Chia sẻ kinh nghiệm: trị nám và trị mụn cực kỳ hiệu quả và. - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 20-12-2011 , 02:23 PM
Sơ sinh

Điểm: 25
Mặc định Chia sẻ kinh nghiệm: trị nám và trị mụn cực kỳ hiệu quả và.

Mình là nhân viên trong một công ty nhỏ ở quận 3.Từ hồi dậy thì tới giờ mình hay bị mụn và da mặt rất nhờn. Trị bằng rất nhiều cách mà vẫn chưa hết. Đã vậy còn hay bị nổi thêm khi ăn chút đồ nóng. Mình cũng chăm sóc da rất kỹ theo hướng dẫn của các bài báo làm đẹp. Mà khổ vẫn không thể hết được. Hôm nọ gặp con bạn cũ thấy da nó không những sáng mà còn hết sạch mụn, hỏi ra mới biết nó đến trung tâm thẩm mỹ Nữ Hoàng ở quận 3 đường Phạm Ngọc Thạch, mình thì cũng đã từng trị thử ở 1 trung tâm thẩm mỹ bên quân Tân Bình rồi mà tiền mất tật mang. Mình nghe nó đến thử bên thẩm mỹ Nữ Hoàng thì nghe tư vấn ok lắm, thế là bạn xem mình bảo đảm hết mụn hoàn toàn lại trắng sáng da hơn nữa. Bên đó có công nghệ mới mà sản phẩm lại bảo đảm không có hoá chất. Bạn nào không tin mình thì có thể thử, không mua thì thôi không ai ép mình cả.
Còn trị nám thì nói thật mình không thể tin nếu mình không được chứng kiến chính giám đốc bên đó gặp mình và trao đổi vế các hiện tượng nám cực kỳ khó trị. Mình quyết định dẫn mẹ tới xem thử, mẹ mình vẫn đang làm chương trình tại đây, mới được có 10 ngày mà nám đã giảm tới 80%, họ dám cam kết hoàn tiền cho mình mà. Ban đầu thật sự mình cũng rất sợ bỏ tiền ra mà không được kết quả thì tiền mất mà tật mang, nhưng giờ mình yên tâm rồi.Công nhận công nghệ giờ hay thiệt. Thẩm mỹ viện đó cũng đẹp và sang trọng bạn đừng lo là có vấn đề. Đây là kinh nghiệm mình muốn chia sẻ với các bạn.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 29-08-2013 , 02:36 PM
Tập lẫy

Điểm: 87

Phương pháp trị mụn của mình không hề tốn kém nhiều mà lại hiệu quả. Đầu tiên là trị mụn đã và đang mọc. Mình dùng dung dịch Hồ nước mua ở viện da liễu (có 10K/lọ 30g). Trước khi bôi thuốc thì rửa mặt sạch bằng chanh (không dùng SRM nha). Lấy một ít nước ấm, thêm vài giọt nước cốt chanh vào. Rửa bằng tay, massage nhẹ nhàng. Vì chanh có tính sát khuẩn nên sẽ giảm nhờn và sáng mặt, rất an toàn cho da. Sau đó để mặt khô thoáng rồi mới bôi thuốc.
Đó là với những mụn đã mọc và các nhân mụn ẩn sâu dưới da, ngoài ra việc quan trọng nhất là phải làm cho mụn mới không mọc nữa. Một trong những nguyên nhân chính gây mụn là do chất độc trong người không được gan đào thải sạch . Cách giải quyết vấn đề này là trong quá trình trị những mụn đã mọc thì mình đã uống kèm viên uống Antiacne AA+ để tăng khả năng thải độc cho gan cũng như làm giảm mụn (giá 1 hộp tầm 200k thôi ạ, rẻ hơn rất nhiều so với mua thuốc ở viện da liễu ), kết quả trông thấy rõ rệt , mới uống có 1 tháng mà mụn mới hầu như không mọc nữa đó. Viên uống này thành phần thảo dược nên uống rất lành, mình thấy da mặt giảm nhờn rõ rệt luôn. Kem nghệ thì cứ bôi thường xuyên để trị vết thâm rất hiệu quả Bây giờ, mình không còn tự ti như trước nữa vì làn da mình đã đổi khác[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 37 lần tại 26 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Eva duyên dáng > Hỏi đáp - chia sẻ - tư vấn
Xem Thống Kê Mới Chia sẻ kinh nghiệm: trị nám và trị mụn cực kỳ hiệu quả và.
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt