Phẫu Thuật Tầng Sinh Môn Ở Đâu? - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 20-12-2010 , 06:09 PM
Sơ sinh

Điểm: 202
Smile Phẫu Thuật Tầng Sinh Môn Ở Đâu?

Mình đã có 2 baby rồi. Mình sinh thường, vì con to nên có bị rạch tầng sinh môn. Do cơ địa của mình làm sao ý, nên sau khi sinh được 20 ngày, do sơ ý nên vết khâu tầng sinh môn bị bục. Mình rất muốn đi làm lại tầng sinh môn, vì sợ “ông xã” nhà mình chê. Không biết làm thế nào để làm, mình muốn hỏi địa chỉ phẫu thuật tầng sinh môn ở đâu tốt, có đau và tốn kém không ạ? Xin được tư vấn giúp!![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

thay đổi nội dung bởi: be_con90, 20-12-2010 lúc 07:49 PM . Lý do: Sưa font chữ

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 20-12-2010 , 06:10 PM
Sơ sinh

Điểm: 202
Smile Phẫu Thuật Tầng Sinh Môn Ở Đâu?

Trích:
Nguyên văn bởi queenoftheheart Xem bài viết
Mình đã có 2 baby rồi. Mình sinh thường, vì con to nên có bị rạch tầng sinh môn. Do cơ địa của mình làm sao ý, nên sau khi sinh được 20 ngày, do sơ ý nên vết khâu tầng sinh môn bị bục. Mình rất muốn đi làm lại tầng sinh môn, vì sợ “ông xã” nhà mình chê. Không biết làm thế nào để làm, mình muốn hỏi địa chỉ phẫu thuật tầng sinh môn ở đâu tốt, có đau và tốn kém không ạ? Xin được tư vấn giúp!!
Tạo hình lại tầng sinh môn sau khi sinh nở - vấn đề tưởng chừng rất đơn giản nhưng rất nhiều chị em phụ nữ còn chưa biết, chưa quan tâm đúng mức… dẫn đến ảnh hưởng không nhỏ tới hạnh phúc vợ chồng. Sau vài lần sinh nở, nhiều phụ nữ thấy cửa mình rộng ra, khiến họ có rất ít cảm giác khi "gần" chồng. Bản thân người chồng cũng kém hứng thú khi ở những phút cao trào, họ thấy mình như "đi vào khoảng trống". Sự hụt hẫng đến với cả hai người khiến tình dục không còn là một món quà thi vị của cuộc sống.
Tình trạng này là do âm đạo bị giãn rộng, mất khả năng đàn hồi. Cơ vòng ống âm đạo bị đứt, rách qua các lần sinh nên không co thắt một cách bình thường để ôm siết lấy cơ quan sinh dục nam lúc quan hệ vợ chồng. Không chỉ giảm khoái cảm tình dục, âm đạo giãn rộng còn khiến phụ nữ dễ mắc các bệnh phụ khoa như viêm nhiễm, sa tử cung...

Để tìm lại sự "khít khao" ở cơ quan sinh dục ngoài, người ta tiến hành bằng một phẫu thuật đơn giản, đó là tạo hình lại âm đạo. Với những bà mẹ trẻ, có tình trạng âm đạo giãn rộng, khiến mất mát ít nhiều cảm xúc ngọt ngào trong quan hệ chăn gối, thì phẫu thuật thu gọn tầng sinh môn là một giải pháp tốt để cải thiện và làm đẹp vùng kín, đồng thời giúp giữ lửa trong đời sống vợ chồng.
Tại viện thẩm mỹ công nghệ cao Placencare, làm đẹp tầng sinh môn sau sinh là một trong những dịch vụ có sức thu hút, tạo được niềm tin và sự thỏa mãn cho khách hàng. Nơi đây tập trung các bác sĩ ưu tú về phẫu thuật tạo hình tại Hà Nội. Quy trình thu gọn âm đạo [RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

thay đổi nội dung bởi: be_con90, 20-12-2010 lúc 07:52 PM .

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Tình yêu - Giới tính > Bí mật Eva
Xem Thống Kê Mới Phẫu Thuật Tầng Sinh Môn Ở Đâu?
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt