Con trai thực sự muốn làm "chuyện ấy" khi yêu sao? - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 05-08-2010 , 03:43 PM
Mầm non

Nghề nghiệp: Sinh viên
Điểm: 1,319
Mặc định Con trai thực sự muốn làm "chuyện ấy" khi yêu sao?

Mình thật không biết phải nói sao cho anh ấy hiểu nữa. Mình thì chưa muốn làm những chuyện đó. Còn anh ấy thì lại.... Mình phải làm sao cho anh ấy hiểu mình rất yêu anh ấy Nhưng anh ấy đừng đòi hỏi như thế nữa huuu.... Vì anh ấy hay phải đi công tác xa. Mà cứ về nước là muốn gặp nhau. Mà lâu như thế mới gặp thì anh ấy không kiềm chế được cảm xúc cũng tội cho anh ấy. Mình cũng không muốn anh ấy buồnmình yêu anh ấy thật lòng[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 33 lần tại 33 bài viết.

Củ 05-08-2010 , 04:18 PM
Banned

Nghề nghiệp: IT manager
Điểm: -350

Chuyện này tùy bạn thôi. Nhưng thực tình mà nói đàn ông chúng tớ là một cỗ máy sản suất ( tinh trùng) nếu chỉ sản suất mà không có chỗ thải ra thì rất là phiền, bị ứ đọng ức chế tâm lý. Tuổi từ 20- 40 cỗ máy đó được vận hành hết tốc lực nên khi gần gũi người con gái mình yêu ai cũng có nhu cầu đó cả. Nếu bạn trai bạn có đòi hỏi đó là chuyện hết sức thường tình của con người mà ai cũng cần. Cái quan trọng là bạn phải làm cách nào để người yêu của bạn cảm thấy vui vẻ thỏa mãn mà không vướng hậu quả như có thai chẳng hạn. Chúc hai bạn hạnh phúc.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 202 lần tại 177 bài viết.

#3   Ban this user!
Củ 05-08-2010 , 11:08 PM
Á hậu

Nghề nghiệp: CNVC
Điểm: 26,812
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tay Dang Run

Trích:
Nguyên văn bởi It'sgonnabeme Xem bài viết
Mình cũng không muốn anh ấy buồnmình yêu anh ấy thật lòng
hj...nghe câu này là ...bít thua gòi, chỉ cần em đề phòng phải ...mang thai thôi nhá. [RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của Tay Dang Run
hoa_025 Noel 18 Xôiládứa Eva - nguyệt quế Hoa Mai Eva Merry Christmas

Yêu thì làm gì có kinh nghiệm? Với tôi, đến với cuộc tình nào tôi cũng đều choáng váng như lần đầu tiên bước ra ngoài sân gặp một ngày nắng đẹp!

Được cảm ơn 2793 lần tại 2377 bài viết.

#4   Ban this user!
Củ 06-08-2010 , 01:20 AM
Sơ sinh

Điểm: 73

Bạn chưa sẽ sàng để làm chuyện đó thì nên nhẹ nhàng mà giải thik với anh ấy, chứ nếu vì chiều lòng người yêu quá mà mình làm theo tất cả những gì anh ấy cần thì bạn lúc nào cũng sẽ cảm thấy lo lắng và k vui. Nếu anh ấy yêu bạn thật lòng thì chuyện chờ đợi bạn tự nguyện làm chuyện đó cũng không khó khăn gì đâu, và đương nhiên lúc được bạn tự nguyện như thế anh ấy sẽ cảm thấy yêu bạn hơn thì sao. Cứ để thêm thời gian nữa đi bạn ơi[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 2 lần tại 2 bài viết.

#5   Ban this user!
Củ 06-08-2010 , 08:30 PM
Mầm non

Mặc định Yêu mà

CÓ yêu thì em mới phải suy nghĩ chứ ạ. Chứ không yêu em nghĩ làm j nhiu chắc chắn là không bjo cho rui. hjc Hn anh ấy đi công tác về rùiÂnh ấy hẹn em thứ 2 gặp nhau đó. hjc[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Củ 06-08-2010 , 08:43 PM
Moderators

Nghề nghiệp: KD các loại tiệc.
Điểm: 22,696

Trích:
Mình thật không biết phải nói sao cho anh ấy hiểu nữa. Mình thì chưa muốn làm những chuyện đó. Còn anh ấy thì lại.... Mình phải làm sao cho anh ấy hiểu mình rất yêu anh ấy Nhưng anh ấy đừng đòi hỏi như thế nữa huuu.... Vì anh ấy hay phải đi công tác xa. Mà cứ về nước là muốn gặp nhau. Mà lâu như thế mới gặp thì anh ấy không kiềm chế được cảm xúc cũng tội cho anh ấy. Mình cũng không muốn anh ấy buồnmình yêu anh ấy thật lòng
Đàn ông mà, mọi lúc, mọi nơi (có khi không yêu thực lòng đâu) đều có thể làm chuyện ấy........[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của Thaouyen 1310
xe_003 Hoahongden Mặt36 Noel 13 Noel 01 giáng sinh 5

Được cảm ơn 5875 lần tại 2225 bài viết.

#7   Ban this user!
Củ 06-08-2010 , 11:23 PM
Á hậu

Trích:
CÓ yêu thì em mới phải suy nghĩ chứ ạ. Chứ không yêu em nghĩ làm j nhiu chắc chắn là không bjo cho rui. hjc Hn anh ấy đi công tác về rùiÂnh ấy hẹn em thứ 2 gặp nhau đó. hjc
hj hj....chắc là em mong mỏi đến thứ 2 lắm rùi đây hj hj..take it easy ...cứ từ từ em ạ..."chuyện ấy" sẽ đến thật lãng mạn & nhẹ nhàng thôi [RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của Tay Dang Run

Yêu thì làm gì có kinh nghiệm? Với tôi, đến với cuộc tình nào tôi cũng đều choáng váng như lần đầu tiên bước ra ngoài sân gặp một ngày nắng đẹp!

#8   Ban this user!
Củ 07-08-2010 , 07:09 AM
Mầm non

Mặc định AI mong?

Em còn không dám gặp. Em nói dối hn về quê nên anh ấy hẹn thứ 2 đó. Gặp rùi em lại làm anh ấy buồn thui. Như thế thì em chết à. HUuuuu anh là đàn ông mà. Thì anh chả nghĩ như thế. Mà đàn ông các anh cũng lạ cơ. Muốn vợ mình còn trong trắng thế mà cứ đòi của ng yêu. Hay là các anh chỉ yêu thui chứ không chịu trách nhiệm hử??/Ghét thế đấy.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

It'sgonnabeme

#9   Ban this user!
Củ 07-08-2010 , 07:15 AM
Á hậu

Trích:
Em còn không dám gặp. Em nói dối hn về quê nên anh ấy hẹn thứ 2 đó. Gặp rùi em lại làm anh ấy buồn thui. Như thế thì em chết à. HUuuuu anh là đàn ông mà. Thì anh chả nghĩ như thế. Mà đàn ông các anh cũng lạ cơ. Muốn vợ mình còn trong trắng thế mà cứ đòi của ng yêu. Hay là các anh chỉ yêu thui chứ không chịu trách nhiệm hử??/Ghét thế đấy.
Em làm sao ...nối dối mãi được chứ? Vấn đề chính là...đả thông tư tưởng cho anh ấy. Có thể anh ấy...kém tự tin, thành ra mới...đòi hỏi để muốn em ...thật sự là của anh ấy, có thể với anh ấy chuyện qhtd là...bình thường....[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của Tay Dang Run

#10   Ban this user!
Củ 09-08-2010 , 07:26 AM
Mầm non

Mặc định Bình thường?

Theo anh là bình thường nhưng em thấy nó cũng không bình thường lắm. Vì thói của đàn ông là " được voi đòi Hai BÀ Trưng" Có được cái j đó rồi thì hờ hững rồi thậm chí không thiết tới nữa anh nhỉ?? hj[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

It'sgonnabeme

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Tình yêu - Giới tính > Bí mật Adam
Xem Thống Kê Mới Con trai thực sự muốn làm "chuyện ấy" khi yêu sao?
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt