Em chỉ mãi là một người tình thôi phải không anh? - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 28-02-2011 , 10:32 PM
Sơ sinh

Nghề nghiệp: Học Sinh
Điểm: 378
Post Em chỉ mãi là một người tình thôi phải không anh?

Anh!~
Viết những dòng chữ này sao em thấy cay cay sống mũi quá. Em đến với anh chỉ như một trò chơi thôi, một trò chơi mà em nghĩ mình có thể dễ dàng thoát ra được khi đã Game over. Em và người yêu cũ của em yêu nhau hơn 2 năm rồi, tình cảm thời học sinh và thời gian gắn bó làm cho cả hai chẳng muốn nói ra câu chia tay mặc dù em biết người đó không còn yêu em. Em chán nản và đã vào những room chat trên Ola để tìm bạn tâm sự. Tại đây em đã quen được anh, một người đàn ông thân thiện luôn lắng nghe em nói chuyện và tâm sự cùng em. Em đã hỏi anh :”Anh có muốn ngủ với em không?”. Anh nghĩ chỉ là một trò đùa nên trả lời là “Có” và anh cũng không thôi thắc mắc vì tại sao em lại muốn ngủ với anh khi mà chúng ta chưa gặp nhau một lần. Em biết, biết điều đó vì chuyện này chỉ có những đứa con gái cần tiền và hạng gái thèm muốn chuyện tình dục. Em đã tâm sự với anh chuyện người yêu em làm gì em và khiến em trở nên như thế này, em không thể yêu một ai vì em không có tình cảm với người đó. Em đã khóc rất nhiều không đêm nào là nước mắt em không lăn trên má để sáng ra có những khi em không mở nổi được mắt nữa. Anh nói với em : “ Dù e có ngủ với bao nhiêu thằng đàn ông nhưng chỉ là tình 1 đêm a vẫn rất tôn trọng em!”. Em đã gặp anh trong một đêm mưa lạnh hôm đó em đã chuẩn bị rất lâu và làm a phải đứng chờ trong trời mưa. Cuối cùng em gặp anh, người đàn ông mà đêm nay em sẽ ngủ cùng, em cố gắng nhìn anh và nở một nụ cười thật tươi mãn nguyện. Anh cũng vậy cũng cố tỏ ra thân thiện với em và kể chuyện về cuộc sống của anh, anh cũng sợ em sẽ bỏ bom a nữa vì chẳng có đứa con gái nào kì lạ như em cả. Điểm đến cuối cùng của chúng mình là một nhà nghỉ nằm sâu trong ngõ. Khi bước vào trong căn phòng đó, không hiểu sao tim em lại đập mạnh hơn vì lần đầu tiên em ngủ với một người đàn ông khác ngoài người yêu mình. Em chỉ cúi ngằm mặt xuống và đợi chờ, đợi chờ một câu nói từ anh. Anh nói : “Anh không cần em phải ngủ với anh đâu, chúng ta có thể nói chuyện cũng được mà”. Em không muốn làm chuyện đó đâu, thực ra em cần một người để tâm sự. Em đã nói như vậy với anh và anh chỉ im lặng nhìn em. Em kể cho anh nghe cuộc sống gia đình rồi người yêu em đối xử lạnh lùng với em thế nào sau khi đã làm em mất đi đời con gái, em đã khóc khóc rất nhiều… nói đến đó tự nhiên nước mắt e trào ra. Anh ôm lấy em và trao cho em một nụ hôn thật nhẹ. Em bối rối đáp lại nụ hôn đó một cách vụng về và đêm đó chúng mình đã là của nhau. Sau lúc đó em đã khóc, khóc rất nhiều em tự thấy mình thật đồi bại và ngốc nghếch, em còn tự nhận mình là ---- khi em ngủ với một người mà em không yêu. Anh an ủi em và giải thích cho em nhiều thứ, rằng em phải có nghị lực mà sống, em không được đau buồn và nghĩ quẩn linh tinh nữa. Anh đưa em về nhà với một lời hẹn là chúng ta sẽ không làm phiền nhau nữa mỗi người vẫn có một cuộc sống riêng mà không ảnh hưởng tới ai và nếu ai mà nói lời yêu thì 2 người sẽ rời xa nhau mãi mãi. Em đã nói thật với anh, em muốn ngủ với người khác vì em thèm cảm giác được yêu thương, cảm giác được che chở được nâng niu chứ không bị ghẻ lạnh, chẳng ai quan tâm tới em cả, chẳng ai muốn biết em là ai, con bé đó có tồn tại trên đời không. Em muốn tự tử sau khi ngủ với anh. Anh nói anh quá bất ngờ khi biết điều đó, anh nói anh tôn trọng em tôn trọng quyết định của em, anh nói em thiệt thòi về mọi thứ và muốn bù đắp lại cho em tất cả. Nhưng em cứ lản tránh, cứ sợ phải gặp lại anh vì bối rối, chẳng biết làm gì nữa. Anh hứa sẽ đưa em đi xem phim, sẽ đi ăn uống chứ không phải vì muốn ngủ với em đâu. Ngày qua ngày được nói chuyện với anh, những sms hỏi thăm thật nhẹ nhàng khiến tim em đập mạnh mà còn cười một mình nữa, người ta thường nói con gái đang yêu thì xinh lắm. Nhiều người khen em tươi tắn hơn mọi ngày không còn ủ rũ ngờ nghệch nữa, có phải em đang yêu anh rồi không!. Anh nói chưa bao giờ gặp một người chân thật như anh, em kể với anh về những thằng người yêu đến với em, chúng nó chẳng quan tâm em thế nào ra sao mà chỉ muốn rủ em về nhà chơi, đi đến những nơi vắng vẻ và còn vào cả nhà nghỉ nữa. Em khinh bỉ những thằng con trai đó. Em muốn ngủ với một người không thèm muốn em chứ không hiến dâng cho một thằng đàn ông khao khát tình dục….

Hôm đó anh đưa em đi chơi và mua trà sữa cho em, em thích vị cam còn anh anh thích vị trà xanh. Chúng mình đã có những giây phút thật hạnh phúc bên nhau, điều này chắc chỉ có chúng mình mới biết thôi anh nhỉ. Hôm đó đi chơi em đã mua một hộp bánh bằng vải em sẽ khâu để tặng anh đấy nhưng chắc là bây giờ em không còn gặp lại được anh nữa, phải không anh. Em đã nói muốn có con với anh thật hồ đồ và nhảm nhí chẳng bao giờ anh lấy một người vợ như em đâu, em biết là thế mà.
Lần cuối gặp anh em đã ôm anh thật chặt và nói:
- Em yêu anh rồi đấy…haha anh có tin không
- Anh tin vì trong mắt em đang nói lên điều đó. Nhưng anh không phải là người đàn ông dễ dàng nói lời yêu đâu. Ngốc ạ
Em biết anh nói như vậy để lảng tránh câu hỏi của em, khi anh đưa em về em ôm a thật chặt, cảm nhận hơi thở ấm áp từ cơ thể anh. Em đã yêu anh thật rồi anh có biết không. Từ sau hôm đó em hay khóc, nghĩ về 1 cái gì đó rất xa xăm. Em sợ anh không yêu em, không muốn yêu một đứa con gái đã mất trinh và hơn nữa đã ngủ với anh một người chưa từng quen.

Em viết cho anh một tin nhắn, gửi đi khi mắt em đang ướt lệ.

Em k muốn nói ra điều này đâu anh. Từ hôm qua đến bây giờ em đã buồn và suy nghĩ rất nhiều. Tại sao lúc đấy em lại nói yêu anh. Em đã vượt quá giới hạn cho phép của một người tình. Em chỉ mãi là người tình của anh thôi không thể là người yêu được. Em đã nói rồi nếu 1 trong 2 nói lời yêu thì chúng ta sẽ rời xa nhau mãi mãi. Em đã nói ra rồi và em nghĩ đã đến lúc chúng ta phải chia tay nhau. Chúc anh tìm được 1 người mà anh yêu thương nhé. Tạm biệt a người tình tuyệt với nhất của em.

Anh mes lại cho em ngay sau đó.

Anh tôn trọng em, tôn trọng tất cả những gì thuộc về em. Anh đã có được những giây phút hạnh phúc nhất mà a đã từng có khi ở bên em. Anh cảm ơn em vì tất cả. Anh yêu em

Một tin nhắn nữa ngay sau đó.

Em ác lắm !

Dù thế nào em vẫn yêu anh người tình ạ[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 1 lần tại 1 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 28-02-2011 , 10:51 PM
Sơ sinh

Nghề nghiệp: Khác
Điểm: 603

ơ. là chuyện thật của bạn ah?
Kết thúc giờ là thế nào. T tò mò quá[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

"Anh biết không..
Em không tin mình đã đi xa đến vậy
Chỉ để quay lại nơi bắt đầu không có nhớ và quên."

Được cảm ơn 13 lần tại 8 bài viết.

#3   Ban this user!
Củ 28-02-2011 , 11:27 PM
Sơ sinh

Nghề nghiệp: sinh vien
Điểm: 430
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới saustyle_pl275

tình dục hay tình yêu đây? tại sao ? tại sao tình dục là người ta cần khi người ta lớn hơn sao? để rồi giờ đây hầu như các câu chuyện đều liên quan tới việc quan hệ tình dục và rồi dẫn tới một kết cục đó là một người quay lưng. một người bước, một người hờ hững, một người đau? đau đến tận sâu thẳm. cuối cùng thì họ lại đớn đau một mình, người chịu thiệt thòi về mọi mặt lại là người phụ nữ? họ hủy hoại bản thân để đi kiếm tìm cái hạnh phúc 1 đêm.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

khó khăn nhất là....................vượt qua chính bản thân mình.

Được cảm ơn 3 lần tại 3 bài viết.

#4   Ban this user!
Củ 28-02-2011 , 11:35 PM
Tập đi

Điểm: 147

Hãy cắt đứt mọi liên lạc với người con trai đó đi bạn.Chúc bạn sớm tìm lại được hạnh phúc.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của kyniembuon
Hoa Mai Eva

Nắng vẫn vàng rực ngoài cửa sổ và đời vẫn rất đáng sống

Được cảm ơn 115 lần tại 43 bài viết.

#5   Ban this user!
Củ 01-03-2011 , 12:55 AM
Người đẹp

Nghề nghiệp: Về một cục
Điểm: 2,946

Lố bịch quá thể !![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của chuoichuoi
Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva

Được cảm ơn 552 lần tại 466 bài viết.

#6   Ban this user!
Củ 01-03-2011 , 01:05 PM
Sơ sinh

Điểm: 50

Một người tình thì thua xa một người yêu và chỉ hơn con đĩ một tẹo.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

thay đổi nội dung bởi: trunguy, 01-03-2011 lúc 01:22 PM .

Được cảm ơn 3 lần tại 2 bài viết.

#7   Ban this user!
Củ 01-03-2011 , 01:20 PM
Tập lẫy

Điểm: 5,545

Có lẽ là câu chuyện có thật...
Annie nghĩ chuyện tình dục ở đây không phải là vấn đề mà là tình cảm thật sự của 2 người đa được xậy dựng nên từng ngày từng ngày một. Không biết kết cục của câu chuyện như thế nào, nhưng mình nghĩ, nếu cả 2 cùng có tình cảm như nhau thì hãy dũng cảm đến với nhau và dẹp quá khư qua 1 bên, đừng suy nghĩ về nó cũng như xấu hổ, hay đau khổ về nó. Quan trọng là hiện tại 2 người có yêu thương và trân trọng nhau không![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của yannie.kiss
Ngủ ngon em yêu Bohoa_01

Sống là động nhưng luôn luôn bất động
Sống là thương nhưng lòng chẳng vấn vương
...
Trí bất biến giữa dòng đời ...vạn biến
Tâm bình an trong thế giới ...bất an
...

Được cảm ơn 41 lần tại 32 bài viết.

#8   Ban this user!
Củ 01-03-2011 , 06:02 PM
Sơ sinh

Trích:
Nguyên văn bởi chuoichuoi Xem bài viết
Lố bịch quá thể !!
bạn thấy lố bịch ư. nếu bạn rơi vào hoàn cảnh như mình thì bạn mới hiểu được. không muốn đọc hay nghe thì đừng vào topic của mình mà nói những lời không đâu bạn nhé..tạm biệt bạn 1 con người lố bịch[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#9   Ban this user!
Củ 01-03-2011 , 06:04 PM
Sơ sinh

Trích:
Nguyên văn bởi chuoichuoi Xem bài viết
Lố bịch quá thể !!
bạn thấy lố bịch ư. nếu bạn rơi vào hoàn cảnh như mình thì bạn mới hiểu được. không muốn đọc hay nghe thì đừng vào topic của mình mà nói những lời không đâu bạn nhé..tạm biệt bạn 1 con người lố bịch[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#10   Ban this user!
Củ 01-03-2011 , 06:09 PM
Sơ sinh

Trích:
Nguyên văn bởi yannie.kiss Xem bài viết
Có lẽ là câu chuyện có thật...
Annie nghĩ chuyện tình dục ở đây không phải là vấn đề mà là tình cảm thật sự của 2 người đa được xậy dựng nên từng ngày từng ngày một. Không biết kết cục của câu chuyện như thế nào, nhưng mình nghĩ, nếu cả 2 cùng có tình cảm như nhau thì hãy dũng cảm đến với nhau và dẹp quá khư qua 1 bên, đừng suy nghĩ về nó cũng như xấu hổ, hay đau khổ về nó. Quan trọng là hiện tại 2 người có yêu thương và trân trọng nhau không!
mình cảm ơn bạn... mình đã từng qua lại và yêu 1 vài người con trai những người đó chỉ muốn đưa mình vào nhà nghỉ hoặc nhanh gọn hơn là đưa mình về nhà khi nhà họ không có ai. Mình đã bỏ tất cả những loại đàn ông như vậy. Mình chán ghét con trai bây giờ hễ cứ yêu là đòi phải thế nọ thế kia...phải được xờ soạn và cuối cùng là quan hệ tình dục. tại sao họ không nghĩ đến kết cục của một người con gái là thế nào đi, chẳng bao giờ họ nghĩ đến điều đó phải không. quá đau buồn chuyện tình đầu mình đã muốn chết và tìm 1 ng con trai để đem lại cho mình một hạnh phúc cuối cùng. nhưng người con trai đó đã khiến cho mình cảm thấy cuộc sống có í nghĩa hơn. mình yêu anh ta lúc nào không hay nữa... đó mới là một t.y đáng được trân trọng[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Oái oăm > Tâm sự riêng
Xem Thống Kê Mới Em chỉ mãi là một người tình thôi phải không anh?
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt