Giúp mình về cuộc thi "Thực đơn nhanh" với!!! - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 13-06-2012 , 12:44 PM
Tập bò

Điểm: 204
Mặc định Giúp mình về cuộc thi "Thực đơn nhanh" với!!!

Tình tình là em đang định tham gia cuộc thi "Thực đơn nhanh" của Bluestone tổ chức, nhưng vẫn chưa biết nên chế biến món gì cả… Thấy mọi người tham gia phong phú quá nên em cũng sợ… Ở đây có chị nào tham gia chưa vậy, cho em vài bí quyết với… [RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

thay đổi nội dung bởi: Verna, 13-06-2012 lúc 10:17 PM . Lý do: Bỏ link. Bạn lưu ý ko kèm link vào bài viết ngoài các trang của 24h nhé !

Được cảm ơn 12 lần tại 6 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 13-06-2012 , 06:24 PM
Tập đi

Điểm: 245

Trích:
Nguyên văn bởi Tommy Thuần Xem bài viết
Tình tình là em đang định tham gia cuộc thi "Thực đơn nhanh" của Bluestone tổ chức, nhưng vẫn chưa biết nên chế biến món gì cả… Thấy mọi người tham gia phong phú quá nên em cũng sợ… Ở đây có chị nào tham gia chưa vậy, cho em vài bí quyết với…
Bí quyết ở đây chỉ có là cố gắng và tài năng của chị thôi
Trên đấy em thấy có nhìu món bắt mắt lắm, món nào nhìn cũng ngon hết....Mấy chị này đúng là cao tay thiệt, em làm 4 món mà không thấy món nào dc bình chọn hết...híc híc.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

thay đổi nội dung bởi: Verna, 13-06-2012 lúc 10:17 PM . Lý do: Bỏ link trong trích dẫn

Được cảm ơn 11 lần tại 10 bài viết.

#3   Ban this user!
Củ 14-06-2012 , 12:37 AM
Tập lẫy

Điểm: 165

Trích:
Nguyên văn bởi ilovehoney Xem bài viết
Bí quyết ở đây chỉ có là cố gắng và tài năng của chị thôi
Trên đấy em thấy có nhìu món bắt mắt lắm, món nào nhìn cũng ngon hết....Mấy chị này đúng là cao tay thiệt, em làm 4 món mà không thấy món nào dc bình chọn hết...híc híc.
Em thấy nhiều chị chơi chiêu làm món ăn thật bắt mắt nè, mà nguyên vật liệu dễ tìm cách chế biến cũng dễ nữa. Vậy là được chọn nhiều thôi! hihi[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#4   Ban this user!
Củ 14-06-2012 , 05:52 PM
Sơ sinh

Điểm: 45

Trích:
Nguyên văn bởi marina Xem bài viết
Em thấy nhiều chị chơi chiêu làm món ăn thật bắt mắt nè, mà nguyên vật liệu dễ tìm cách chế biến cũng dễ nữa. Vậy là được chọn nhiều thôi! hihi
Chiêu gì vậy....em không biết chơi cách gì hết.
Chả có chị nào vote cho món ăn của em hết á...hic, nhìn cũng đâu đến nổi nào tệ đâu ta.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#5   Ban this user!
Củ 14-06-2012 , 08:57 PM
Tập bò

Điểm: 362

Món ăn chị em muốn được bình chọn trước hết phải trong thật bắt mắt đó la yêu tố em thấy cần thiết đầu tiên .Nhưng cuộc thi này chủ yếu chia se kinh nghiệm để từ đó rút kinh nghiệm cho ra những món ăn ngon .[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 4 lần tại 3 bài viết.

#6   Ban this user!
Củ 15-06-2012 , 10:07 PM
Tập đi

Điểm: 264

Trích:
Nguyên văn bởi kutehehe Xem bài viết
Món ăn chị em muốn được bình chọn trước hết phải trong thật bắt mắt đó la yêu tố em thấy cần thiết đầu tiên .Nhưng cuộc thi này chủ yếu chia se kinh nghiệm để từ đó rút kinh nghiệm cho ra những món ăn ngon .
Thật bắt mắt là đúng rồi! mà món đó cũng phải phù hợp với ngày hè nóng bức nữa! em cũng có gữi bài nhưng mà không được ai vote hết. buồn quá!!![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 12 lần tại 10 bài viết.

#7   Ban this user!
Củ 15-06-2012 , 10:46 PM
Tập đi

Điểm: 246

Trích:
Nguyên văn bởi bexiteen Xem bài viết
Thật bắt mắt là đúng rồi! mà món đó cũng phải phù hợp với ngày hè nóng bức nữa! em cũng có gữi bài nhưng mà không được ai vote hết. buồn quá!!!
Chị xem lại món ăn của chị như thế nào, có dc ngon hay không vs lại còn xem cách nấu của nó á.
Em thấy nhìu món đơn gian lắm mà có cách nấu khá đơn gian + ngon nữa thì dc nhìu người vote hơn,...[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 5 lần tại 5 bài viết.

#8   Ban this user!
Củ 16-06-2012 , 04:41 PM
Tập đi

Điểm: 245

Em vừa lượn một vòng của chương trình thực đơn nhanh này, thấy món tôm chiên trứng là phát thèm rùi....công nhận chị nào làm món này xứng đáng thiệt đấy...Mới vừa ghi lại cách thức làm món này nè, định ngày mai trở tài thừ nhưng không biết có dc hay không nữa?[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 11 lần tại 10 bài viết.

#9   Ban this user!
Củ 16-06-2012 , 05:29 PM
Sơ sinh

Điểm: 56

Trích:
Nguyên văn bởi ilovehoney Xem bài viết
Em vừa lượn một vòng của chương trình thực đơn nhanh này, thấy món tôm chiên trứng là phát thèm rùi....công nhận chị nào làm món này xứng đáng thiệt đấy...Mới vừa ghi lại cách thức làm món này nè, định ngày mai trở tài thừ nhưng không biết có dc hay không nữa?
Chị cứ thử đi rùi mới biết dc chứ.
hôm trước món ăn em cũng có 2 người vote đấy nha.....nhưng dạo gần đây bị áp đảo quá nên không còn thấy trên album nữa....híc.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 1 lần tại 1 bài viết.

#10   Ban this user!
Củ 16-06-2012 , 11:11 PM
Tập bò

Điểm: 365

Em củng vừa mới tham gia chương trình thực đơn nhanh của Bluestone nà.Thấy những chị trong đó chị nào làm củng nhìn bắt mắt ,em củng tính thử làm vài món gửi đến chương trình mong các chi vote cho em nha ![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 11 lần tại 6 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Đời sống > Kinh nghiệm hay > Ẩm thực
Xem Thống Kê Mới Giúp mình về cuộc thi "Thực đơn nhanh" với!!!
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt