Có mẹ nào dùng qua thuốc Blooming chưa ạ? - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 05-01-2011 , 08:18 PM
Sơ sinh

Điểm: 59
Mặc định Có mẹ nào dùng qua thuốc Blooming chưa ạ?

Nhân dịp Tết, em được 1 chị bạn đi làm xa ở Hàn Quốc về thăm nhà, tặng em một hộp thuốc ghi là Blooming, chị đó quảng cáo nói uống đẹp da lắm, kêu em xài thử. Nhưng em không rành tiếng Hàn, cũng không biết nó có thật sự tốt hay không, có mẹ nào đã sử dụng qua chỉ giùm em xem nó xài có bị tác dụng phụ hay không, có hiệu quả hay không? Em không dám uống khi chưa rõ về thuốc.
Nó là cái hộp màu trắng bạc, có chữ Blooming màu nâu đỏ, hình con nai nữa. Có mẹ nào xài qua chưa?

[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 1 lần tại 1 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 05-01-2011 , 08:32 PM
Sơ sinh

Điểm: 29

Em cũng có nghe nhiều người nói về loại thuốc làm đẹp da Blooming rồi. Thuôc biệt dược này có hoạt chất L-Cystine được chế từ tự nhiên đó các chị, giúp
ngăn ngừa được sạm và nám da hiệu quả
[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#3   Ban this user!
Củ 05-01-2011 , 08:39 PM
Tập lẫy

Nghề nghiệp: Kế toán
Điểm: 591

Trích:
Nguyên văn bởi tuon`tuon`tuot Xem bài viết
Em cũng có nghe nhiều người nói về loại thuốc làm đẹp da Blooming rồi. Thuôc biệt dược này có hoạt chất L-Cystine được chế từ tự nhiên đó các chị, giúp
Ôi đi đâu cũng nói L-Cystine hết, năm hết tết đến trời khô hanh và lạnh, em khuyên các mẹ nên dành thời gian chăm sóc da mặt. L-cystine có trong các loại thuốc hiện nay được đánh giá là giúp da mịn màng và khỏe đẹp hơn, ngoài ra còn không có tác dụng phụ nữa, mua Blooming hay viên nang nén L-cystine uống đều được. Blooming thì đang được lòng các chị em trên eva mình nè.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 9 lần tại 6 bài viết.

#4   Ban this user!
Củ 05-01-2011 , 08:50 PM
Sơ sinh

Điểm: 27

Nghe nói Blooming đã đến việt nam từ rất lâu rồi thì phải, ở nhà em cũng có 1 hộp, giá cũng rẻ thôi các mẹ khoảng chừng 200k. 1 dạo em rất ghét dùng mỹ phẩm nhưng khi bà chị ngoài Hà nội khuyên nên dùng thử Blooming vì chị ấy đã dùng và thấy tốt. Chả hiểu sao giờ lại ghiền, hình cách đây dùng thuốc uống kèm với l-cin 3 tháng đó các chị. hihi[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#5   Ban this user!
Củ 05-01-2011 , 08:52 PM
Sơ sinh

Điểm: 61

Trích:
Nguyên văn bởi about.think Xem bài viết
Nhân dịp Tết, em được 1 chị bạn đi làm xa ở Hàn Quốc về thăm nhà, tặng em một hộp thuốc ghi là Blooming, chị đó quảng cáo nói uống đẹp da lắm, kêu em xài thử. Nhưng em không rành tiếng Hàn, cũng không biết nó có thật sự tốt hay không, có mẹ nào đã sử dụng qua chỉ giùm em xem nó xài có bị tác dụng phụ hay không, có hiệu quả hay không? Em không dám uống khi chưa rõ về thuốc.
Nó là cái hộp màu trắng bạc, có chữ Blooming màu nâu đỏ, hình con nai nữa. Có mẹ nào xài qua chưa?

Cứ dùng tới đi chị, ra tiệm thuốc tây mới nói đến da khô họ hỏi "dùng blooming ko em? Giá tạm được mà chất lượng tốt" << mới sáng nay thôi đó [RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#6   Ban this user!
Củ 05-01-2011 , 08:58 PM
Sơ sinh

Điểm: 26

Đi thẩm mỹ viện sẽ tốt hơn, chịu chi 1 tí nhưng họ chăm sóc toàn diện, với lại tư vấn kỹ hơn khi chị em ta đi mua thuốc lung tung uống. Không tốt đâu[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#7   Ban this user!
Củ 05-01-2011 , 09:04 PM
Sơ sinh

Điểm: 54

Trích:
Nguyên văn bởi din din nguyen Xem bài viết
Đi thẩm mỹ viện sẽ tốt hơn, chịu chi 1 tí nhưng họ chăm sóc toàn diện, với lại tư vấn kỹ hơn khi chị em ta đi mua thuốc lung tung uống. Không tốt đâu
Thẩm mỹ viện em nghĩ cũng tốt, nhưng giá tiền thì sao, tết đến mà bỏ tiền vào thẩm mỹ thì ôi thôi, vào đó dễ bị chém mà chất lượng có khi không đảm bảo nữa, cuối năm nhiều người cũng có suy nghĩ như chị mà. Em nghĩ cứ chăm sóc da mặt dựa trên các kinh nghiệm của các chị eva hay lamchame là được rồi.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 3 lần tại 2 bài viết.

#8   Ban this user!
Củ 05-01-2011 , 09:11 PM
Sơ sinh

Điểm: 25

Cảm ơn chị đã gửi tin cho em, em thấy về cuối năm thì việc chăm sóc da mặt của chị em là rất cần thiết. Kinh nghiệm của em thì cứ đắp mặt, ăn các đồ ăn nhiều vitamin A,E,C. Và đi ngủ sớm. Còn về thuốc uống thì em thấy không cần thiết lắm chị ạ, ăn uống, chăm sóc da, nghỉ ngơi đầy đủ là ổn thôi.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#9   Ban this user!
Củ 05-01-2011 , 09:15 PM
Tập lẫy

Nghề nghiệp: banking
Điểm: 335

Em cũng đang dùm Blooming. Rất tốt, nếu chị không dùng chị cho em nha. hihi. Hàng hàn quốc bao giờ cũng chất lượng mà. Nhiều chị thấy thuốc lạ là lên hỏi, vui thật. Sao không hỏi trực tiếp dược sỹ hay bác sỹ ấy.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 13 lần tại 8 bài viết.

#10   Ban this user!
Củ 05-01-2011 , 09:17 PM
Sơ sinh

Điểm: 59

Trích:
Nguyên văn bởi tuon`tuon`tuot Xem bài viết
Bị nám mặt, giờ dùng thì mấy tháng mới hết đây các chị, có mỗi 1 hộp khoảng 50-60 viên. [RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Eva duyên dáng > Hỏi đáp - chia sẻ - tư vấn
Xem Thống Kê Mới Có mẹ nào dùng qua thuốc Blooming chưa ạ?
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt