chồng em gắn bi vào dương vật cho em ý kiến với - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 20-02-2011 , 09:00 PM
Sơ sinh

Điểm: 52
Mặc định chồng em gắn bi vào dương vật cho em ý kiến với

mọi người ơi cho em hỏi chồng em gắn bi vào dương vật liệu có hại gì không.
Anh ấy đã gắn cách đây 2 năm rồi.LẦn đầu tiên em làm chuyện đó với chồng cảm giác rất đau đớn.Rồi dần dần thấy quen cũng không bị đau nữa.Nhưng em có nghe thông tin rằng gắn bi vào dương vật tinh trùng sẽ yếu.Mọi người cho em ý kiến được không.?[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 20-02-2011 , 09:39 PM
Học sinh cấp 2

Nghề nghiệp: Đầy tớ thiên hạ
Điểm: 190,887

Trích:
Nguyên văn bởi hanhh0a28292 Xem bài viết
Anh ấy đã gắn cách đây 2 năm rồi.LẦn đầu tiên em làm chuyện đó với chồng cảm giác rất đau đớn.Rồi dần dần thấy quen cũng không bị đau nữa.Nhưng em có nghe thông tin rằng gắn bi vào dương vật tinh trùng sẽ yếu.Mọi người cho em ý kiến được không.?
Bạn nên khuyên chồng bạn đi phẫu thuật tháo bỏ ra đi, làm như vậy nếu để lâu sẽ bị lớp mỡ bám vào vật đó, sau đó có 1 số các biến chứng bất lợi, nếu không chữa trị kịp thời có thể ảnh hưởng đến quá trình sinh hoạt td sau này,
Cách này có 1 cơ số người làm như vậy để tăng khoái cảm cho bạn tình nhưng cũng không hoàn toàn đúng,chưa nhìn thấy bao giờ mới chỉ hình dung thôi, tôi là boy nếu mà nhìn thấy còn .............ghê lắm,như bị tật ở đó vậy, trông dị dạng lắm,không biết bạn nghĩ sao[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của Callme
Kinh_001 hoa_019 Noel_07 kinh_017 Hoa Mai Eva Merry Christmas_Eva

Khi xưa bé nói yêu anh
Anh chê bé nhỏ bé chưa biết gì
Bây giờ bé đã dậy thì
Anh khen bé đẹp, bé chê anh già !

Được cảm ơn 908 lần tại 320 bài viết.

#3   Ban this user!
Củ 20-02-2011 , 09:48 PM
Sơ sinh

Điểm: 49
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới vu truong giang
Mặc định viết vài dòng

Tôi nói bạn đừng có giận nha,chồng của bạn trước kia coi phim sex nhiều,tôi dám chắc với bạn là anh ta cũng đã từng chơi gái,việc gắn bi là để cho người phụ nữ bị đau,khi đó anh ta càng thấy khoái,bạn nên khuyên anh ta tới BV để tháo gỡ ra.Tôi biết là bởi vì tôi đã từng nghe kể về những người gắn bi vào đầu dương vật như thế.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 2 lần tại 2 bài viết.

#4   Ban this user!
Củ 20-02-2011 , 10:21 PM
Sơ sinh

Điểm: 36

Trích:
Anh ấy đã gắn cách đây 2 năm rồi.LẦn đầu tiên em làm chuyện đó với chồng cảm giác rất đau đớn.Rồi dần dần thấy quen cũng không bị đau nữa.Nhưng em có nghe thông tin rằng gắn bi vào dương vật tinh trùng sẽ yếu.Mọi người cho em ý kiến được không.?
Chồng em có đi trường tại gì về không vậy? Mấy trò của bọn trường trại, nghiện ngập. Suy nghĩ rằng dùng bi, kiếm để bạn tình không thể yêu người khác được, nếu không có anh ấy thì sẽ không thể ai đáp ứng được.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 6 lần tại 5 bài viết.

#5   Ban this user!
Củ 20-02-2011 , 11:45 PM
Sơ sinh

Điểm: 29

đúng , nên tỉ tê khuyên chồng giải phẩu đi bạn . cuộc sống Td quan trọng và cần thiết nhưng k nên quá phụ thuộc.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 2 lần tại 1 bài viết.

#6   Ban this user!
Củ 21-02-2011 , 10:04 PM
Á hậu

Nghề nghiệp: CNVC
Điểm: 26,806
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tay Dang Run

hayzza...chuyện gắn pi TDR đã có copy 1 bài cho mọi người tham khảo rồi, bạn tìm xem nhá, còn chuyện nên hay không nên, đương nhiên câu trả lời là ....KHÔNG.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của Tay Dang Run
hoa_025 Noel 18 Xôiládứa Eva - nguyệt quế Hoa Mai Eva Merry Christmas

Yêu thì làm gì có kinh nghiệm? Với tôi, đến với cuộc tình nào tôi cũng đều choáng váng như lần đầu tiên bước ra ngoài sân gặp một ngày nắng đẹp!

Được cảm ơn 2792 lần tại 2376 bài viết.

#7   Ban this user!
Củ 21-02-2011 , 11:38 PM
Tập đi

Nghề nghiệp: phường đội phó p14
Điểm: 293
Gửi tin nhắn qua Skype™ tới binkawai

hi.chồng bạn cũng là dân rành td đây. bạn vậy thì đỡ hơn nhìuban5 mình còn bị chồng chơi song đao nữa(đặt 2 con dao ngay kế bên làm tới chảy máu mà cũng ko thể nào ko làm kiểu đó ko có cảm giác gì nữa).làm tân binh yếu đi thì ko có đâu.còn chồng bạn bek cệ sinh sạch sẽ thì ko bị gì đâu.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 23 lần tại 23 bài viết.

#8   Ban this user!
Củ 22-02-2011 , 10:25 PM
Sơ sinh

Điểm: 52

Mình đã khuyên chồng gỡ bỏ nó đi.Thì chồng đã mổ ra một viên.Chồng bảo để lại viên kia vì sợ mổ hết thì nguy hiểm.Thiệt sự nhiều lúc quan hệ td vợ chồng mình cũng cố gắng chiều chồng.Ham muốn của chồng quá lớn và thời gian mỗi lần tầm 20-30p,nhiều lúc mình bị khô lên bị đau và dát.Mà mình thì chưa có nhiều kinh nghiệm vì mình mới lấy nhau được 2 tháng.chồng mình năm nay vẫn còn trẻ anh ấy sinh năm 88 còn mình mới sn 92 chưa có con nữa.mình cũng rất sợ sau chồng sẽ có vấn đề[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

thay đổi nội dung bởi: hanhh0a28292, 22-02-2011 lúc 10:56 PM .

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#9   Ban this user!
Củ 20-03-2011 , 03:28 PM
Á hậu

Nghề nghiệp: CNVC
Điểm: 26,806
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tay Dang Run

Trích:
Mình đã khuyên chồng gỡ bỏ nó đi.Thì chồng đã mổ ra một viên.Chồng bảo để lại viên kia vì sợ mổ hết thì nguy hiểm.Thiệt sự nhiều lúc quan hệ td vợ chồng mình cũng cố gắng chiều chồng.Ham muốn của chồng quá lớn và thời gian mỗi lần tầm 20-30p,nhiều lúc mình bị khô lên bị đau và dát.Mà mình thì chưa có nhiều kinh nghiệm vì mình mới lấy nhau được 2 tháng.chồng mình năm nay vẫn còn trẻ anh ấy sinh năm 88 còn mình mới sn 92 chưa có con nữa.mình cũng rất sợ sau chồng sẽ có vấn đề
quan hệ lâu sẽ dẫn đến phụ nữ bị...khô hạn, vậy nên em phải chuẩn bị gel để hỗ trợ, kẻo không cả 2 sẽ gặp vấn đề ...đau, rát đấy. Sn 88 chồng em đang tuổi ...sung sức, bởi vậy nói với ảnh là...đừng ...tự ti ...kiểu "Bi ơi, đừng...tự ti " để ảnh gỡ luôn viên bi còn lại cho lành. [RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của Tay Dang Run
hoa_025 Noel 18 Xôiládứa Eva - nguyệt quế Hoa Mai Eva Merry Christmas

Yêu thì làm gì có kinh nghiệm? Với tôi, đến với cuộc tình nào tôi cũng đều choáng váng như lần đầu tiên bước ra ngoài sân gặp một ngày nắng đẹp!

Được cảm ơn 2792 lần tại 2376 bài viết.

Có 2 cảm ơn bài viết và gửi lời cảm ơn đến bạn Tay Dang Run:
dap da pha ke (31-01-2013), HMBE (19-09-2013)
  #10   Ban this user!
Củ 06-06-2011 , 06:02 PM
Tập lẫy

Nghề nghiệp: Điều dưỡng
Điểm: 434

chồng bạn mới 88 thôi mà mình nghĩ chồng bạn đã có kinh nghiệm tình trường lâu lắm rồi. ĐÃ bao giờ bạn hỏi về Q/ khứ chồng chưa.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 4 lần tại 4 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Oái oăm > Chuyện gia đình > Chuyện ông xã > Hỏi đáp - Chia sẻ
Xem Thống Kê Mới chồng em gắn bi vào dương vật cho em ý kiến với
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở