da nhờn hay nổi mụn có nên đắp mặt nạ ca chua không??? - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Eva duyên dáng > Hỏi đáp - chia sẻ - tư vấn
Xem Thống Kê Mới da nhờn hay nổi mụn có nên đắp mặt nạ ca chua không???
Nhận diện thương hiệu
Xem Kết Quả Phiếu: mặt nạ nào tốt cho da nhờn ?
lòng trắng trứng + vài giọt chanh 0 0%
khoai tây + sữa tươi ko đường 0 0%
cà chua thái lát mỏng 0 0%
3 ý trên ko cai nào tốt hết ^^ 0 0%
Nhiều lựa chọn. Số người bỏ phiếu: 0. Bạn không thể bỏ phiếu trong cuộc bình chọn này

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
  LinkBack Chủ đề đã đánh dấu Thêm bầu chọn Xếp Bài
  #1   Ban this user!
Củ 03-11-2011 , 05:21 PM
Tập đi

Nghề nghiệp: Gv
Điểm: 715
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới mimicat8x
Mặc định da nhờn hay nổi mụn có nên đắp mặt nạ ca chua không???

da nhờn hay nổi mụn có nên đắp mặt nạ ca chua không???các bạn chỉ mình cách làm với ....
mình nghe nói mặt nạ long trắng trứng với chanh ko tốt cho da nhờn , làm da nhơn thêm, có đúng ko vậy các bạn???
có bạn nào da nhờ đã dùng mặt nạ lòng trắng trứng với chanh chưa , cho mình xin ý kiến nha, mặt mình giờ sần sùi lắm, giúp mình với[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 60 lần tại 52 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 04-11-2011 , 10:09 AM
Sơ sinh

Điểm: 29
Mặc định Trị mụn trứng cá bằng thuốc đông y rất an toàn và hiệu quả

Trích:
Nguyên văn bởi mimicat8x Xem bài viết
da nhờn hay nổi mụn có nên đắp mặt nạ ca chua không???các bạn chỉ mình cách làm với ....
mình nghe nói mặt nạ long trắng trứng với chanh ko tốt cho da nhờn , làm da nhơn thêm, có đúng ko vậy các bạn???
có bạn nào da nhờ đã dùng mặt nạ lòng trắng trứng với chanh chưa , cho mình xin ý kiến nha, mặt mình giờ sần sùi lắm, giúp mình với
Chào bạn,
mình vẫn thường dùng lòng trắng trứng và mật ong để đắp mặt nạ 2 lần 1 tuần. Đồng thời mình còn bôi thuốc trị mụn của đông y, không phải thuốc tây y đâu nhé. Trước đây mặt mình nhiều mụn lắm, mình rất tự ti khi đi ra ngoài. Nhưng từ khi bôi thuốc này mình thấy mụn đã hết, da lại đỡ nhờn và mụn đen giảm hẳn. Thuốc này mình được cô giáo giới thiệu mua từ 1 người làm thuốc đông y gia truyền, tốt lắm. Mình đã mua cho mấy người bạn và e trai mình dùng, tất cả đều đã khỏi. Mình có thể cho bạn số điện thoại để bạn mua thuốc nè :0936 145 657 or 0978 758 325[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 3 lần tại 3 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới huongnihon7689:
mimicat8x (04-11-2011)
  #3   Ban this user!
Củ 07-11-2011 , 03:24 PM
Sơ sinh

Điểm: 115

Trích:
Nguyên văn bởi mimicat8x Xem bài viết
có bạn nào da nhờ đã dùng mặt nạ lòng trắng trứng với chanh chưa , cho mình xin ý kiến nha, mặt mình giờ sần sùi lắm, giúp mình với
mình cũng bị như bạn và mình dùng nhiều lạoi mặt lạ như dưa chuột, cùi dưa hấu, cà chua, lòng trăng trứng gà nhưng da khô thấy bớt nhờn gì cả thậm chí có lần mình đắp mặt lạ lòng trắng trắng gà không hợp da mặt còn ngứa và nổi mẩn đỏ, mình sợ qua phải đi khám BS Yến da liễu sau đó BS co dùng 1 tuýp sữa rửa mặt Foaming Cleanser , 1 tuýp trị mụn DeAkne plus, và mặt nạ Clean pore mask Pack plus trị mụn, tái tạo da bây giờ da mình mịn màng rồi, hihi[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 1 lần tại 1 bài viết.

#4   Ban this user!
Củ 11-11-2011 , 11:34 PM
Tập bò

Điểm: 156

hình như cà chua chỉ hợp với da thường và da khô thôi chứ nhỉ, skinfood có bộ dưỡng cà chua làm trắng da đó nhưng cũng k thấy khuyên dùng cho da nhờn[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 3 lần tại 3 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Eva duyên dáng > Hỏi đáp - chia sẻ - tư vấn
Xem Thống Kê Mới da nhờn hay nổi mụn có nên đắp mặt nạ ca chua không???
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt