loại mỹ phẩm nào tốt cho da - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 14-06-2012 , 04:48 PM
Sơ sinh

Điểm: 26
Mặc định loại mỹ phẩm nào tốt cho da

Da em từ trước đến giờ ít khi nào trang điểm,chỉ thỉnh thoảng có tiệt tùng hay đám cưới chi em mới trang điểm,nhưng em toàn ra tiệm làm,công việc của em làm cũng ko giao tiếp nhiều nên nhu cầu trang điểm ko cần thiết. Bây giờ em muốn mua mỹ phẩm về nhà tự trang điểm mỗi khi cần ko phải đi ra tiệm nữa. Nhưng em thấy ngoài thị trường bây giờ có rất nhiều loại ko biết loại nào tốt và hàng chính hãng. Đặc điểm của da em, da hơi ngâm đen, có lỗ chân lông hơi to, trên mũi có nhiều mụn cám. Vậy em nên dùng mỹ phẩm loại gì là được, mà giá cả vừa phải ko quá cao. Mong các mẹ các chị đã dùng rồi tư vấn giúp em với[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

thay đổi nội dung bởi: thuclinh, 14-06-2012 lúc 04:53 PM .

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 14-06-2012 , 04:52 PM
Sơ sinh

Điểm: 26

Khi em sinh dậy da em bị nám hai bên má, em ko dùng mũ phầm nào để dưỡng da. bây giờ em mong các chị có cách nào trị nám da chỉ cho em với. Em mới sinh ậy được 4tháng[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#3   Ban this user!
Củ 18-06-2012 , 01:14 PM
Tập đi

Điểm: 429
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới chauau Gửi tin nhắn qua Skype™ tới chauau

Trích:
Nguyên văn bởi thuclinh Xem bài viết
Khi em sinh dậy da em bị nám hai bên má, em ko dùng mũ phầm nào để dưỡng da. bây giờ em mong các chị có cách nào trị nám da chỉ cho em với. Em mới sinh ậy được 4tháng
Theo như bạn thì khi sinh xong bạn mới bị nám da, như vậy do cơ thể thay đổi nội tiết là nguyên nhân gây nên tình trạng nám da. Đây cũng là tình trạng mà rất nhiều chị em phụ nữ sau khi sinh gặp phải. Bị nám da thường rất khó để trị hết, mà cũng rất tốn thời gian và công sức để điều trị. Tình trạng của bạn mới bị thì nám vẫn chưa ăn sâu dưới da, bạn có thể dùng kem trị thâm nám để làm mờ. Bây giờ đang là mùa hè khi ra ngoài bạn cũng nên tránh nắng để ánh nắng mặt trời không chiếu trực tiếp vào da, ánh nắng mặt trời chiếu trực tiếp vào da cũng là nguyên nhân gây nám và tàn nhan. Bạn cũng nên hạn chế trang điểm, nếu công việc bắt buộc phải trang điểm thì sau khi không cần nữa bạn nên tẩy trang để da mặt được thông thoáng[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 40 lần tại 35 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Eva duyên dáng > Hỏi đáp - chia sẻ - tư vấn
Xem Thống Kê Mới loại mỹ phẩm nào tốt cho da
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở