Nên giao hợp khi có bầu không các mẹ? - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 13-01-2012 , 08:11 PM
Tập bò

Điểm: 275
Mặc định Nên giao hợp khi có bầu không các mẹ?

thật là ngại khi hỏi câu này, Mình có đứa bạn không làm gì cho đến ngày sanh, Con người bạn khác thì lại nói là thoải mái. Ko biết sao nua[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

thay đổi nội dung bởi: quốcnga, 13-01-2012 lúc 08:19 PM . Lý do: Sửa lại tiêu đề!

Được cảm ơn 9 lần tại 9 bài viết.

Củ 13-01-2012 , 08:44 PM
Moderators

Nghề nghiệp: Gỡ Rối Tình yêu!
Điểm: 14,699
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới quốcnga

Chào em !quan trọng nhất sức khoẻ của em và bé nếu khoẻ mạnh và thăm khám thai nhi đều khoẻ,và chồng em có muốn hay lo cho bé sợ QH hay ko thôi.chị mang bầu tới tháng thứ 9 vẫn sinh hoạt được,nhưng ít ,vậy mà bé nhà chị vẫn sinh bình thường và đủ ngày tháng,chứ em đừng nên cắt hết mọi nhu cầu của chồng nhé ,vì chị được nhận 1 câu nói thế này .Tình dục nó giống như bữa cơm cần đầy đủ em nhé,chúc em và bé iu mẹ tròn con vuông![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của quốcnga
Bó034 Bó034 Bó034 Bó034 Bó034

Đừng bao h nói không còn yêu nữa, nếu nc mắt của người ấy vẫn giữ được chân của bạn!
ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.

Được cảm ơn 1755 lần tại 1336 bài viết.

Có 3 cảm ơn bài viết và gửi lời cảm ơn đến bạn quốcnga:
bittetxinh (20-01-2012), LANTRINH@ (30-01-2012), ngoisaoleloi89 (14-01-2012)
  #3   Ban this user!
Củ 14-01-2012 , 09:51 AM
Học sinh cấp 3

Nghề nghiệp: Lau nước đá.
Điểm: 1,363

Nếu sức khoẻ bình thường thì vẫn quan hệ được. Có 1 số người khi mang thai, hooc môn thay đổi nhu cầu sex tăng cao mà không.... thì chịu sao thấu ... hihi... Bạn nên thực hiện nhưng tư thế phù hợp dành cho bà bầu. Chúc vui vẻ và mẹ tròn con vuông![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của lang nhach
Nước hoa 01 Hoa027 Nước hoa 01 Hoa006 Hoa038 Nước hoa 01

Nếu khoảng cách giữa đôi ta là 1000 bước thì xin em hãy bước 1 bước, còn anh sẽ bước 999 bước còn lại em nhé!

Được cảm ơn 427 lần tại 329 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới lang nhach:
ngoisaoleloi89 (14-01-2012)
Củ 14-01-2012 , 11:18 AM
Banned

Điểm: 519

Trích:
Nguyên văn bởi lang nhach Xem bài viết
Nếu sức khoẻ bình thường thì vẫn quan hệ được. Có 1 số người khi mang thai, hooc môn thay đổi nhu cầu sex tăng cao mà không.... thì chịu sao thấu ... hihi... Bạn nên thực hiện nhưng tư thế phù hợp dành cho bà bầu. Chúc vui vẻ và mẹ tròn con vuông!
Nói đến tư thế thực hiện, m xin được share với chủ top bài này:

5 tư thế tốt nhất giúp bà bầu “yêu” mãnh liệt

Làm thế nào để vẫn lên đỉnh an toàn và thoải mái khi mang bầu là điều rất nhiều chị em quan tâm.

Các ông chồng dễ kiêng nể tình trạng bầu bí của vợ hoặc đôi khi quá lo lắng tới sức khỏe, coi vợ ốm yếu mà bỏ qua luôn những phút gần gũi vợ chồng, khiến chị em hoài nghi.
Tuy vậy, quan hệ khi mang thai hoàn toàn không giống như bình thường theo suy nghĩ của nhiều nam. Nhưng cũng không có nghĩa đây là thời kì các ông chồng bị tuyệt đối cấm vận bởi chỉ cần khéo léo, tinh ý và theo đúng cách thì bạn vẫn hoàn toàn có được những giây phút thăng hoa.
Khi quan hệ lúc mang thai, cả hai phải khỏe mạnh, thoải mái tâm lí và tư thế, tránh quá “sung” và đè lên bụng của nữ giới. Nam giới cũng nên tránh xuất quân nếu thời gian lâm trận đã lâu.
Nam giới cũng nên tránh xuất quân nếu thời gian lâm trận đã lâu
Các chuyên gia tâm lý và tình dục học xin đưa ra một số gợi ý cho bạn một số tư thế an toàn mà vẫn đạt được cực độ khi quan hệ trong lúc mang thai sau:
- Úp thìa: Cả hai nằm nghiêng về một bên. Người chồng nằm sau người vợ. Tư thế này tạo cho người phụ nữ cảm giác thoải mái bởi không có áp lực ở phần bụng và không phải chuyển động quá nhiều. Người chồng tiến vào từ phía sau và tùy góc độ để đạt khoái cảm.
- Nằm đối mặt nhau: Tư thế này tránh bị va chạm cơ thể hơn cả tư thế úp thìa nhưng khiến nam giới lên đỉnh khó hơn. Chị em có thể vòng chân lên người đức lang quân để tạo đà đối phương dễ tiến sâu.
- Phụ nữ ngồi trên: giúp cho đức ông tiến vào sâu nhất vào trong cơ thể người vợ và dễ lên đỉnh. Tuy nhiên, khi người phụ nữ mang thai ở những giai đoạn về sau thì tư thế này dễ gây nhàm chán.
- Giao hợp từ phía sau: Người phụ nữ trong tư thế nhổm mông và nam giới tiến vào từ sau. Tư thế này đòi hỏi nam giới phải nhẹ nhàng và chỉ áp dụng khi người phụ nữ mang thai giai đoạn đầu. Ở giai đoạn sau, bụng bầu to hơn khiến việc giao hợp theo tư thế này gặp khó khăn với người phụ nữ.
- Quan hệ ở mép giường: Người phụ nữ nằm ngửa ở gần mép giường, chân để buông xuống dưới đất. Nam giới có thể đứng hoặc quỳ để thoải mái cho giao hợp. Nếu cần, đặt thêm gối dưới lưng của nữ để tăng độ tiếp xúc và tránh bị với cố trong khi quan hệ.

Xem thêm: 5 tư thế tốt nhất giúp bà bầu “yêu” mãnh liệt - Giới tính - alobacsi.vn[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 49 lần tại 44 bài viết.

Có 2 cảm ơn bài viết và gửi lời cảm ơn đến bạn quỳnh anh v:
bittetxinh (20-01-2012), ngoisaoleloi89 (14-01-2012)
  #5   Ban this user!
Củ 14-01-2012 , 04:08 PM
Tập bò

Điểm: 275

minh nghe noi' ba` bau` yeu' nhat' dén 3 thang'. Neu' qua 3 tháng là khoẻ phải không các mẹ?[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 9 lần tại 9 bài viết.

#6   Ban this user!
Củ 14-01-2012 , 04:52 PM
Học sinh cấp 3

Nghề nghiệp: Lau nước đá.
Điểm: 1,363

Trích:
Nguyên văn bởi ngoisaoleloi89 Xem bài viết
minh nghe noi' ba` bau` yeu' nhat' dén 3 thang'. Neu' qua 3 tháng là khoẻ phải không các mẹ?
Uh, đúng rồi. Nhưng nói chung lúc nào cũng cẩn thận và giữ gìn sức khoẻ. Ít buôn dưa lê, dưa cà vì dễ lây bệnh, ăn uống khiên cử, chọn lựa an toàn thực phẩm. Nói chung nên tìm hiểu thêm nhiều khiến thức để đảm bảo sinh con khoẻ mẹ khoẻ !![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của lang nhach
Nước hoa 01 Hoa027 Nước hoa 01 Hoa006 Hoa038 Nước hoa 01

Nếu khoảng cách giữa đôi ta là 1000 bước thì xin em hãy bước 1 bước, còn anh sẽ bước 999 bước còn lại em nhé!

Được cảm ơn 427 lần tại 329 bài viết.

#7   Ban this user!
Củ 14-01-2012 , 06:18 PM
Người đẹp

Nghề nghiệp: Trợ lí giám đốc
Điểm: 2,982

Kiêng 3 tháng đầu và 2 tháng cuối, hoặc có thì oral cho nhẹ nhàng thôi[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của maithy30
gb05 Hoa Mai Eva hoa tai 006 Nhan014 giáng sinh 6 Bánh Cuốn

Cuộc sống có nhiều lựa chọn, nên em hãy chọn niềm vui

Được cảm ơn 416 lần tại 362 bài viết.

#8   Ban this user!
Củ 16-01-2012 , 08:33 AM
Tập đi

Nghề nghiệp: Nhân viên kế toán
Điểm: 636

Trích:
Nguyên văn bởi ngoisaoleloi89 Xem bài viết
thật là ngại khi hỏi câu này, Mình có đứa bạn không làm gì cho đến ngày sanh, Con người bạn khác thì lại nói là thoải mái. Ko biết sao nua
Điều này tuỳ vào từng suy nghĩ của mỗi ng, có ng thì kiêng đến khi sinh, có ng thì làm thường xuyên, điều quan trọng là cả mẹ và bé đều khoẻ mạnh
Như tui mang thai đứa đầu, vẫn QH bình thường, thậm chí rất mau, đến tận khi sinh, nhưng 02 mẹ con đều khoẻ mạnh.
Còn lần mang thai lần 02 thì rất ít, vì lần này tui mang thai thấp doạ sảy thai, lại bị ra khí hư nhiều, sợ QH nhiều bị viêm nhiễm ảnh hưởng tới con, nên từ lúc mang thai cho tới khi sinh chắc chỉ QH đếm trên đầu ngón tay thôi bạn à[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 39 lần tại 39 bài viết.

#9   Ban this user!
Củ 19-01-2012 , 12:53 AM
Tập đi

Điểm: 371

Có bầu vẫn phải sinh hoạt tình dục bình thường,đôi khi phải yêu chồng nhiều hơn nếu ko muốn gửi anh ấy qua chỗ khác.Có điều các em chú ý.3 tháng đầu thai đang giai đoạn hình thành,sức bám vào thành dạ con còn lỏng lẻo vì vậy dễ gây sảy thai.Vì vậy các em kéo dài thời gian khởi động...bằng cách dùng miệng ...kích thích bằng tay khi nào cảm thấy chồng hưng phần nhiều thì hãy cho cậu bé vào trong cô bé để chồng dễ xuất tinh.Và 2 tháng cuối (tháng 8,9) dễ đẻ non vì vậy cần nhẹ nhàng.Tham khảo bài viết 5 cách làm tình cho bà bầu rất tốt đấy.Tốt nhất thay đổi tue thế nào để dưong vật ko vào sâu quá là được.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của hang71
Túi xách_02

Được cảm ơn 68 lần tại 61 bài viết.

#10   Ban this user!
Củ 22-01-2012 , 10:26 PM
Sơ sinh

Điểm: 36

có bầu thì có thể qh bằng oral hoặc đi cửa phụ vậy[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Mẹ & Bé > Chăm sóc Bé > Vấn đề khác của bé > Hỏi đáp - Chia sẻ
Xem Thống Kê Mới Nên giao hợp khi có bầu không các mẹ?
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt