Những đồ trang điểm cơ bản cần mua là gì ? - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 12-07-2012 , 08:03 PM
Tập bò

Điểm: 214
Mặc định Những đồ trang điểm cơ bản cần mua là gì ?

Mình chưa dùng mỹ phẩm trang điểm khi đi đau bao giờ.giờ muốn thay đổi một chút ,mình muốn trang điểm thật nhẹ nhàng một chút nhưng chẳng biết mua những gì.Muốn mình khác một chút mà không biết làm thế nào ,mong các mẹ giúp đỡ.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Cuộc đời như củ hành, càng bóc càng cay

thay đổi nội dung bởi: Verna, 14-07-2012 lúc 01:05 PM . Lý do: Sửa tiêu đề cho dễ hiểu

Được cảm ơn 16 lần tại 15 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 14-07-2012 , 08:32 AM
Tập đi

Điểm: 429
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới chauau Gửi tin nhắn qua Skype™ tới chauau

Trích:
Nguyên văn bởi bui nhat huy Xem bài viết
Mình chưa dùng mỹ phẩm trang điểm khi đi đau bao giờ.giờ muốn thay đổi một chút ,mình muốn trang điểm thật nhẹ nhàng một chút nhưng chẳng biết mua những gì.Muốn mình khác một chút mà không biết làm thế nào ,mong các mẹ giúp đỡ.
Để trang điểm thì mẹ cần có kem nền, phấn phủ, bút kẻ lông màu hoặc nếu mẹ thích trang điểm thì kẻ bằng bột cho tự nhiên và dễ kẻ, má hồng và son và mascara để chuốt mi nữa. Chỉ cần những thứ như vậy khi trang điểm vào là trông mẹ đã lung linh rồi. Mẹ chưa trang điểm bao giờ thì mẹ cần học hỏi những bạn đã biết trang điểm rồi hoặc tự trang điểm vài lần là quen ngay. Nếu mẹ cần tư vấn gì thì mình sẽ tư vấn giúp mẹ nhé[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 40 lần tại 35 bài viết.

#3   Ban this user!
Củ 14-07-2012 , 09:05 AM
Tập đi

Điểm: 429
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới chauau Gửi tin nhắn qua Skype™ tới chauau

Để có được một gương mặt trang điểm tự nhiên thì bạn cần có dụng cụ trang điểm hỗ trợ như: phấn má, phấn mắt, mascara để truốt mi, kem nền, phấn phủ, bút kẻ lông màu hoặc bột nếu mẹ thích tự nhiên thì nên dùng bột hơn, son. Chỉ cần như thế khi trang điểm vào là mẹ đã có 1 diện mạo khác nhìn lung linh hơn rồi. Chưa trang điểm bao giờ thì mẹ nên học kinh nghiệm của bạn bè hay những bạn cùng chỗ làm. chúc mẹ luôn xinh đẹp, cần tư vấn gì thì mình sẽ giúp mẹ nhé[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 40 lần tại 35 bài viết.

#4   Ban this user!
Củ 14-07-2012 , 09:27 AM
Học sinh cấp 3

Điểm: 1,043

Mẹ nó cần mua : kem lót, phấn (kem) nền, phấn phủ, mascara, chì (bút nước) kẻ mi, chì kẻ chân mày (theo ý mình thì chì kẻ mày xài dễ hơn bột kẻ mày), phấn má hồng, son dưỡng Lipice, son môi (hồng, cam, đỏ...), son bóng (nếu môi mẹ nó dày thì mình khuyên đừng nên xài) và mua thêm hộp Highlight (dành cho đi tiệc đánh lên tạo góc cạnh cho mặt). Mẹ nó thích tô màu mắt thì mua hộp 3 màu mắt nữa (nhưng nếu mẹ nó thích tự nhiên thôi thì khỏi mua, mình cũng chả xài màu mắt). Chúc mẹ nó vui nhé![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của heo be be
D004 Túi xách_20 Nước hoa 032 T036 D023 Đồng hồ 01

Được cảm ơn 651 lần tại 510 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Eva duyên dáng > Hỏi đáp - chia sẻ - tư vấn
Xem Thống Kê Mới Những đồ trang điểm cơ bản cần mua là gì ?
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt