Có cách nào để tính sinh con trai gái ? - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 25-02-2011 , 11:55 AM
Sơ sinh

Điểm: 45
Angry Có cách nào để tính sinh con trai gái ?

Em mới lấy chồng chưa có kinh nghiệm gì mấy trong lĩnh vực này xin diễn đàn chia sẻ cùng em ạ.Chả là vợ chồng em đang rất mong có con cho vui cửa vui nhà.Nhưng em cũng chưa biết làm thế nào là dễ thụ thai.Và có thể sinh con trai hay con gái theo ý mình được không. Xin cho em một tý kinh nghiệm được không ạ.Em cảm ơn nhiều![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

thay đổi nội dung bởi: hoanghoa8583, 26-02-2011 lúc 10:49 AM . Lý do: thay đổi nội dung

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 25-02-2011 , 02:48 PM
Người đẹp

Nghề nghiệp: Bà "tám"
Điểm: 159

Trích:
Nguyên văn bởi hoanghoa8583 Xem bài viết
Em mới lấy chồng chưa có kinh nghiệm gì mấy trong lĩnh vực này xin diễn đàn chia sẻ cùng em ạ.Chả là vợ chồng em đang rất mong có con cho vui cửa vui nhà.Chồng em thì thích con gái đầu lòng em cũng trhấy thích nhưng mà con trai đầu lòng cũng thích lắm,vì ở quê em còn đang trọng con trai con gái mà,gái đầu lòng xong sinh em nó cũng là gái thì buồn lắm.Sinh trai đầu lòng sau này sinh thêm trai hay gái cũng được.Nhưng em chẳng biết tính toán như thế nào để sinh con theo ý muốn của mình được.Hơn nữa em cũng chưa biết làm thế nào là dễ thụ thai.Xin cho em một tý kinh nghiệm được không ạ.Em cảm ơn nhiều!
em ơi! con cái là do trời cho. Bác sĩ mà còn đẻ 2 con gái rầm rầm kia kìa (Canh kiết đàng hoàng đấy nhé). Con nào cũng là con em ạ, em chưa sinh, chưa có cảm giác thương con nên phân vân vậy thôi. Em có biết là biết bao người chỉ mong có được 1 đứa con (trai hay gái cũng được) mà ko có ko?[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của Bagia80
Hoa hồng xanh_002 Noel_05 gi04 Túi xách_05 Hoa Mai Eva hoadao01

Được cảm ơn 697 lần tại 397 bài viết.

#3   Ban this user!
Củ 25-02-2011 , 05:43 PM
Tập đi

Nghề nghiệp: KHÓC
Điểm: 205

[quote=hoanghoa8583;994716]Em mới lấy chồng chưa có kinh nghiệm gì mấy trong lĩnh vực này xin diễn đàn chia sẻ cùng em ạ.Chả là vợ chồng em đang rất mong có con cho vui cửa vui nhà.Chồng em thì thích con gái đầu lòng em cũng trhấy thích nhưng mà con trai đầu lòng cũng thích lắm,vì ở quê em còn đang trọng con trai con gái mà,gái đầu lòng xong sinh em nó cũng là gái thì buồn lắm.Sinh trai đầu lòng sau này sinh thêm trai hay gái cũng được.Nhưng em chẳng biết tính toán như thế nào để sinh con theo ý muốn của mình được.Hơn nữa em cũng chưa biết làm thế nào là dễ thụ thai.Xin cho em một tý kinh nghiệm được không ạ.Em cảm ơn nhiều![/QU
banj à sinh trai hay gái đều dc ma............và không nói gì về cách sinh con trai cả.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Tình là chi hạt cát trắng phân li
Hạt bụi nhỏ hạt buồn sầu nhớ
Hạt cô đơn , hạt lầm, hạt lỡ
Thôi hết rồi em sẽ cố quên anh

thay đổi nội dung bởi: Hoaithu_2081992, 25-02-2011 lúc 07:18 PM .

Được cảm ơn 33 lần tại 22 bài viết.

#4   Ban this user!
Củ 25-02-2011 , 07:41 PM
Tập bò

Điểm: 876

banj à sinh trai hay gái đều dc ma............và không nói gì về cách sinh con trai cả.[/quote]

Chi Hoai Thu noi dung day ban a! Con trai hay con gai no deu la con minh ca mien sao minh nuoi day chung that tot. Nhu em mong co e be ma van chua thay gi ca. Chuc chi som co tin vui nhe![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 41 lần tại 36 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Mẹ & Bé > Chăm sóc Bé > Vấn đề khác của bé > Hỏi đáp - Chia sẻ
Xem Thống Kê Mới Có cách nào để tính sinh con trai gái ?
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt