có nên luyện thi đại học khóa dài hạn??? - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 07-08-2013 , 02:14 PM
Sơ sinh

Điểm: 35
Mặc định có nên luyện thi đại học khóa dài hạn???

tớ có đứa e họ năm nay mới thi rớt đại học năm nay. tớ định cho nó vào lớp luyện thi đại học dài hạn của một trung tâm luyện thi nào đó! các bạn cho hỏi có trung tâm luyện thi đại học nào ở trung tâm TPHCM luyện thi đại học uy tín k? mình xem internet thấy trung tâm luyện thi đại học qsc45 có vẻ khá tốt...mng cho tham khảo ý kiến với![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 1 lần tại 1 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới lenguyenhong:
Matic (25-03-2014)
  #2   Ban this user!
Củ 07-08-2013 , 02:39 PM
Sơ sinh

Điểm: 26

e k rõ e họ của chị học lực ntn nhưng lấy e làm ví dụ e thấy: dù sao nếu sau 1 năm k đi học, tự ôn hay k thì kiến thức cũng sẽ mất dần, chưa kể mỗi năm mỗi khác nên nếu có điều kiện theo 1 khóa luyện thi đại học dài hạn cũng là lựa chọn tốt. các trung tâm luyện thi khác e k rõ, năm vừa rồi e theo khóa luyện thi đại học của trung tâm luyện thi đại học QSC45 cũng tốt lắm, cơ sở vật chất có lẽ là nhất hiện nay ^^ phòng máy lạnh, 1hs/bàn/ghế...đợt thi đại học vừa rồi e đc 23 điểm hihi...nhưng dù có vào trung tâm luyện thi thì tự bản thân mình cũng phải cố gắng mới đc hihi[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#3   Ban this user!
Củ 07-08-2013 , 02:59 PM
Tập bò

Điểm: 170

Nên bạn ạ, cấp tốc mới lo, luyện dài hạn tn kiến thức sẽ ổn định hơn[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Không quảng cáo dưới chữ ký !

Được cảm ơn 27 lần tại 23 bài viết.

#4   Ban this user!
Củ 07-08-2013 , 03:15 PM
Sơ sinh

Điểm: 21

Nên luyện thi chứ bạn, Tuy nhiên trước mình luyện cũng rất mệt mỏi. Nên mình thường hay ít ra ngoài vì khá mệt mỏi. Có 1 cách mình muốn chia sẻ đó là chơi game mobile.
BigOne ngày càng phổ biến bởi sự đa dạng trong hỗ trợ các phiên bản, ngoài các phiên bản BigOne Java, BigOne iPhone ra thì phiên bản Bigone Android được phát triển trên nền SDK thông minh của Google, phù hợp với hầu hết các diện thoại thông minh chạy mọi phiên bản hệ điều hành Android ( Android 1.6 trở lên ) :

*Sony Ericson : Experia mọi phiên bản
*Samsung : Galaxy Y… mọi phiên bản Galaxy cảm ứng
*HTC : HTC Desire; HTC One X …
*HKPhone; Q-Smart( Q-mobile ); Touch Kem FPT …

Chỉ cần một click chuột đơn giản lên link tải BigOne Android, hệ thống của BigOne sẽ tự động trả về file cài đặt phù hợp nhất với dòng máy bạn đang dùng.

Một vài hình ảnh trong BigOne Android.

Bigone iPhone[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#5   Ban this user!
Củ 07-08-2013 , 04:15 PM
Mầm non

Nghề nghiệp: culi
Điểm: 505

Nhưng mà em bạn thi khối ngành gì. Ngày trước mình luyện thi dài hạn ở trường Đại học y dược mà được mỗi môn Sinh thôi. Còn môn Toán-Hóa thầy giáo giảng mình nghe không được giọng miền trung nên toàn ngủ gật chả luyện được gì. Bạn tìm hiểu kỹ trung tâm luyện thi rồi hãy cho em của bạn tham gia on luyện. Học dài hạn không bị quen kiến thức không có để lâu lại mai mọt kiến thức đi.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của meongoc85
Bó001 vay_04 Giay_03 Camung_05 Túi xách_13

Đức tính cao cả nhất của con người đó là sự " tha thứ"

Được cảm ơn 219 lần tại 197 bài viết.

#6   Ban this user!
Củ 20-03-2014 , 04:17 PM
Sơ sinh

Điểm: 22
Mặc định có nên luyện thi ĐH khoá dài hạn?

Hiện tại em mình đang học tại Trung Tâm Siêu Thủ Khoa, nhân viên tại đây tư vấn tận tình và mình thích nhất là chính do các bạn Thủ Khoa và Á Khoa chính thức giảng dạy, mình thấy em mình học rất tiến bộ và chuẩn bị thi thử tại Trung Tâm STK vào ngày (22,23/3). Em muốn biết thêm chi tiết thì vào Siêu Thủ Khoa - Bồi dưỡng văn hóa và Luyện thi đại học[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#7   Ban this user!
Củ 25-03-2014 , 04:12 PM
Sơ sinh

Điểm: 21

Mình đã luyện thi khối H dài hạn , nhưng ban đầu thì mình nghĩ sẽ ổn nhưng lớp quá đông thành ra mình không hỏi thấy được nhiều, mình lại về nhà tự ôn luôn .

Mình khồng biết phải nói sao! nhưng riêng khối H thì nên tìm chổ nào điều tiết lớp ít ít thôi, nhiều quá khó tiếp cận giáo viên để hỏi làm, còn khối khác thì mình chịu[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#8   Ban this user!
Củ 10-04-2014 , 11:14 AM
Sơ sinh

Điểm: 20
Mặc định có nên luyện thi đại học khóa dài hạn???

Hiện tại em mình đang học tại trung tâm luyện thi đại học của phvh đại học ngoại thương, thấy em mình bảo trung tâm này dạy cool lắm, nó thi khối a học về thấy nó tấm tắt khen các thầy ở đây.
Tuần rồi mình dk nó học lớp Kỹ Thuật Phân Tích Và Giải Đề Thi Đại Học Môn Toán 2014 của thầy thái, nó học về ghiền quá đòi đăng ký cn tuần này học nữa.
Cũng mừng là đk đc trung tâm mà nó học thấy thích, hy vọng năm nay nó thi đậu đại học vào trường mà nó muốn.
Các bạn có thể tìm hiểu về trung tâm luyện thi đại học này qua web của nó nè :Trung tâm luyện thi đại học - Trường Đại học Ngoại thương TPHCM | trung-tam-luyen-thi-dai-hoc-truong-dai-hoc-ngoai-thuong-tphcm[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Hội Nhóm & Giao Lưu > Hội nhóm - Câu lạc bộ > Hội Những người bạn > Nhịp cầu tri ân
Xem Thống Kê Mới có nên luyện thi đại học khóa dài hạn???
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt