Cảm xúc của bạn trai nhút nhát sau vài lần qhtd ở tuổi 24 - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 31-01-2014 , 11:18 PM
Tập lẫy

Điểm: 137
Talking Cảm xúc của bạn trai nhút nhát sau vài lần qhtd ở tuổi 24

Mình rất muốn chia sẻ về cảm giác được QHTD vài lần sau 24 năm còn trinh.

Lần đầu tiên khi qhtd với 1 cô gái vào cuối tháng 11/2013, cô đó nằm im và để cho mình thích làm gì thì làm. Lúc đó thì mình cảm thấy nhát và e ngại ko dám tự ý cởi hết quần áo của cô gái đó ra. Sau đó cô ấy bảo "anh định để em về à ?" , nên mình cố gắng nhớ tới những cái phim sex đã được xem. Và rồi đầu tiên mình ôm , hôn , sau đó mới từ từ cởi quần áo ra, thì khi QHTD xong thì cũng thấy sướng , nhưng ko quá sướng như tưởng tượng. Đấy là lần đầu tiên.

Sau đó vài lần sau gặp lại thì mình thấy nhớ , bắt đầu có cảm tình , và thấy quá sướng. Rồi cứ như vậy mình hay nhớ nhung tới khuôn mặt , giọng nói , vóc dáng người ta , tất nhiên mình giữ được khoảng cách với người ta , coi nhau như người tình thôi.

Đó là cái cảm xúc của riêng mình sau bao nhiêu năm mới được QHTD. Trước kia mình là 1 người nhút nhát , và ko bao giờ dám nói năng gì với con gái mấy , cũng quen rất ít con gái và ít đi chơi nữa. Thời học cấp 3 yêu đơn phương 1 bạn nữ suốt nhiều năm mà ko dám nói. Thì giờ đây khi đã được QHTD với 1 cô gái thì tự nhiên mình cảm thấy trong người có gì đó tự tin hơn. Mình có thể dám đối mặt , ko hề run sợ và có thể dám quan tâm tới bạn nữ nào đó , nhưng mà mình chỉ dùng những lời nói thành thật , thẳng thắn chứ ko hề có sự văn hoa gì cả. Nếu giả sử mà gặp 1 cô gái mới thì nếu xác định có cảm tình thì mình cũng mạnh bạo hơn và sẵn sàng dám ôm hôn 1 bạn nữ đó ngay khi đang trong giai đoạn tán tỉnh người ta , mà trước kia ko bao giờ dám . Thậm chí , nếu mà mình gặp được người mà mình cảm thấy thực sự đó là người mình sẽ lấy làm vợ , thì thôi bỏ qua hết tất cả các khâu tán tỉnh , nói thẳng luôn suy nghĩ của mình. Nếu người ta không đồng ý , ko yêu ,...thì ta lại quan tâm và ôm hôn người ta cho tới khi nào họ phải yêu mới thôi. Tự nhiên mình thấy tự tin hơn và dễ hơn khi đối mặt với con gái. Tình dục nó kì lạ thật , mang lại sự tự tin mà mình ko hề đẹp trai hay nhà giàu, công việc thì mình đang dần tới mức ổn định , ko phải lo lắng gì cả. Các bạn nam thấy sao ???[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

thay đổi nội dung bởi: Verna, 03-02-2014 lúc 10:56 AM . Lý do: Kiểu chữ, cỡ chữ, in đậm toàn bài

Được cảm ơn 20 lần tại 15 bài viết.

Có 2 cảm ơn bài viết và gửi lời cảm ơn đến bạn phankhai_tn:
ketuhanh_cry (01-02-2014), RedStar (01-02-2014)
  #2   Ban this user!
Củ 01-02-2014 , 01:38 AM
Á hậu

Nghề nghiệp: Ăn bám vợ
Điểm: 4,480

thấy chú quảng cáo lộ vãi...............!!!!!!!!!!!!!!!!!!![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của toranguyhiem
G023 Khăn len sọc xanh Noel 01 giáng sinh 6 giáng sinh 2 Noel 06

Đã bảo xê ra cho người ta Tỏ Ra Nguy Hiểm cơ mà!!!!!!!!!!!!!!

Được cảm ơn 2630 lần tại 2205 bài viết.

#3   Ban this user!
Củ 01-02-2014 , 04:45 AM
Học Sinh cấp 3

Nghề nghiệp: vô nghề
Điểm: 2,770

à ờ vậy hả kiểu này mình cũng phải học 28t chưa ngủ với gái nè ,nói thật là bạn bè cũng rủ đi chơi... rồi cơ mà vô phòng toàn em nó cởi ra mình hết đứng rồi ngồi nhìn. ôi trời ta vẫn con zin ha ha ha.vui vãi ngựa luôn rồi [RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của ketuhanh_cry
Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva

Ko có j quý hơn cô độc và tự do

Được cảm ơn 78 lần tại 57 bài viết.

#4   Ban this user!
Củ 01-02-2014 , 03:08 PM
Hoa khôi

Nghề nghiệp: Nơi thuộc về nỗi
Điểm: 11,567

bác này cách đây vài hôm có posst bài viết "làm thế nào ,nói thể nào dể con gái chịu đi KS vs mình,dẫn nó đi ăn ốc hay cafe gì gì đó mờ:
h lại có cái topic Biến thái như thế hả?

PR hay thần kinh có vấn đề
tết đến nơi rồi,đừng để ngta chửi chứ bác[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của yuna1992
Ngủ ngon em yêu T030 giay_022 Đầm 008 gb05 Banh kem 4EverLove01

Em từng nghĩ rằng điều đáng sợ nhất là khoảnh khắc chia tay, thế nhưng hóa ra thời điểm gặp lại anh mới chính là điều em sợ nhất.

Được cảm ơn 1914 lần tại 1675 bài viết.

#5   Ban this user!
Củ 01-02-2014 , 06:30 PM
Tập lẫy

Điểm: 137
Smile

Trích:
Nguyên văn bởi yuna1992 Xem bài viết
bác này cách đây vài hôm có posst bài viết "làm thế nào ,nói thể nào dể con gái chịu đi KS vs mình,dẫn nó đi ăn ốc hay cafe gì gì đó mờ:
h lại có cái topic Biến thái như thế hả?

PR hay thần kinh có vấn đề
tết đến nơi rồi,đừng để ngta chửi chứ bác
Có gì mà biến thái đâu , là mình chia sẻ chuyện của mình thôi , thần kinh mình bình thường , tết mình chỉ đi chùa và làm từ thiện được 9 chùa và 2 đền rồi, mai ngày kia lại đi tiếp đến khi nào đi gần hết các chùa của cả tỉnh thì thôi , chứ tết mình ko đi chúc tết họ hàng hay ai cả. Bạn thử tự nghĩ xem bạn có làm như thế không ? . Chuyện tình dục là chuyện bản năng con người , ai cũng phải trải qua , thèm muốn thì cũng đều phải trải nghiệm cho đến lúc nào chán thì thôi, có gì đâu mà sợ bị chửi, bạn cứ chửi mình thoải mái, mình có làm gì hại ai đâu mà sợ. Chỉ sợ người nào dịp năm mới chửi mình thì chính người đó mới không gặp may mắn thôi. Mình làm từ thiện mấy ngày nay chỉ thấy vui thôi , mình chia sẻ vì chưa có người yêu nên chẳng sợ ai chửi gì cả . Cái gì thuộc về bản năng đúng với con người thì ko có gì gọi là biến thái cả, biến thái chỉ xảy ra khi quan hệ ko đúng . Con người là tổng hòa của các mối quan hệ xã hội, nó cũng gồm cả bản năg , vậy mới gọi là con người, Nếu không như vậy thì chắc có lẽ mình là thần , là thánh rồi vì mình hay đi làm từ thiện mà. Ai chửi , ai nói thì cứ nói . Chia sẻ xem cái cảm xúc của người nhút nhát khi được như vậy xem có gì khác so với người đàn ông không nhút nhát thì có gì khác lạ không , trong khi lại chưa có người yêu, lại ở độ tuổi mới lớn 25 thì chia sẻ thẳng thắn có gì là sai.

Bạn hay ai đó cứ chửi thoải mái , vì mình đủ tự tin để khẳng định hiếm có người nào là thanh niên 25 tuổi mà 1 mình thành tâm đi khắp các chùa trong dịp ngày tết chỉ để cầu những điều tốt đẹp và làm từ thiện , chứ ko hề đi chúc tết họ hàng hay bạn bè. Mình ko bao giờ hết may mắn đâu bạn. Tuy bạn nói mình như vậy nhưng chưa chắc bạn đã tốt bằng mình đâu. Là đàn ông ở tuổi mới lớn 25 tuổi thì thực sự ai cũng có ham muốn phụ nữ cả, mình mà ko có ham muốn như thế thì chắc thành thần, thánh.
[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

thay đổi nội dung bởi: phankhai_tn, 01-02-2014 lúc 07:01 PM .

Được cảm ơn 20 lần tại 15 bài viết.

Củ 01-02-2014 , 07:00 PM
Smod - 2

Nghề nghiệp: ĐTV-HS
Điểm: 18,415
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới RedStar

Cám ơn các bạn!
Chúc các bạn năm mới có nhiều sức khỏe, luôn may mắn và hạnh phúc.
Tôi là Smod quản lý chính Chuyên mục này, nên cũng đồng ý với quan điểm chia sẻ kinh nghiệm sống(nói chung) với nhau, không đồng ý việc xẻ câu chữ rồi gán ghép để hiểu, có cmt sai dẫn đến mâu thuẫn với nhau.
Tuy nhiên, topic này đặt ở Thread: Bí mật Adam thì hay hơn.
Thân![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của RedStar
hoa_012 Bánh kem_003 Noel_03 Merry Christmas_Eva Hoa Mai Eva Aó phông hè 05

Giấy trắng, phấn trắng: Hai bàn tay trắng
Mực đen, bảng đen:
Tiền đồ đen.

Anh ước vọng được làm con sóng nhỏ
Em là bờ cho sóng vỗ ngày đêm

Được cảm ơn 991 lần tại 509 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới RedStar:
yuna1992 (01-02-2014)
  #7   Ban this user!
Củ 01-02-2014 , 07:20 PM
Hoa khôi

Nghề nghiệp: Nơi thuộc về nỗi
Điểm: 11,567

Thì thấy bạn "lúc thế này lúc thế kia".ai bik đâu mà lần

a Smod move dùm bạn ấy cho đúng quy định đi cũng dc[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của yuna1992
Ngủ ngon em yêu T030 giay_022 Đầm 008 gb05 Banh kem 4EverLove01

Em từng nghĩ rằng điều đáng sợ nhất là khoảnh khắc chia tay, thế nhưng hóa ra thời điểm gặp lại anh mới chính là điều em sợ nhất.

Được cảm ơn 1914 lần tại 1675 bài viết.

#8   Ban this user!
Củ 02-02-2014 , 05:17 PM
Tập đi

Điểm: 279

me tô, cũng khá giống như thớt[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của viphuongngoc
Vòng tay_003 Vòng tay_003 Bó008

Được cảm ơn 21 lần tại 20 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới viphuongngoc:
temetz (04-02-2014)
  #9   Ban this user!
Củ 04-02-2014 , 10:57 AM
Hoa khôi

Nghề nghiệp: kd rượu vang
Điểm: 112

Có cảm xúc thì chuyện đó là bt[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của temetz
Noel 01 banh01 giáng sinh 7 laptop_003

BỞI VÌ A YÊU E.....

Được cảm ơn 1618 lần tại 1421 bài viết.

#10   Ban this user!
Củ 04-02-2014 , 10:05 PM
Á hậu

Nghề nghiệp: CNVC
Điểm: 28,386
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tay Dang Run

Tò mò tí nha em trai phankhai, 24t chú...mất đời trai vào tay call girl à???[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của Tay Dang Run
hoa_025 Noel 18 Xôiládứa Eva - nguyệt quế Hoa Mai Eva Merry Christmas

Yêu thì làm gì có kinh nghiệm? Với tôi, đến với cuộc tình nào tôi cũng đều choáng váng như lần đầu tiên bước ra ngoài sân gặp một ngày nắng đẹp!

Được cảm ơn 2921 lần tại 2478 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Tình yêu - Giới tính > Bí mật Adam
Xem Thống Kê Mới Cảm xúc của bạn trai nhút nhát sau vài lần qhtd ở tuổi 24
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở