Thư gửi Bố Mẹ. - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 20-11-2011 , 01:04 AM
Hoa khôi

Nghề nghiệp: Bán cháo phổi
Điểm: 3,032
Mặc định Thư gửi Bố Mẹ.

Bố mẹ kính yêu!
vậy là ngày 20/11 đã tới rồi. lạ thêm một năm nữa con đón chào ngày tôn vinh các thày giáo, cô giáo mà không có bố mẹ.
Con nhớ bố mẹ lắm. con biết sẽ không bao giờ con còn được gặp lại bố mẹ nữa đâu. nhưng sao con vẫn ước ao...............
con đã đi và sẽ đi tiếp con đường mà bố và mẹ đã đi, dù con đường này đầy gian nan vất vả. Mẹ ơi cách đây đúng 10 năm con đã hứa với mẹ là sẽ trở thành giáo viên giỏi, sẽ yêu thương và dạy dỗ học sinh của mình bằng tất cả nhiệt huyết mà con có. Trong suốt 10 năm qua con đã cố gắng và đã làm được. giờ đây con là đồng nghiệp của bố mẹ nhưng con không thể chúc mừng bố mẹ được nữa rồi.
Con rất nhớ bố mẹ và đăcc biệt là trong những ngày này con lại càng nhớ bố mẹ nhiều hơn.
Ngay lúc này đây con ao ước được sà vào lòng mẹ để cảm nhận hơi ấm tình thương của mẹ. Để được mẹ âu yếm như lúc con còn bé thơ. Để được nũng niu, vòi vĩnh mẹ ....nhưng mẹ ơi tất cả đều đã là quá khứ. Giờ đây con ngồi một mình găm nhấm nỗi buồn và thấy nhớ bố mẹ gia diêt.
Dù biết rằng bố mẹ không còn nữa nhưng con vẫn muốn gửi lời chúc mừng tới bố mẹ nhũng người thân yêu nhất và cũng là những người thày đầu tiên của con lời chúc mừng và lòng biết ơn sâu sắc nhất. Con mong ỏ đưới suối vàng sẽ mỉm cười khi thấy con gái của bố mẹ đang đi tiếp con đường mà bố mẹ đã chọn,[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của hoaphudung28
Gàhấpláchanh Bánh ít lá gai ngao01 Nem chua Camung_01 Nghêu

Cuộc sống là một đường chạy tiếp sức, biết giúp đỡ nhau chúng ta sẽ chiến thắng.

Được cảm ơn 1191 lần tại 898 bài viết.

Có 2 cảm ơn bài viết và gửi lời cảm ơn đến bạn hoaphudung28:
meoxinhdep (20-11-2011), VanPham2301 (20-11-2011)
  #2   Ban this user!
Củ 20-11-2011 , 01:11 AM
Tập đi

Nghề nghiệp: Kiếm Sống
Điểm: 1,614

Nhân ngày Nhà giáo Việt Nam, xin gửi lời chúc mừng tốt đẹp nhất đến thầy cô.

- Nhân ngày nhà giáo Việt Nam chúc tất cả các thầy cô giáo trên mọi miền đất sức khỏe, hạnh phúc và thành công. Riêng chúc thầy cô đang đọc tin nhắn này ngày nhà giáo thật vui, thật thành công, mọi lời chúc tốt đẹp nhất. Và chúc các thầy cô và cố gắng hết mình cho thế hệ trẻ hôm nay.
- Đặc biệt là chị thêm 1 tuổi nghề, thêm nhiều niềm vui mới nhé. Mọi chuyện buồn sẽ qua nhanh thay vào đó là niềm vui chị nhé![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của ngocnghi11188
Vòng tay_016 Bộ bé trai_02 Hoa Mai Eva giày xinh_01

Được cảm ơn 75 lần tại 45 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới ngocnghi11188:
hoaphudung28 (20-11-2011)
  #3   Ban this user!
Củ 20-11-2011 , 01:11 AM
Tập đi

Điểm: 394

Trích:
Nguyên văn bởi hoaphudung28 Xem bài viết
Bố mẹ kính yêu!
vậy là ngày 20/11 đã tới rồi. lạ thêm một năm nữa con đón chào ngày tôn vinh các thày giáo, cô giáo mà không có bố mẹ.
Con nhớ bố mẹ lắm. con biết sẽ không bao giờ con còn được gặp lại bố mẹ nữa đâu. nhưng sao con vẫn ước ao...............
con đã đi và sẽ đi tiếp con đường mà bố và mẹ đã đi, dù con đường này đầy gian nan vất vả. Mẹ ơi cách đây đúng 10 năm con đã hứa với mẹ là sẽ trở thành giáo viên giỏi, sẽ yêu thương và dạy dỗ học sinh của mình bằng tất cả nhiệt huyết mà con có. Trong suốt 10 năm qua con đã cố gắng và đã làm được. giờ đây con là đồng nghiệp của bố mẹ nhưng con không thể chúc mừng bố mẹ được nữa rồi.
Con rất nhớ bố mẹ và đăcc biệt là trong những ngày này con lại càng nhớ bố mẹ nhiều hơn.
Ngay lúc này đây con ao ước được sà vào lòng mẹ để cảm nhận hơi ấm tình thương của mẹ. Để được mẹ âu yếm như lúc con còn bé thơ. Để được nũng niu, vòi vĩnh mẹ ....nhưng mẹ ơi tất cả đều đã là quá khứ. Giờ đây con ngồi một mình găm nhấm nỗi buồn và thấy nhớ bố mẹ gia diêt.
Dù biết rằng bố mẹ không còn nữa nhưng con vẫn muốn gửi lời chúc mừng tới bố mẹ nhũng người thân yêu nhất và cũng là những người thày đầu tiên của con lời chúc mừng và lòng biết ơn sâu sắc nhất. Con mong ỏ đưới suối vàng sẽ mỉm cười khi thấy con gái của bố mẹ đang đi tiếp con đường mà bố mẹ đã chọn,
chúc chị luôn có những niềm vui trong cs người giáo sư tâm hồn của tương lai chúng em cho em được gọi một tiếng cô những người mà em quý trọng nhất[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của vua an choi sg
Hoa Mai Eva Nuocepkiwi

Được cảm ơn 9 lần tại 8 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới vua an choi sg:
  #4   Ban this user!
Củ 20-11-2011 , 01:17 AM
Hoa khôi

Trích:
Nguyên văn bởi ngocnghi11188 Xem bài viết
Nhân ngày Nhà giáo Việt Nam, xin gửi lời chúc mừng tốt đẹp nhất đến thầy cô.

- Nhân ngày nhà giáo Việt Nam chúc tất cả các thầy cô giáo trên mọi miền đất sức khỏe, hạnh phúc và thành công. Riêng chúc thầy cô đang đọc tin nhắn này ngày nhà giáo thật vui, thật thành công, mọi lời chúc tốt đẹp nhất. Và chúc các thầy cô và cố gắng hết mình cho thế hệ trẻ hôm nay.
- Đặc biệt là chị thêm 1 tuổi nghề, thêm nhiều niềm vui mới nhé. Mọi chuyện buồn sẽ qua nhanh thay vào đó là niềm vui chị nhé!
chị cảm ơn em nhé. chúc hai mẹ con em khoẻ mạnh nha....[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của hoaphudung28

Cuộc sống là một đường chạy tiếp sức, biết giúp đỡ nhau chúng ta sẽ chiến thắng.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới hoaphudung28:
meoxinhdep (20-11-2011)
  #5   Ban this user!
Củ 20-11-2011 , 01:18 AM
Hoa khôi

Trích:
Nguyên văn bởi vua an choi sg Xem bài viết
chúc chị luôn có những niềm vui trong cs người giáo sư tâm hồn của tương lai chúng em cho em được gọi một tiếng cô những người mà em quý trọng nhất
cảm ơn em...sao ngủ muộn thế???????????/[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của hoaphudung28

meoxinhdep (20-11-2011)
  #6   Ban this user!
Củ 20-11-2011 , 01:19 AM
Tập đi

Điểm: 394

Trích:
cảm ơn em...sao ngủ muộn thế???????????/
sinh viên mà chị hihi[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của vua an choi sg
Hoa Mai Eva Nuocepkiwi

Được cảm ơn 9 lần tại 8 bài viết.

#7   Ban this user!
Củ 20-11-2011 , 01:36 AM
Hoa khôi

Nghề nghiệp: môi giới nụ cười
Điểm: 6,782

Trích:
Bố mẹ kính yêu!
Dù biết rằng bố mẹ không còn nữa nhưng con vẫn muốn gửi lời chúc mừng tới bố mẹ nhũng người thân yêu nhất và cũng là những người thày đầu tiên của con lời chúc mừng và lòng biết ơn sâu sắc nhất. Con mong ỏ đưới suối vàng sẽ mỉm cười khi thấy con gái của bố mẹ đang đi tiếp con đường mà bố mẹ đã chọn,
hãy sống vì những hoài bão tốt đẹp nhất nhé chị...chúc chị và tấc cả những ai đang bước trên con đường này một ngày thật tươi đẹp nhe chị.........20--11 bất diệt......[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của meoxinhdep
Bó021 Bó021 Bó021 Bó021 Bó021 Bó021

Được cảm ơn 3746 lần tại 1664 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới meoxinhdep:
  #8   Ban this user!
Củ 20-11-2011 , 01:39 AM
Hoa khôi

Trích:
Nguyên văn bởi meoxinhdep Xem bài viết
hãy sống vì những hoài bão tốt đẹp nhất nhé chị...chúc chị và tấc cả những ai đang bước trên con đường này một ngày thật tươi đẹp nhe chị.........20--11 bất diệt......
cảm ơn em...
chưa ngủ hả em?[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của hoaphudung28

#9   Ban this user!
Củ 20-11-2011 , 01:43 AM
Hoa khôi

Nghề nghiệp: môi giới nụ cười
Điểm: 6,782

Trích:
cảm ơn em...
chưa ngủ hả em?
lúc 00h00 mèo có chúc mừng chị đó..hiih
chúc xong thì đi ngủ rồi đó chứ,nhưng đang ngủ ngon thì bị con mèo kêu thức dậy chị à....chị cung thức khuya quá đó,ngày mai còn phải đi dự lễ nữa mà chị........[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của meoxinhdep
Bó021 Bó021 Bó021 Bó021 Bó021 Bó021

Được cảm ơn 3746 lần tại 1664 bài viết.

#10   Ban this user!
Củ 20-11-2011 , 01:48 AM
Hoa khôi

Trích:
Nguyên văn bởi meoxinhdep Xem bài viết
lúc 00h00 mèo có chúc mừng chị đó..hiih
chúc xong thì đi ngủ rồi đó chứ,nhưng đang ngủ ngon thì bị con mèo kêu thức dậy chị à....chị cung thức khuya quá đó,ngày mai còn phải đi dự lễ nữa mà chị........
uh, chi đọc được rồi cảm ơn em. chị cũng muốn ngủ lắm nhưng không được[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của hoaphudung28

meoxinhdep (20-11-2011)
Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Oái oăm > Tâm sự riêng
Xem Thống Kê Mới Thư gửi Bố Mẹ.
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời