Có phải con gái thích súng dài không? - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 27-01-2011 , 02:09 PM
Sơ sinh

Điểm: -31
Unhappy Có phải con gái thích súng dài không?

Mình có hỏi mốt số bạn gái thì biết được là con gái rất thích súng to và dài của người Tây,đặc biết là con gái VN rất thích súng của mấy anh chàng Châu phi hay Mỹ đen vì súng của họ rất to và dài.
Có bà chị ở gần nhà bảo rằng con gái hầu như ai cũng thích súng to và dài nhưng ngại ngùng không dám nói ra thôi,và bà ấy còn nói rằng con gái hầu như ai cũng thủ dâm hết,khi mình hỏi bà giữa dài và to thì thích cái nào hơn thì được trả lời là thích to hơn dài,chị ấy còn nói rằng nếu dài quá đâm sẽ đau lắm,giống như mình ráy lỗ tai ấy,nếu cây bông gòn đâm vào sâu quá đụng màn nhỉ sẽ đau,còn cây bông gòn ngắn quá thì sẽ bị ngứa vừa vừa thì vừa đau vừa sướng,giống như súng và chạm vừa tới "tử cấm thành" sẽ có cảm giác đau sướng.
Chị ấy còn nói rằng con gái ko thích con trai có súng ngắn quá,nếu người nào có súng ngắn quá sẽ bị bạn gái mình CHỬI. Điều này có đúng thế không?
Còn theo mình là đúng vì mình thấy con gái VN rất thích mấy người Tây vì họ thường to hơn người VN,Khoai tây cũng to hơn khoai ta,bưởi tây cũng to hơn bưởi ta và súng tây thì cũng to và dài hơn súng ta,sẽ bắn được xa hơn súng ta.Đặc biết là mình thấy con gái VN rất thích cặp với mấy anh Mĩ đen hay Châu phi.Điều này là sự thật!
Các bạn gái nghĩ sao?có đúng vậy không?có thích súng dài và to không?có thích tây không?[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 27-01-2011 , 08:38 PM
Sơ sinh

Điểm: 22

đúng gì mà đúng,nói thế mà nghe được ah`? vậy bạn có súng ngắn nên mới đố kỵ với người khác thì phải.súng ngắn hay dài đâu phải là vấn đề lớn thiệt lớn đâu,quan trọng bạn biết làm cách nào khiến "cô bé" ngất ngây vì "cậu bé" ấy.tham khảo thêm tài liệu về vấn đề ngắn dài đi.Rõ thật là...[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 1 lần tại 1 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới saobang_88:
leuyvu (28-01-2011)
Củ 27-01-2011 , 08:43 PM
Moderators

Nghề nghiệp: HR staff
Điểm: 33,984

Đang rãnh lọt đại vào đây.Thấy thắc mắc của Đằng í cũng vui chứ ha, thế trả lời nhanh nhanh là ...to hay nhỏ mà ko biết cách và dù bắn đùng đùng mà ra đạn lép thì ..."toi" như nhau. Yên tâm chưa nè[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của tutuyetnhu989
Túi xách_10 Nước hoa 17 Bó034 Gàhấpláchanh thu-nhoi-bong-024 Mặt36

Tử Tuyết
Người từ vô tận tái sinh
Đi ngang trần thế vương tình nhân gian

Được cảm ơn 2176 lần tại 1560 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới tutuyetnhu989:
leuyvu (28-01-2011)
  #4   Ban this user!
Củ 27-01-2011 , 09:17 PM
Á hậu

Nghề nghiệp: CNVC
Điểm: 27,164
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tay Dang Run

hj...bạn này vô đây nói cho ....đã miệng đây nè , bạn nghĩ con người ta chỉ sống , quen & yêu nhau là vì....súng nhỏ, súng to chắc? Đời còn nhiều thứ cần lo nữa bạn ơi!!![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của Tay Dang Run
hoa_025 Noel 18 Xôiládứa Eva - nguyệt quế Hoa Mai Eva Merry Christmas

Yêu thì làm gì có kinh nghiệm? Với tôi, đến với cuộc tình nào tôi cũng đều choáng váng như lần đầu tiên bước ra ngoài sân gặp một ngày nắng đẹp!

Được cảm ơn 2837 lần tại 2412 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới Tay Dang Run:
leuyvu (28-01-2011)
  #5   Ban this user!
Củ 27-01-2011 , 10:26 PM
Tập đi

Nghề nghiệp: NVVP
Điểm: 1,935
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới HoangNgocThai

Không lẽ yêu nhau vì "cây súng" a? Quan trọng là "súng" đó có phải của người mình yêu không? chứ còn to hay nhỏ thì có vấn đề gì chứ. Đang yêu nhau mà nếu chàng "súng nhỏ" thì chia tay nói sao nhỉ? "chúng mình chia tay thôi, súng anh nhỏ quá"[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của HoangNgocThai
thu-nhoi-bong-001

Cry

Được cảm ơn 79 lần tại 63 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới HoangNgocThai:
leuyvu (28-01-2011)
  #6   Ban this user!
Củ 27-01-2011 , 11:24 PM
Tập đi

Nghề nghiệp: phường đội phó p14
Điểm: 293
Gửi tin nhắn qua Skype™ tới binkawai

Không lẽ yêu nhau vì "cây súng" a? Quan trọng là "súng" đó có phải của người mình yêu không? chứ còn to hay nhỏ thì có vấn đề gì chứ. Đang yêu nhau mà nếu chàng "súng nhỏ" thì chia tay nói sao nhỉ? "chúng mình chia tay thôi, súng anh nhỏ quá"
chính xác lắm bạn ko bek làm tình còn bị chia tay huống chi là súng[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 23 lần tại 23 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới binkawai:
leuyvu (28-01-2011)
  #7   Ban this user!
Củ 28-01-2011 , 07:22 AM
Tập đi

Nghề nghiệp: Đếm thời gian
Điểm: 476

Trích:
Nguyên văn bởi leuyvu Xem bài viết
Mình có hỏi mốt số bạn gái thì biết được là con gái rất thích súng to và dài của người Tây,đặc biết là con gái VN rất thích súng của mấy anh chàng Châu phi hay Mỹ đen vì súng của họ rất to và dài.
Có bà chị ở gần nhà bảo rằng con gái hầu như ai cũng thích súng to và dài nhưng ngại ngùng không dám nói ra thôi,và bà ấy còn nói rằng con gái hầu như ai cũng thủ dâm hết,khi mình hỏi bà giữa dài và to thì thích cái nào hơn thì được trả lời là thích to hơn dài,chị ấy còn nói rằng nếu dài quá đâm sẽ đau lắm,giống như mình ráy lỗ tai ấy,nếu cây bông gòn đâm vào sâu quá đụng màn nhỉ sẽ đau,còn cây bông gòn ngắn quá thì sẽ bị ngứa vừa vừa thì vừa đau vừa sướng,giống như súng và chạm vừa tới "tử cấm thành" sẽ có cảm giác đau sướng.
Chị ấy còn nói rằng con gái ko thích con trai có súng ngắn quá,nếu người nào có súng ngắn quá sẽ bị bạn gái mình CHỬI. Điều này có đúng thế không?
Còn theo mình là đúng vì mình thấy con gái VN rất thích mấy người Tây vì họ thường to hơn người VN,Khoai tây cũng to hơn khoai ta,bưởi tây cũng to hơn bưởi ta và súng tây thì cũng to và dài hơn súng ta,sẽ bắn được xa hơn súng ta.Đặc biết là mình thấy con gái VN rất thích cặp với mấy anh Mĩ đen hay Châu phi.Điều này là sự thật!
Các bạn gái nghĩ sao?có đúng vậy không?có thích súng dài và to không?có thích tây không?
chẳng lẽ mình đi xin số của bà chị bạn chửi cho bả 1 chập , dám xỉ nhục thế giới đàn bà ah , ngón tay còn có ngón ngắn ngón dai , bả làm như thế giới này ai cũng giống như bả . còn vấn đề ngắn dài nhỏ to , đó cũng là vấn đề nhưng quan trọng lắm đâu , chủ yếu là kỹ thuật và màn dạo đầu nữa . Những mối quan hệ càng ko ràng buộc càng phức tạp với chuyện đó , còn yêu nhau hoặc vợ chồng thì chuyện đó đơn giản chỉ như nhu cầu sinh lý giúp thắt chặt thêm tình cảm của nhau mà thôi . Còn mấy nàng mà cặp với Tây vì họ quen xài hàng Tây rồi , chiều hướng của họ là càng ngày càng đi lên nên ko thể quay về Việt Nam , đơn giản vậy thôi , với lại ham tiền nữa ( Tây thường xài đô la mà ) . Mà théc méc mấy chuyện này chi , quởn quá hết chuyện mần hả , hồ ly ta đang tu mà thấy chuyện này là ngứa miệng ghê ^^[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

khi ta yêu..tim ta lỗi nhịp, hồn ta lạc lối .... khi ta đau..tim ta hóa đá , hồn ta trơ trọi ...^^ !

Được cảm ơn 53 lần tại 29 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới holy_loney90:
leuyvu (28-01-2011)
  #8   Ban this user!
Củ 28-01-2011 , 07:25 AM
Tập đi

Nghề nghiệp: Đếm thời gian
Điểm: 476

Trích:
Nguyên văn bởi binkawai Xem bài viết
Không lẽ yêu nhau vì "cây súng" a? Quan trọng là "súng" đó có phải của người mình yêu không? chứ còn to hay nhỏ thì có vấn đề gì chứ. Đang yêu nhau mà nếu chàng "súng nhỏ" thì chia tay nói sao nhỉ? "chúng mình chia tay thôi, súng anh nhỏ quá"
chính xác lắm bạn ko bek làm tình còn bị chia tay huống chi là súng
khúc đầu nói nghe tạm được , khúc sau sai rồi , ko biết có thể học , bộ yêu nhau thì phải vậy sao chài , sao mà cứ hóa vấn đề vậy nè
P/S : đọc cái topic của cái you này ngứa mắt quá trời lun nè , hic[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

khi ta yêu..tim ta lỗi nhịp, hồn ta lạc lối .... khi ta đau..tim ta hóa đá , hồn ta trơ trọi ...^^ !

Được cảm ơn 53 lần tại 29 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới holy_loney90:
leuyvu (28-01-2011)
  #9   Ban this user!
Củ 28-01-2011 , 10:01 AM
Người đẹp

Nghề nghiệp: Bà "tám"
Điểm: 159

Tui cũng thấy ngứa mắt với toppic của chủ thớt này quá. Làm như Eva chúng tôi ai cũng giống như cái bà chị hàng xóm của chủ thớt dzậy. Hễ thấy Adam Súng dài và to là yêu tất. Xí.......[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của Bagia80
Hoa hồng xanh_002 Noel_05 gi04 Túi xách_05 Hoa Mai Eva hoadao01

Được cảm ơn 697 lần tại 397 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới Bagia80:
leuyvu (28-01-2011)
  #10   Ban this user!
Củ 28-01-2011 , 10:19 AM
Tập đi

Nghề nghiệp: thất nghiệp
Điểm: 888

các chị em mắng chủ topic này chi mà nhìu dữ vậy
đọc bài nì tui thấy cũng có cái đúng mà.............
các bà các cô nhìu lúc iu cầu cao mà các ông chồng chưa phục vụ đủ còn dận còn hờn, có bà còn sang nhờ a hàng xóm "cày" hộ "đám ruộng bờ hông" đến lúc lại so sánh với đức ông chồng thế này thế kia ( ko biết chìu chuộng..vv...vv...)
các cô mới lớn thì từng iu a này a kia rùi đã từng ... với a này a kia, roài cũng có lúc mang những a đó ra so sánh ( nhất là với chồng ) roài lại có lúc nói rằng "biết thế này thì chọn a ấy có phải tốt ko (cái a lần thứ mấy giúp e lên đỉnh chăng???)
các bà các cô cứ nói đàn ông là hay chán cơm thèm phở - thick rau lạ cá tươi ( là adam nhưng tui cũng chả dám nói sai - công nhận là cũng thèm của lạ he he )
nhưng khi nghe các bà 8 về chuyện a chồng ko = a hàng xóm hay người tình cũ thì đức ông chồng nghĩ sao
viết những lời này ko biết chị em suy nghĩ thế nào nhưng đây là những ý kiến nhỏ của tui, có gì ko phải chị e bỏ quá[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

....ngồi buồn lại bóc bim bim....
nhớ em anh lại sờ .....im mấy lần

Được cảm ơn 57 lần tại 52 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới ngoctutb:
leuyvu (28-01-2011)
Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Tình yêu - Giới tính > Bí mật Eva
Xem Thống Kê Mới Có phải con gái thích súng dài không?
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt