5 tháng thì được 7kg nhưng từ đó đến nay bé chỉ lên có 1kg,có khi bị cảm còn sụt mất mất gam nữa chứ,bé nhà mình chiều cao 73cm,mình phải làm gì bây giờ,bé chỉ bú sữa mẹ thôi,có ăn cháo nhưng chỉ ăn qua loa,giống như ăn tráng miệng vậy thôi,còn bú sữa mẹ là chính.Có tập bé bú sữa ngoài nhưng vô ích,...Bé nhà mình như thế có bị thiếu cân hay không,bé có làm sao hay không.Mình thấy bé vẫn chơi đùa bình thường không có dấu hiệu mệt mỏi gì cả,bạn của mình sinh em bé cùng một ngày với mình nhưng con của bạn ấy bây giờ khoảng hơn 9kg rồi có lẻ cũng được 10kg dấy,còn một đứa em của mình nói con của em 5 tháng nhưng đã 9kg rồi,...Mong các bạn giúp mình với nha,mới đọc bài báo nói trẻ em chững cân nặng thì nên đi khám,giờ mình lo quá,mong nhận dược nhiều ý kiến chia sẽ từ các bạn,chân thành cảm ơn![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của WhiteRose09
Vòng tay_003

Tất cả tình yêu và hạnh phúc mẹ điều dành cho con yêu của mẹ!http://diendan.eva.vn//imagehosting2...646a219438.jpg

Được cảm ơn 2 lần tại 1 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Mẹ & Bé > Chăm sóc Bé > Từ 0 đến 18 tháng > Hỏi đáp - Chia sẻ
Xem Thống Kê Mới Bé không tăng cân phải làm sao?
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt