NhẬt KÝ........! - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 12-01-2011 , 06:06 AM
Tập lẫy

Điểm: 216
Smile NhẬt KÝ........!

hiiiiiiiiiii......!!! Mình bít đến Eva cũng đã được một thời gian, vậy là thói quen ghé thăm Eva, đọc một vài bài viết đã trở thành thói quen hàng ngày của mình lúc nào không hay. hum nay, mình cũng xin một khoảng trời nho nhỏ để viết lên những cảm xúc của mình nha!!!!!!![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 14 lần tại 13 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 12-01-2011 , 06:13 AM
Tập lẫy

Mặc định yêu?????

yêu! cái cảm giác đó như thế nào nhỉ. có lẽ sẽ có nhìu người bật cười hay không thể tin được một đứa con gái hoc DH năm cuối như mình lại k bít cảm giác như thế nào là tình iu. từ trước đến giờ mình bít, mình chưa thật sự iu ai nhưng với anh..... mình cũng không bít nữa.
Nhớ! cái mình cảm nhận rõ nhất là nỗi nhớ, nỗi nhớ không day dứt, dữ dội mà nó âm ỉ trong lòng... từng phút.... từng giây...[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#3   Ban this user!
Củ 12-01-2011 , 06:21 AM
Tập lẫy

từ ngày mình giận nhau, thời gian như dài... thật dài... Đã mấy ngày anh không thèm gọi điện hay nt cho em rùi. Em đã từng nói với anh, em thích đi du lịch, em đã đi nhiều nơi, và bây jo em chỉ thích đi Đà Lạt hoặc Nha Trang. Anh đã đề nghị một ngày nào đó anh em mình sẽ đi Đà Lạt với nhau. Em đã mong ngày đó đến biết chừng nào. nhưng giờ đây, mình có còn cơ hội để thực hiện điều đó nữa không anh????[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#4   Ban this user!
Củ 12-01-2011 , 07:35 AM
Tập lẫy

anh ah! anh có thói quen ẩn nick, mọi khi, những lúc em nhớ anh em chỉ cần buzz anh một cái là có thể trò chuyện. đã có nhiều lúc anh nói anh sẽ ít online hơn vì anh không mún chờ em online nữa, tội nghiệp anh lắm. vậy mà anh vẫn online đều đặn. nhưng lần này không còn nữa rùi... mấy ngày nay không còn thấy nick anh online nữa rùi... hix.... hết thật rùi sao anh??????[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#5   Ban this user!
Củ 12-01-2011 , 09:26 AM
Tiểu học

Nghề nghiệp: the sad city
Điểm: 3,005
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới luntieuthu

Cứ ngồi mà chờ thì đến bao giờ bạn mới có thứ mình mong muốn trong tình cảm đôi lúc cũng phải hành động chứ ko lẽ cứ im như thế rồi chờ cho qua vậy à, ai bảo con gái là phải chịu đựng, thích gì thì làm đó đi, tìm tận nơi nói chuyện tận mặt, và thực sự nếu có tình cảm với người ta thì thể hiện 1 chút (nhớ là 1 chút thôi nhé) cho người ta biết chứ, đâu ai là thánh mà tự nhiên biết người khác cảm nhận thế nào. ý mà đừng nhầm lẫn giữa tình bạn và tình yêu nhé. Mất người yêu ta có thể tìm thấy người khác, nhưng mất 1 người bạn chưa hẳn ta tìm đc người thứ 2.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Có một điều tôi biết chắc rằng tôi không biết gì cả!

Được cảm ơn 116 lần tại 106 bài viết.

#6   Ban this user!
Củ 24-01-2011 , 08:28 AM
Tập lẫy

chan that, sap tet rui ma co nhiu chuyen phai lo wa. met moi. [RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#7   Ban this user!
Củ 01-04-2011 , 11:29 PM
Tập lẫy

chẳng ngủ được..............
hix.... lâu rùi mình mới lại viết bài lên đây. trong lòng thấy trống vắng.... bùn quá đi.
cứ tưởng hôm nay sẽ có nhiều nềm vui từ ngày cá tháng tư... rùi mình lại tự làm mình bùn nữa chứ....
vẫn biết là chẳng ai thích bên một người lúc nào cũng ủ rủ.... vậy mà lúc nào mình cũng kiếm chuyện để bùn....
Giá như anh ý quan tâm hơn một chút, chỉ một chút quan tâm, hỏi han thui ma cũng khó vậy sao...
vẫn hy vọng anh thực sự yêu mình như lời anh nói... nhưng có lẽ đó chỉ là ảo tưởng của mình... mình đang cố gắng lừa dối bản thân... cố gắng tự biến thành con bé ngốc nghếch để anh đủa vui... để được ngày ngày nói chuyện với anh... ngày ngay nghe những lời ngọt ngào mà sáo rỗng....
ui trời.... làm sao thoát được anh đây... mặc dù anh cũng chẳng níu kéo, ràng buộc j mình....
chán thật......[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#8   Ban this user!
Củ 10-06-2011 , 08:08 PM
Tập lẫy

muốn cải thiện mối quan hệ này mà sao khó quá.... mún chia tay nhưng lại không đủ can đảm để chia tay...thật đúng là.... kon gái.....:d hix...[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Oái oăm > Tâm sự riêng
Xem Thống Kê Mới NhẬt KÝ........!
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài