gủi đến anh!!!!!!! - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 24-01-2011 , 02:11 PM
Sơ sinh

Điểm: 37
Mặc định gủi đến anh!!!!!!!

có lẽ a đã nói đúng.tình cảm mà a dành cho e chỉ là bộc phát mà thôi.Bởi vì e là người đến sau mà,mặc dù mình đã quen nhau gần 4 năm.Gống như a đã nói con tim của a đã lỗi nhịp khi gặp e mà thôi.gần 4 năm quen bít nhau để rồi phút chốc tụi mình lại như là những con người xa lạ phải ko a?E thực sự hối hận khi phải nói ra sự thực lòng mình.E cứ ngỡ tình cảm mà e và a đã dành cho nhau sẽ ko bao giờ phai nhoà nhưng thực sự thoáng chút mà đã tan theo mây khói rồi.E bùn ,e khóc ,e saybt gặp a và người con gái khác!!!!!!!Để rồi a lại biện minh cho những hành động của mình,e ko có cái quyền áp đặt a nhưng anh ah dù gì khi yêu ai thì mình cần phải thực lòng chứ,để rồi e nói mình chia tay thì a lại nói e ko biết gìn giữ tình yêu,cho e ko tin tưởng ở a.Giờ thì sao hả a,để rồi a lại nói anh chỉ làm cho e khổ màthôi.E ko sợ khổ nhưng e chỉ sợ sự giả dối thôi a ah.Giờ thì e phải tập quên a trong cuộc sống này rồi.thực sự quên a là việc làm rất khó đối với e nhưng e phải tự mình đứng dậy thôi vì ko ai yêu bản thân mình bằng chính mình mà.Giờ thì a co khoẻ ko,có suy nghĩ gì về tc mà tụi mình đã trải qua ko,mình đến được với nhau đã khó rồi vậy mà a lại ko bít trân trọng sao,a đã vô tình đẩy xa e ra a mà thôi.a ah! hãy sống bằng lương tâm mình a nhé! E nhớ và càng yêu a nhìu lắm ,Cầu mong a được hạnh pjcs bên người a đã chọn lựa![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của meoluoihamngu
Hoa Mai Eva Hoa Mai Eva

Được cảm ơn 7 lần tại 5 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 27-01-2011 , 05:49 PM
Sơ sinh

Điểm: 23

k bit nói gì,,, cố lên bạn! quên hắn đi và hãy sống sao cho hắn phải hối hận vì đã bỏ bạn như thế[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#3   Ban this user!
Củ 27-01-2011 , 08:27 PM
Tập bò

Điểm: 274

Mình cũng đang ở hoàn cảnh gần giống bạn rùi. 1 là suy nghĩ đơn giản 1 chút để giữ lại tình yêu, 2 là cho nó lanh tanh bành luôn. hihi. chán lắm, chẳng biết nghĩ gì nữa.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Ớt nào là ớt chẳng cay, Gái nào là gái chẳng hay ghen chồng.
Vôi nào là vôi chẳng nồng, Gái nào là gái có chồng chẳng ghen.
Ta rằng ta chẳng có ghen, Chồng ta, ta giữ, ta nghiền ta chơi.

Được cảm ơn 32 lần tại 31 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Oái oăm > Tâm sự riêng
Xem Thống Kê Mới gủi đến anh!!!!!!!
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài