kem BB loại nào che phủ khuyết điểm tốt nhất??? - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 07-05-2012 , 10:34 AM
Sơ sinh

Điểm: 35
Mặc định kem BB loại nào che phủ khuyết điểm tốt nhất???

da mình hiện giờ mụn thâm nhiều lắm, bình thường ra đường vào buổi tối thì ko ai thấy nhưng buổi sáng thì... mỗi lần có tiệc tùng gì mình phải trang điểm là trên mặt lại đóng lớp phấn và kem che khuyết điểm dày đặc, mọi người có ai biết kem BB nào che phủ khuyết điểm tốt mà nhìn tự nhiên chỉ mình với, da mặt mình bị nhờn và mụn, mong mọi người tư vấn giúp mình nhé...!!!
thanks all...!!![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 1 lần tại 1 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 07-05-2012 , 11:33 PM
Tập bò

Nghề nghiệp: Tư vấn giải pháp ph
Điểm: 465
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới dangbinh876 Gửi tin nhắn qua Skype™ tới dangbinh876

Bạn có cơ hội để xóa mờ vết thâm và nói tạm biệt với mụn nhé, sẽ không cần sử dụng phấn để che khuyết điểm nữa mà sẽ tự tin với khuôn mặt của mình.
Bạn ở Tỉnh nào, add nick Yahoo của mình nhé, dangbinh876.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của dangbinh876
Súpthiênnga

“Trở ngại là những thứ ghê gớm sẽ xuất hiện khi mắt bạn rời khỏi mục đích” . “Hầu hết mọi người đều chấp nhận thua cuộc ngay khi họ sắp thành công. Họ dừng lại ngay trước vạch đích, cách chiến thắng chỉ một bàn chân”. dangbinh876 - 0909.774977

Được cảm ơn 23 lần tại 15 bài viết.

#3   Ban this user!
Củ 08-05-2012 , 01:06 AM
Hoa khôi

Nghề nghiệp: lè lưỡi dán tem
Điểm: 17,880

thử VOV xem, tớ xài loại ấy, thấy tốt ^^[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của love_hate_137
Hoa hồng xanh_004 Hoa hồng xanh_004 Hoa hồng xanh_004 Hoa hồng xanh_004 Hoa hồng xanh_004 Hoa hồng xanh_004

Một cô gái thực sự quyến rũ không cần phải ăn mặc hở hang. Sự quyến rũ đã nằm ngay ở cử chỉ, ở bước đi, ở ánh mắt… ở ngay bản thân cô ấy rồi

Được cảm ơn 1453 lần tại 1037 bài viết.

#4   Ban this user!
Củ 09-05-2012 , 03:51 PM
Sơ sinh

Trích:
Nguyên văn bởi love_hate_137 Xem bài viết
thử VOV xem, tớ xài loại ấy, thấy tốt ^^
hihi, thanks bạn nhìu ^^[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#5   Ban this user!
Củ 16-05-2012 , 10:48 PM
Sơ sinh

Nghề nghiệp: sinh viên
Điểm: 366

mình thì dùng wa thử các loại bb cream của etude house , natural repulic, skin food. trong đó tớ khoái em sinfood vì hợp da ( da tớ dầu, cũng có mụn), vừa dưỡng vừa tự nhiên. gần đây thì duoc them em etude house giá cả cũng dc, test len da thì nhìn ko thấy ( tớ bị cả tàn nhang nha, quánh vào là mịn, và cover ổn lắm) từ sáng tối 6g chiều da vẫn ko bị nhờn nhá ^^...ngoài ra tớ còn xài em make up forever và mac ^^ 2 em này thì cực kỳ tuyệt vời... chụp ảnh cực đẹp ^^ mà giá cũng cực kỳ chát[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#6   Ban this user!
Củ 17-05-2012 , 12:39 AM
Sơ sinh

Trích:
Nguyên văn bởi pupu90 Xem bài viết
mình thì dùng wa thử các loại bb cream của etude house , natural repulic, skin food. trong đó tớ khoái em sinfood vì hợp da ( da tớ dầu, cũng có mụn), vừa dưỡng vừa tự nhiên. gần đây thì duoc them em etude house giá cả cũng dc, test len da thì nhìn ko thấy ( tớ bị cả tàn nhang nha, quánh vào là mịn, và cover ổn lắm) từ sáng tối 6g chiều da vẫn ko bị nhờn nhá ^^...ngoài ra tớ còn xài em make up forever và mac ^^ 2 em này thì cực kỳ tuyệt vời... chụp ảnh cực đẹp ^^ mà giá cũng cực kỳ chát
etude house, natural repulic là của hãng nào vậy bạn, nếu muốn mua thì mua ở đâu vậy, skinfood mình cũng nghe nhìu ng khen, mà bạn dùng loại nào của skinfood vậy ^^![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#7   Ban this user!
Củ 17-05-2012 , 02:55 PM
Sơ sinh

Điểm: 22

Mình thấy chẳng có loại che khuyết điểm nào hoàn hảo cả.
Tốt nhất là dùng sản phẩm làm giảm mụn và vết thâm .^^.
Mình đã dùng qua Pure Skin , Tea Tree (trị mụn ) và Optimals Even Out (giảm vết thâm nám).
Cảm giác cực kì cool và bất ngờ.^^.Giá lại bình dân.
Dùng cái trị mụn í, ban đầu thấy hơi rát rát , tê tê.Nhưng mà sau 1 tháng thì mọi người khen là da mình sáng hơn, giảm mụn và giảm dầu (da mình bình thường bóng láng luôn,siêu dầu í.~.~)
Còn dùng cái trị nám kia thì ban đầu mặt mình sạm lại làm mình phát hoảng,0.o.
đã thế lại có cảm giác căng da, rát bề mặt, nhưng về sau cũng thấy mờ nám,hàng tuần mình cũng đi Spa để tẩy TB da chết,làm thế sẽ nhanh thấy tác dụng hơn..

Tuy không hết sạch mụn và thâm nhưng khi mình trang điểm í, che khuyết điểm dễ cực. Tiện thể show cho bạn bộ make up mình cực kì yêu thích :Giordani Gold .^^.
Bộ này ra lâu rồi nhưng nhiều người mua dễ sợ, giá có gần 3tr.
Make up xong trông tự nhiên cực, sang trọng và bắt ánh sáng nữa nhé, tha hồ mà dự tiệc.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Hệ thống Làm việc tại nhà - WORK AT HOME ( WAH )
http://bit.ly/IZUe6y
Đăng kí :tìm hiểu:
http://bit.ly/KnRr8k

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Eva duyên dáng > Hỏi đáp - chia sẻ - tư vấn
Xem Thống Kê Mới kem BB loại nào che phủ khuyết điểm tốt nhất???
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt