Cẩn thận với kem trị sẹo lồi thâm hiệu quả 100% - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 23-05-2011 , 09:27 AM
Tập lẫy

Điểm: 332
Angry Cẩn thận với kem trị sẹo lồi thâm hiệu quả 100%

Người bán thì chỉ muốn bán được sản phẩm mặc kệ KH có xài được hay không, chẳng đảm bảo về chất lượng cũng như không có kiến thức am hiểu về da và chăm sóc sẹo

Người bán :Mình đang dùng kem này và thấy hiệu quả nên muốn giới thiệu cho các bạn. Lúc trước vì bị muỗi cắn nhiều lắm nên mới để lại các vết thâm và cũng có 1 vài sẹo lồi do lúc sinh và bị đứt tay. Nhưng lúc bị vết thâm do muỗi cắn là lúc nhỏ, lúc đó mình chưa biết làm đẹp nên xem đó là chuyện bình thường. Bi giờ biết lo sắc đẹp rùi thì mới hối hả kiếm cách trị vết thâm và sẹo lồi do bị rạn da. Tình cờ mình được giới thiệu loại kem này và ban đầu mình cũng nghi ngờ là không biết có hiệu quả thật sự không vì trên tuýp kem ghi là trị thâm, liền sẹo và trắng da. Mình thấy nhiều 1 tuýp kem mà làm được nhiều thứ nên cũng không tin cho lắm. Nhưng vì muốn làm đẹp và thử nghiệm nhiều loại kem nên mình quyết định dùng thử. Và mình thấy hiệu quả của nó là trị sẹo lồi hay nhất và đến vết thâm được làm mờ. Hiện tại mình đang sử dụng và đã được 3tuần rồi. Các vếtthâm và sẹo lồi đã mờ từ từ.Thật tình thì da mình rất độc, chỉ cần gãi 1 tí là trầy và để lại sẹo. Nên khi mình dùng loại kem này rất ok.

Loại kem này mình đang dùng và sẵn giới thiệu cho các bạn nên các bạn có thể đến tận nhà mình sẽ cho xem các vết thâm và sẹo của mình. Cái này trị các vết thâm và sẹo lồi mờ dần đúng 100%. Nên các bạn yên tâm, đây là sự thật "

Nguồn bài viết: sivale

Người mua thì chỉ muốn hết bệnh nên vô tình tin tưởng vào lời quảng cáo được minh họa đầy "hấp dẫn"

Người bán tích cực pr cho kem Mandolay xuất xứ France qua tin nhắn

Khi xảy ra sự cố:

Mặc dù KH đã đến tận nơi để cho Người bán xem tình trạng vết thương mới cắt chỉ được 10 ngày da còn rất hồng nhưng do Người bán ko nắm rõ tình trạng vết thương của KH mà cố khuyến khích KH mua, tư vấn quảng bá về sản phẩm là trị sẹo lồi, hết thâm nám, lành vết thương liền sẹo, trắng da...và tư vấn KH bôi thật đậm lên vết thương ngày 3 lần nên đã khiến vết thương mới lành bị kích ứng sưng đỏ

Thực hư chuyện HoaiXuan và kem Mandolay trị sẹo lồi và giảm thâm,nám không rõ chất lượng thế nào nhưng trước hết Người bán hãy bán và tư vấn cho KH vì cái "tâm" đừng vì vài trăm ngàn mà quảng bá sản phẩm sai sự thật[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

thay đổi nội dung bởi: Verna, 17-04-2012 lúc 10:59 AM . Lý do: Sửa màu chữ, bỏ nội dung không cần thiết, bỏ link

Được cảm ơn 4 lần tại 4 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 29-05-2011 , 10:28 AM
Sơ sinh

Điểm: 21
Mặc định trả lời về kem madolay

minh da doc bai viet nay roi. nay la 1 nguoi khach cua minh khi mua hang ho hoi rat ky ve nguon goc minh da tra loi ro rang roi ho noi la de ho xem lai rui moi mua. ho co den tan nha minh de mua hang va minh cung co huong dan cach dung dang hoang. den chieu ngay hom sau ho noi la hoi rat da va doi tra hang . minh co noi la neu ma ban bi di ung kem thi chi can suc len khoang 5 phut la se biet lien. nhung ho lai de den chieu ngay hsau moi doi tra hang. va lay tien lai nua. minh khong dong y tra tien lai va ho co noi la lan sau khi ban hang cho khach nho xem ky vet seo va hay ban. minh cung co noi ro rang la seo tham thi co the tri duoc neu ban dung thuong xuyen. minh cung co noi ro rang va ho rat ky la noi de kt lai xem nhu the nao. the la buoi toi do ho dt cho minh 2 lan va hen gap truc tiep tai nha de lay hang. den sang ban ay con noi la de toi ghe lay them 5 vien vitamin E cua minh tang. nhung ko hieu sao den chieu ho lai nhu vay. minh nghi lam an uy tin thi ko co viec gi phai so nhung tin nhu vay. kem cua minh co nguon goc ro rang. va khi dang tin ban ben enbac va 123mua la nhung trang co uy tin lon trong tphcm va ha noi. neu ma lua gat thiminh cha dai gi dang tin o nhung trang nhu vay. khi dang tin minh phai nop ho khau va cmnd len ngay cong ty cua trang web va cam ket la cac my pham minh ban la hang co nguon goc ro rang neu khong co gi se phai chiu truoc phap luat. ban cu vao 123mua.vn se thay nhe. minh nghi neu lua gat cac ban minh ko dai dot quang cao va dang cac trang co uy tin nhu vay dau. chao ban nhe

[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

thay đổi nội dung bởi: BingO, 17-04-2012 lúc 11:10 AM .

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#3   Ban this user!
Củ 21-03-2012 , 02:40 PM
Sơ sinh

Điểm: 67

Đúng đấy, bản thân mỗi người dùng thì có làn da khác nhau, mức độ chịu kích ứng cũng khác nhau. Vì vậy, muốn sử dụng hiệu quả bất cứ loại mỹ phẩm nào thì người dùng cần biết độ phù hợp của sản phẩm đó với làn da của mình. Nếu bạn muốn chữa sẹo lồi thâm bạn có thể tới các spa hoặc bệnh viện da liễu như Pamas chẳng hạn, họ sẽ khám da rồi sau đó mới tư vấn lịch trình điều trị phù hợp, hiệu quả. Nếu bạn lười thì bạn có thể sử dụng một số sản phẩm hiệu quả nhưng trung tính và hợp với mọi loại da như Alkaline Wash, Enzyme 1...[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 1 lần tại 1 bài viết.

Củ 17-04-2012 , 09:43 AM
Banned

Điểm: 41

Thế không có thuốc bán chữa sẹo lồi hả bạn. Có gì thông tin lại cho mình nhé[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Đời sống > Kinh nghiệm hay > Tư vấn tiêu dùng
Xem Thống Kê Mới Cẩn thận với kem trị sẹo lồi thâm hiệu quả 100%
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở