con gái không thích con trai hiền phải không ? - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 24-09-2010 , 10:39 PM
Sơ sinh

Điểm: 121
Unhappy con gái không thích con trai hiền phải không ?

Con trai hiền quá hình như con gái không thích phải không xin các bạn cho mình biết ý kiến của các bạn để mình thay đổi vì tụi bạn mình nó cứ hay nói con trai mà hiền quá con gái nó không có thích đâu nên xin các bạn cho mình vài lời khuyên bổ ích (hiền ở đây là không chơi bời , không đi masgesa , không có gái gú này nọ)[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 3 lần tại 3 bài viết.

Củ 24-09-2010 , 10:51 PM
SMod - 2

Nghề nghiệp: Dòm ngó và sờ mó
Điểm: 41,385
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới BlackBlade

Trích:
Nguyên văn bởi heyho30110605 Xem bài viết
Con trai hiền quá hình như con gái không thích phải không xin các bạn cho mình biết ý kiến của các bạn để mình thay đổi vì tụi bạn mình nó cứ hay nói con trai mà hiền quá con gái nó không có thích đâu nên xin các bạn cho mình vài lời khuyên bổ ích (hiền ở đây là không chơi bời , không đi masgesa , không có gái gú này nọ)
Con gái thì nhiều loại con gái lắm.
Khái niệm "hiền" cũng rộng lắm. Nhưng có câu "ngưu tầm ngưu, mã tầm mã". Con gái không thích mình có thể mình mình không có cái em ấy cảm thấy đồng điệu hoặc chung về ý nghĩ, quan điểm, dẫn đến việc ít giao thiệp. Mà ít giao thiệp thì dĩ nhiên là không quen được rồi.

Mình hiền thì sẽ có cơ hội và thu hút con gái hiền. Mình "dữ" thì sẽ thu hút và gây chú ý cho bọn con gái "dữ".
Vậy bạn muốn có bạn gái thế nào? Dữ hay hiền?

Mà cũng còn tùy nữa. Không đi massage, không chơi bời, không gái gú... cũng chưa chắc đã là hiền. Chỉ là hiền mặt này mà dữ mặt khác cũng vậy thôi.
Vả lại... thường những tay ít biết chơi bời là gì, đến khi biết rồi lại ghiền đến chả dứt ra được ấy chứ.

Cứ yên chí đi. Mình là gì, thì các mối quan hệ của mình ít nhiều cũng ảnh hưởng đến.
Đơn cử thế này...
You là một sinh viên, thì dĩ nhiên, hầu hết các mối quan hệ của you là sinh viên, không sinh viên thì cũng học sinh và thầy cô...

Sinh viên thì cũng có nhiều loại, sinh viên lười và sinh viên siêng năng... sinh viên siêng năng thường chơi với nhau vì họ hay rủ nhau học hành chung, sinh viên lười thì thường rủ nhau đi chơi chung...

Vậy nên sinh viên lười thu hút sinh viên lười, sinh viên siêng năng thì thu hút sinh viên siêng năng... là chủ yếu.

Ví dụ trên tuy khấp khiễng, nhưng nếu so vào trường hợp với you cũng vậy. Nếu đã xác định mình hiền, thì cứ tìm người hiền mà chơi, sẽ có ngày gặp con gái hiền để quen thôi.
Đừng có vì lối sống của ai khác mà biến đổi mình làm gì. [RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của BlackBlade
BBs Dual-Bladed Lightsaber BBs Boots BBs Gloves BBs Loin Cloth BBs Sith Probe Droid BBs Sith Robe

Bạn có thể mất lòng tin vào bất cứ ai,
Nhưng đừng mất lòng tin vào chính mình.

Được cảm ơn 8634 lần tại 3353 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới BlackBlade:
phituyet (25-09-2010)
  #3   Ban this user!
Củ 24-09-2010 , 11:17 PM
Tập bò

Nghề nghiệp: học
Điểm: 105

Con gái thích con trai mạnh mẽ,nói túm lại là ko hiền ko dữ...dzừa dzừa là đc rùi...!!con trai hiền quá(khi gặp cảnh khó...bỏ chạy)...con trai dữ wé(đâm chém suốt ngày...ai mà chịu nổi)..!!
Theo mìh thì...bạn hỏi cái bạn ấy ấy of bạn..mà bạn cho là thjx đi?xem coi bạn ấy thjx hiền "dzừa" hay hiền "dzữ"?? Rùi thay đổi cho hợp với nàng...[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của haiquy_4288
Ngọt ngào

Tình người trong sáng
.........như mặt trời trong đêm!!!!

Được cảm ơn 118 lần tại 50 bài viết.

#4   Ban this user!
Củ 24-09-2010 , 11:58 PM
Học sinh cấp 2

Nghề nghiệp: xúi dại :D
Điểm: 1,841

.hiền thường là tự làm tự hưởng . không có ý thức chiếm hữu mạnh mẽ . dễ cam chịu . hay ngại ngùng . ít dám 1 mình đối mặt với vấn đề . nhận xét rõ ra thì gọi là...nhu nhược...
vầy thì làm sao con gái thích được chứ . không có cảm giác an toàn mờ
nếu có con gái thích thì chỉ có người con gái...dữ thôi ( vì họ có sẵn cảm giác an toàn rùi )

Trích:
(hiền ở đây là không chơi bời , không đi masgesa , không có gái gú này nọ)

cái này hem ai cho là hiền cả . mà là sống có nguyên tắc thoai . chứ như tui nà . mấy cái bên trên đều có hết nhưng vẫn được nhận xét là...hiền đấy thôi
[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của LionVN
dolot_007 kinh_008 giáng sinh Hoa Mai Eva Deathkiss Hoa Mai Eva

Đẹp trai nức nở...
Hào hoa dã man...
Phong độ tàn nhẫn...
mình phục mình thật...

Được cảm ơn 152 lần tại 139 bài viết.

#5   Ban this user!
Củ 25-09-2010 , 09:16 AM
Tập đi

Điểm: 4

Trích:
Nguyên văn bởi heyho30110605 Xem bài viết
Con trai hiền quá hình như con gái không thích phải không xin các bạn cho mình biết ý kiến của các bạn để mình thay đổi vì tụi bạn mình nó cứ hay nói con trai mà hiền quá con gái nó không có thích đâu nên xin các bạn cho mình vài lời khuyên bổ ích (hiền ở đây là không chơi bời , không đi masgesa , không có gái gú này nọ)
nếu ở đây bạn nói bạn hiền vì không chơi bời, ko đi massage (nếu là massage cho khỏe thôi thì cũng ko xấu ), không có gái gú này nọ thì thật tuyệt vời, có người ngốc mới ko yêu và tin ng như bạn. mong là bạn luôn giữ mãi được "phong độ" này, hihi[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của why83
hoa_025 hoa_025

Please Tell Me Why?

Được cảm ơn 71 lần tại 61 bài viết.

#6   Ban this user!
Củ 25-09-2010 , 09:26 AM
Tập đi

Điểm: 388

Để tôi kể cho mà nghe:
Ngày trước tôi cũng giống ông, cũng hiền lành, chẳng biết cờ bạc, rượu chè, gái gú j cả. Đó là hồi sinh viên. Từ khi đi làm, hic, môi trường nó đào tạo con người, cái quái j tôi cũng biết, trừ gái. Được cái đi làm rồi tự nhiên mạnh mẽ hẳn. Con gái nó thích con trai mạnh mẽ và bản lĩnh. Thể hiện mình đúng chỗ, đúng lúc ông sẽ dễ dàng có được trái tim của người con gái ông yêu!!! Kinh nghiệm của tôi đấy. Cố gắng mà học nhé.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 56 lần tại 51 bài viết.

#7   Ban this user!
Củ 25-09-2010 , 12:36 PM
Tập đi

Điểm: 310

Không fai như vậy là hiền,ngoan đấy chứ!con gái thik con trai vui vẻ hoạt bát biết cách cư xử..còn an chơi gái gú như bạn nói thì gặp đã sợ rùi làm gì iu được cơ chứ!cũng có 1 số con gái thik con trai ăn chơi 1 tí,nhưng số ít bạn ạ.Ông bà ta có câu ''Nồi nào úp vung nấy''[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 40 lần tại 34 bài viết.

Củ 25-09-2010 , 12:40 PM
SMod - 2

Nghề nghiệp: Dòm ngó và sờ mó
Điểm: 41,385
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới BlackBlade

Trích:
Nguyên văn bởi pinky87 Xem bài viết
''Nồi nào úp vung nấy''
Có một số nồi không có vung. Người ta gọi nó là "bô". [RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của BlackBlade
BBs Dual-Bladed Lightsaber BBs Boots BBs Gloves BBs Loin Cloth BBs Sith Probe Droid BBs Sith Robe

Bạn có thể mất lòng tin vào bất cứ ai,
Nhưng đừng mất lòng tin vào chính mình.

Được cảm ơn 8634 lần tại 3353 bài viết.

#9   Ban this user!
Củ 25-09-2010 , 12:41 PM
Tập đi

Nghề nghiệp: Du Lịch - Lữ Hành
Điểm: 2,048
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới X_Man_Me Gửi tin nhắn qua Skype™ tới X_Man_Me

Trích:
(hiền ở đây là không chơi bời , không đi masgesa , không có gái gú này nọ)
Ơ ! Có thằng con trai nào như vậy sao ? Tưởng tuyệt chủng hết roài [RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Tôi yêu Việt Nam !

Được cảm ơn 101 lần tại 87 bài viết.

#10   Ban this user!
Củ 25-09-2010 , 12:43 PM
Tập bò

Nghề nghiệp: pe' ăn chơi
Điểm: 72
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nachixa

Trích:
Nguyên văn bởi triumph00 Xem bài viết
Để tôi kể cho mà nghe:
Ngày trước tôi cũng giống ông, cũng hiền lành, chẳng biết cờ bạc, rượu chè, gái gú j cả. Đó là hồi sinh viên. Từ khi đi làm, hic, môi trường nó đào tạo con người, cái quái j tôi cũng biết, trừ gái. Được cái đi làm rồi tự nhiên mạnh mẽ hẳn. Con gái nó thích con trai mạnh mẽ và bản lĩnh. Thể hiện mình đúng chỗ, đúng lúc ông sẽ dễ dàng có được trái tim của người con gái ông yêu!!! Kinh nghiệm của tôi đấy. Cố gắng mà học nhé.
nghe này.....mở lớp dạy trẻ khi nào đó a ...kinh nghiệm đầy mình vậy mà vẫn bị bồ đá ...haha..[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của nachixa
thu-nhoi-bong-020 Hoa_105

!\!ỗi +)@!_! !\/!ìn]-[ e!\/! c]-[ị!_! l@y..........]-[ãy giữ ấn tượng +)ẹp với nhau

Được cảm ơn 18 lần tại 18 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Oái oăm > Tâm sự riêng
Xem Thống Kê Mới con gái không thích con trai hiền phải không ?
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt