Chăm sóc gia đình và chăm sóc bản thân, cái nào quan trọng hơn? - Trang 3 - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #21   Ban this user!
Củ 21-08-2011 , 01:24 PM
Sơ sinh

Điểm: 21

Trích:
Nguyên văn bởi coua Xem bài viết
Hôm trước lượn lờ qua Webtretho, thấy mẹ Uyên My bên đó bảo đang dùng sản phẩm của O'day Life, có nhiều dùng lắm, có 1 cái dành cho người ăn kiêng bổ sung chất ấy. Mà tên dài quá em chẳng nhớ, để xem lại rồi bảo chị nhé
Nhà Uyên My này là người nổi tiếng về kinh nghiệm chăm sóc sắc đẹp và chia sẻ bí quyết giữ gìn hạnh phúc gia đình bên ấy rất hay đây nè, mình hồi trước cũng hay lượn lờ bên trang ấy lắm, nhưng sau này vì bận công việc nên tàu ngầm tí xíu bên ấy mà thui, bạn có thông tin gì về sản phẩm ấy nhớ share cho mình biết với nhé. Thanks bạn rất nhiều[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 6 lần tại 5 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới huong999:
lethanhtra (22-08-2011)
  #22   Ban this user!
Củ 22-08-2011 , 08:40 AM
Sơ sinh

Điểm: 29

Trích:
Nguyên văn bởi huong999 Xem bài viết
Nhà Uyên My này là người nổi tiếng về kinh nghiệm chăm sóc sắc đẹp và chia sẻ bí quyết giữ gìn hạnh phúc gia đình bên ấy rất hay đây nè, mình hồi trước cũng hay lượn lờ bên trang ấy lắm, nhưng sau này vì bận công việc nên tàu ngầm tí xíu bên ấy mà thui, bạn có thông tin gì về sản phẩm ấy nhớ share cho mình biết với nhé. Thanks bạn rất nhiều
Em cũng là fan nhà mẹ Uyên My này. Công nhận là mẹ ấy chăm con khéo kinh khủng. Chỉ cần lượn qua học hỏi kinh nghiệm chăm con của chị ấy em đã bở hơi tai rồi.
Mà em cũng thấy nhiều người nói về O'Day Life lắm chị ạ. Hình như là hàng nhập khẩu của 1 công ty chuyên sản xuất thực phẩm có uy tín nhất của Pháp đấy. Chị bạn em đã mua về dùng thử và bước đầu thấy đã thấy hiệu quả rồi. Để chiều em qua hỏi chị ấy xem thế nào nhé vì dùng thực phẩm bổ sung em cũng hơi lo.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 2 lần tại 1 bài viết.

#23   Ban this user!
Củ 22-08-2011 , 10:32 AM
Tập bò

Điểm: 235

Trích:
Nguyên văn bởi huonghk Xem bài viết
Em cũng là fan nhà mẹ Uyên My này. Công nhận là mẹ ấy chăm con khéo kinh khủng. Chỉ cần lượn qua học hỏi kinh nghiệm chăm con của chị ấy em đã bở hơi tai rồi.
Mà em cũng thấy nhiều người nói về O'Day Life lắm chị ạ. Hình như là hàng nhập khẩu của 1 công ty chuyên sản xuất thực phẩm có uy tín nhất của Pháp đấy. Chị bạn em đã mua về dùng thử và bước đầu thấy đã thấy hiệu quả rồi. Để chiều em qua hỏi chị ấy xem thế nào nhé vì dùng thực phẩm bổ sung em cũng hơi lo.
Ủa, mẹ Uyên My cũng dùng O'Day Life hả chị? Chị ấy có uy tín bên WTT lắm đó nghen! Chị ấy mà khen thì hết chỗ chê... Hi..hi.... Nhà chị ấy bên đó xây cao quá, em leo thang ko nổi, chị có hỏi chị ấy thì qua đây thông tin lại cho em nghen! E hóng tin chị đấy! [RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 17 lần tại 10 bài viết.

#24   Ban this user!
Củ 22-08-2011 , 03:15 PM
Tập đi

Điểm: 631

Trích:
Nguyên văn bởi nhutam Xem bài viết
Ủa, mẹ Uyên My cũng dùng O'Day Life hả chị? Chị ấy có uy tín bên WTT lắm đó nghen! Chị ấy mà khen thì hết chỗ chê... Hi..hi.... Nhà chị ấy bên đó xây cao quá, em leo thang ko nổi, chị có hỏi chị ấy thì qua đây thông tin lại cho em nghen! E hóng tin chị đấy!
Hôm trước có bài phỏng vấn chị ấy trên Phụ nữ chủ nhật, chăm chồng chăm con tốt cũng có thể trở thành người nổi tiếng kìa, chị em mình cố lên . Lượn vào nhà chị ấy bên WTT, chen chúc mãi mới tìm thấy cái tên là Slimming & Fat Burner, trong đó có nhiều thứ lắm, nhưng mà có tinh chất trà xanh trong đó, mà trà xanh thì quá tốt cho vòng 2 rồi. Các mẹ nó cầu được ước thấy rồi nhé. Mỗi tội giá hơi hơi chát tí [RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Goodbye mylove You have not created your signature

Được cảm ơn 41 lần tại 34 bài viết.

#25   Ban this user!
Củ 22-08-2011 , 11:30 PM
Sơ sinh

Trích:
Nguyên văn bởi huonghk Xem bài viết
Mà em cũng thấy nhiều người nói về O'Day Life lắm chị ạ. Hình như là hàng nhập khẩu của 1 công ty chuyên sản xuất thực phẩm có uy tín nhất của Pháp đấy. Chị bạn em đã mua về dùng thử và bước đầu thấy đã thấy hiệu quả rồi. Để chiều em qua hỏi chị ấy xem thế nào nhé vì dùng thực phẩm bổ sung em cũng hơi lo.
Sản phẩm O'Day Life này em cũng có nghe qua rồi nè, vừa rồi con nhỏ ở gần nhà em cũng mới mua 1 lọ: Slimming & Fat Burner của O'Day Life đó chị, nghe nó nói loại thực phẩm này giúp giảm cân cũng rất hiệu quả nhờ chiết xuất từ lá trà xanh & guarana nhưng em còn đang lưỡng lự, hôm nay vào đây nghe nhà Uyên My cũng dùng loại này thì em cũng hơi yên tâm tí xíu rồi. Em là người phụ nữ cũng ham hố zụ làm đẹp lăm đây, cứ nghe có cái nào mới lạ là muốn dùng thử vì em nghĩ cái mới lúc nào cũng bảo đảm và chất lượng hơn.HIHI[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 4 lần tại 4 bài viết.

#26   Ban this user!
Củ 22-08-2011 , 11:37 PM
Hoa hậu Việt Nam

Điểm: 17,271

Trích:
Nguyên văn bởi skystillblue Xem bài viết
Làm vợ rồi làm mẹ, 2 điều đến với em nhanh quá. Thế nên em lân la khắp các diễn đàn các bà mẹ để học hỏi kinh nghiệm, để thấy 2 điều này thực sự không quá vất vả, nếu mình biết sắp đặt và biến nó thành niềm vui. Được chăm sóc chồng con mỗi ngày cũng vui, làm việc nhà cũng vui, nếu mình chịu khó phân chia và “huấn luyện” chồng, có cơ hội cho mình thư giãn "cải thiện nhan sắc" nữa chứ nhỉ. Nhiều mẹ chỉ lo chăm sóc chồng con hoặc bỏ bê chồng con chạy theo việc làm đẹp, cái nào cũng không nên. Cân bằng giữa 2 điều này là hay nhất, nhưng làm sao để cân bằng đây mọi người? Tình hình là tháng lại không giảm được 100 gr nào, mà còn tăng do tháng rồi nhiều tiệc tùng chiêu đãi quá. Nguy cơ body hết chuẩn ngày càng rõ rệt, với sức công phá của đồ ăn ngon và bận rộn quá mức, hic, em đang đăng ký đi tập gym đây, có chị em nào đi chung không? Mà có mẹ đã dùng sản phẩm Giảm cân làm tan mỡ thừa của O Day Life chưa ạh, em nghĩ ngoài chế độ tập gym và ăn uống điều độ, cần dùng bổ sung thêm các sản phẩm có nguồn gốc từ thiên nhiên cho nó lành và kết quả rõ rệt, hihi. Có mẹ nào có bí kíp nào nữa không, chỉ em với!!!
Vấn đề là con bạn đã lớn chưa, đã cai sữa chưa, nếu cai sữa cho con rồi thì hãy ăn kiêng.
Còn cả hai đều quan trọng như nhau.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của vanpham23172
Đôi19 Đôi20 Đôi16 Đôi07 Kim Cương01

Được cảm ơn 2850 lần tại 2164 bài viết.

#27   Ban this user!
Củ 23-08-2011 , 07:24 AM
Sơ sinh

Trích:
Nguyên văn bởi coua Xem bài viết
Hôm trước có bài phỏng vấn chị ấy trên Phụ nữ chủ nhật, chăm chồng chăm con tốt cũng có thể trở thành người nổi tiếng kìa, chị em mình cố lên . Lượn vào nhà chị ấy bên WTT, chen chúc mãi mới tìm thấy cái tên là Slimming & Fat Burner, trong đó có nhiều thứ lắm, nhưng mà có tinh chất trà xanh trong đó, mà trà xanh thì quá tốt cho vòng 2 rồi. Các mẹ nó cầu được ước thấy rồi nhé. Mỗi tội giá hơi hơi chát tí
Quan trọng là có tinh chất trà xanh nè mà trà xanh thì trước giờ ai cũng biết tác dụng của nó rồi. Thế này thì nhất định em phải bon chen thôi các chị à.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#28   Ban this user!
Củ 24-08-2011 , 10:17 AM
Sơ sinh

Trích:
Nguyên văn bởi lethanhtra Xem bài viết
Sản phẩm O'Day Life này em cũng có nghe qua rồi nè, vừa rồi con nhỏ ở gần nhà em cũng mới mua 1 lọ: Slimming & Fat Burner của O'Day Life đó chị, nghe nó nói loại thực phẩm này giúp giảm cân cũng rất hiệu quả nhờ chiết xuất từ lá trà xanh & guarana nhưng em còn đang lưỡng lự, hôm nay vào đây nghe nhà Uyên My cũng dùng loại này thì em cũng hơi yên tâm tí xíu rồi. Em là người phụ nữ cũng ham hố zụ làm đẹp lăm đây, cứ nghe có cái nào mới lạ là muốn dùng thử vì em nghĩ cái mới lúc nào cũng bảo đảm và chất lượng hơn.HIHI
Chị ơi em đang đau đầu vụ giảm cân đây ạ. Chán lắm! Thử bao nhiêu cách và cả nhin ăn nữa mà chả tác dụng gì cả. Lần vừa rồi nhịn ăn bị suy nhược cơ thể xã em kêu ầm lên. Bắt phải ăn uống trở lại, huhu nhưng cứ ăn vào lại phì ra thôi. Biết làm sao bây giờ ạ.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 2 lần tại 2 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới quyco_tuoidan:
lethanhtra (24-08-2011)
  #29   Ban this user!
Củ 24-08-2011 , 02:19 PM
Sơ sinh

Các chị ơi có tin cực Hot này. Chị bạn em vừa điện cho báo là O'Day Life đang có buổi tư vấn chăm sóc sắc đẹp và chăm sóc sức khoẻ gia đình với các chuyên gia hàng đầu của lĩnh vực này đấy. Thời gian cụ thể là 02 ngày 24 - 25/8 này từ 9h - 18h30 tại toà nhà Hà Nội. Sáng nay em chưa đi được đang tiếc đứt cả ruột đây vì em có rất nhiều nhiều vấn đề cần nhờ chuyên gia tư vấn giúp. Chắc chiều nay phải thu xếp thời gian qua đó mới được. Bây giờ phải nghĩ ra 1 số câu hỏi để nghe chuyên gia giải thích và tư vấn mới được. Là la la la la....hii[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#30   Ban this user!
Củ 24-08-2011 , 02:21 PM
Sơ sinh

Trích:
Nguyên văn bởi quyco_tuoidan Xem bài viết
Chị ơi em đang đau đầu vụ giảm cân đây ạ. Chán lắm! Thử bao nhiêu cách và cả nhin ăn nữa mà chả tác dụng gì cả. Lần vừa rồi nhịn ăn bị suy nhược cơ thể xã em kêu ầm lên. Bắt phải ăn uống trở lại, huhu nhưng cứ ăn vào lại phì ra thôi. Biết làm sao bây giờ ạ.
Chị ơi chị có ở HN ko? Nếu ở HN nhắn cho em nhé chiều đi nghe trương trình tư vấn của O'Day Life với em nhé! Có gì hỏi chuyên gia luôn vì em cũng đang mệt mỏi với vụ giảm cân này lắm rồi.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Eva duyên dáng > Hỏi đáp - chia sẻ - tư vấn
Xem Thống Kê Mới Chăm sóc gia đình và chăm sóc bản thân, cái nào quan trọng hơn?
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt