Chia SẼ UỐng Vitamin TỔng HỢp RẤt TỐt Khi Mang Thai - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 27-07-2012 , 07:33 PM
Sơ sinh

Điểm: 28
Mặc định Chia SẼ UỐng Vitamin TỔng HỢp RẤt TỐt Khi Mang Thai

Lúc đầu mình sử dụng Nature Made, đến tháng thứ 2 bị nghén kinh khủng, có người bạn Ở mỸ cho hộp One a day women Prenatal, do hãng Bayer của Mỹ sản xuất, cô bạn nói là ở Mỹ phụ nữ có thai ít có bị nghén giống như việt nam vì họ sử dụng thuốc này từ khi bắt đầu có thai cho đế khi cho con bú

mình cũng nghe theo. uống thử vì bị nghén hành quá, rất mệt mỏi và không ăn uống gì được.
Mình uống one a day prenatal được 1 tuần thì bớt bị nghén, không còn mệt mỏi do bị nghén hành nửa, mình sử dụng luôn đến nay được 7 tháng rồi không bị rụng tóc, không có hiện tượng mệt mỏi, ăn uống rất thoải mái.
nếu so sánh 2 laọi thuốc, mình thấy one a day prenatal tốt hơn, ăn uống thoải mái, không mệt mỏi, không rụng tóc, không bị đau lưng là do thuốc đã bổ sung đủ chất cho cả mẹ và con. đến tháng thứ 4 bổ sung cacium lượng 600mg là đủ
one a day prenatal có 2 viên, có viên omega 3 cung cấp đủ DHA cho baby,,, nên mình không cần uống sữa giành cho bà bầu nửa.. mình không uống được... mình uống toàn sửa vinamilk không đường..
mình có hỏi bác sĩ ,, bác sĩ nói vậy là rất tốt...
chia sẻ với các mẹ[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Mẹ & Bé > Bà Bầu > Chuẩn bị mang thai
Xem Thống Kê Mới Chia SẼ UỐng Vitamin TỔng HỢp RẤt TỐt Khi Mang Thai
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở