Thực đơn giảm 7kg trong 13 ngày - Trang 3 - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #21   Ban this user!
Củ 05-05-2009 , 03:07 PM
Sơ sinh

Điểm: 21

bạn ơi, chỉ dùng caphê xanh có 18 gói mà giảm được nhiều kg thế ư. Nếu vậy, tớ sẽ thử ngay thôi. Ah, bạn cho tớ biết địa chỉ mua hàng ít ít K một tí được không?[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#22   Ban this user!
Củ 13-05-2009 , 10:35 AM
Sơ sinh

Điểm: 523

hic, có ai bít cách giảm cân nào mà lo bị mệt ko?
em là sinh viên dang ôn thi, nếu bị tụt đường huyết thì chết, làm sao học được chứ.
Nhưng sự thể là do ôn thi mà em hay ngồi một chỗ , em ăn ko nhiều mà cân vẫn tăng ah, khổ ghê.
có ai bít thì cho em bit với.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#23   Ban this user!
Củ 15-05-2009 , 06:54 AM
Tập đi

Nghề nghiệp: kê toán ngân hàng
Điểm: 1,529
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới khicon1987

Trà: Green Coffee !Giảm cân cực tốt !!!!!

_Giới thiệu chung :cafe xanh là 1 loại cafe giảm mập hiệu quả nhanh >LÀ một thương hiệu bán c hạy nhất và uy tín nhất
Giảm béo rất dơn giản và nhanh chỉ trong vòng 6 ngày hiệu quả rất rõ ràng
Mùi vị cafe rất ngon và mát thích hợp cho những người mập,người làm việc đêm và những người muốn giữ thể hình thu gọn
_Công dụng chủ yếu :LÀm giảm lượng mỡ trong cơ thể
giữ dc thể hình cân đối
Chỉ cần uống 01 gói trong một ngày có thể giảm 40% lượng mỡ thừa trong cơ thể .
_Cách dùng :01 pha với 120ml đến 160ml <pha với nước ấm >uống trước ăn sáng 30 phút .
Nên kết hợp uống nhiều nước để tăng hiệu quả .
_THành phần :Bột cafe ,bột trà ,hoa quả ,chất sơ rau ,các loại chất khoáng và vitamin tổng hợp .hic hic chỉ có 400k thui !
BẠn nào cần cứ gọi cho khicon:0976024161
Địa chỉ : phòng xếp tầng 3 số nhà 29 ngõ 2 phạm văn đồng cầu giấy HÀ NỘI
hic hic hỏi khicon ai cũng bt liền ,đảm bảo các bạn có vóc dáng tuyệt vời !!!!!!! THÂn !
Nguồn: Diendan.Eva.Vn
.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của khicon1987
Giay_10 Bánh sn_01 thu-nhoi-bong-021

Hạnh phúc nhất là được làm mẹ !
yêu con gái và ông xã nhất !

Được cảm ơn 34 lần tại 28 bài viết.

#24   Ban this user!
Củ 29-05-2009 , 03:43 PM
Sơ sinh

Điểm: 29

Người đẹp nào biết nơi bán Gold Shape Slimming Cream ko :X
Ai biết thì mess cho mình nhé ;)
YH : mup_22@yahoo.com
Cám ơnnnnnn nhaaaaaaa :X[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#25   Ban this user!
Củ 18-07-2009 , 11:01 AM
Sơ sinh

Điểm: 23

Chào các bạn, mình là ha_misi . Hiện mình đang nhận tư vấn trực tuyến giảm kg free cho rất nhiều người bằng chế độ diet low carb- chế độ của các Victoria Secret hay dùng để giảm và giữ kg với những đặc điểm chính sau :

- Ăn thoải mái thịt mỡ, ko hạn chế, ăn tới no thì thôi
- Sau khi giảm kg có chế độ duy trì kg nặng suốt đời, ko bao giờ lo béo lên với chế độ ăn giữ cân 5 ngày ăn xả láng thịt mỡ, và 2 ngày ăn xả láng mọi thứ
- Ko bao giờ phải móc họng, nhịn đói, hay mệt mỏi
- Hoàn toàn chủ động menu hàng ngày, ko phụ thuộc vào bất cứ menu nào

- Tất cả là sự thật, hiện diễn đàn mình đang có rất nhiều người giảm kg theo phuong pháp này và tốc đọ trung bình là : 4-5kg/tuần. Càng béo sẽ giảm càng nhanh

- Bạn nào đã từng thất bại vì các pp diet low fat thông thường và ko thể nhịn ăn nổi, thì hoàn toàn có thể theo chương trình này. Nghe có vẻ lạ tai, nhưng đây hoàn toàn là sự thật, đây là pp diet nổi tiếng trên toàn thế giới từ hơn 40 năm nay. Các bạn có thể vào đây để tham khảo và kiểm chứng :[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

thay đổi nội dung bởi: MRMUX, 18-04-2010 lúc 08:02 AM . Lý do: Không dẫn link web khác bạn nhé

#26   Ban this user!
Củ 12-01-2010 , 06:10 PM
Sơ sinh

Điểm: 51

Cảm ơn bạn rất là nhìu, từ bữa giờ mình cũng đang giảm cân bằng thực đơn của bà cô đưa ra, nhưng mà ngán quá, vì phải uống thêm thuốc giảm cân redumin nữa, mình thử bê cái thực đơn này của bạn xen lẫn với thực đơn của mình, nếu kết quả khả quan, mình sẽ post chia sẻ với các bạn.

thực đơn của mình đang áp dụng nè:

· Ngày thứ nhất :

o Sáng : Ăn sáng như bình thường, uống một viên thuốc giảm cân có tên redumin
o Trưa : 1 chén cơm + rau luộc + Bò xào củ hành + nước luộc rau
o Chiều : ăn nhẹ miến, bún…

· Ngày thứ hai:

o Sáng : Ăn sáng như bình thường, uống một viên redumin
o Trưa: 1 chén cơm + rau luộc + 1 trứng gà luộc + nước luộc rau
o Chiều : Chiều : ăn nhẹ miến, bún…

· Ngày thứ tư:

o Trưa: 1 chén cơm + rau luộc + thịt thăn heo luộc + nước luộc rau

· Ngày thứ năm:

o Trưa: 1 chén cơm + rau luộc + 1 lát cá thu hấp + nước luộc rau

· Ngày thứ sáu:

o Trưa: 1 chén cơm + rau luộc + thịt nạc rim + nước luộc rau

· Ngày thứ bảy:

o Trưa: 1 chén cơm + rau luộc + chả cá + nước luộc rau

· Ngày thứ tám:

o Trưa: 1 chén cơm + rau luộc + tép rim + nước luộc rau
o Chiều : Chiều : ăn nhẹ miến, bún

[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 3 lần tại 1 bài viết.

#27   Ban this user!
Củ 17-04-2010 , 06:35 PM
Sơ sinh

Điểm: 528

Vì 1 vóc dáng cân đối nên phải cố gắng thôi.Như em thì cũng không béo ,chỉ mỗi tội vòng bụng có quá nhiều mỡ dư thừa.Thanks chị[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#28   Ban this user!
Củ 17-04-2010 , 07:28 PM
Sơ sinh

Điểm: 15

Trích:
Nguyên văn bởi bemap166 Xem bài viết
Green Coffee_Giảm cân hiệu quả, giá chỉ 400k
Được chiết suất từ bột trà xanh,cafe và chất xơ,vitamin tổng hợp giúp cho bạn lấy lại được thân hình cân đối nhanh chóng.

Hương vị thơm ngon,dễ dùng.1 hộp gồm 18 gói,mỗi ngày các bạn chỉ cần pha 1 gói cùng với 60-120ml nước ấm dùng trước bữa sáng 30 phút.Bảo đảm có công hiệu ngay trong 6 ngày đầu.

Green Coffee giúp bạn tiêu hao phần mỡ dư thừa trong cơ thể,mặc dù giảm cân nhanh nhưng bảo đảm thân hình vẫn săn chắc,không bị đau bụng tiêu chảy.Bảo đảm uồng hết 1 hộp các bạn có thể giảm được từ 2-3kg.Kết hợp với các bài tập nhẹ thì hiệu quả sẽ càng cao.
Ai đã uống thì đều bit là ở phố huế bán 990k /1 hộp /18gói. Uống 1 hộp và ăn kiêng đúng giảm được 5kg.

Lưu ý : Thực phẩm không dùng cho người bi huyết áp cao,tiểu đường,trẻ em dưới 12 tuổi,phụ nữ có thai và đang cho con bú.
Gặp chị Hương, siêu thị Bách Linh - 22 Thợ Nhuộm có 300K 1 hộp thôi. Tớ cũng thấy bảo thế nhưng không dám uống. Vì sợ có tác dụng phụ. Ảnh hưởng đến sinh sản sau này.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 5 lần tại 5 bài viết.

#29   Ban this user!
Củ 17-04-2010 , 09:39 PM
Tập đi

Nghề nghiệp: Hành Hạ Chồng ... ^^
Điểm: 261

Trích:
Nguyên văn bởi bemap166 Xem bài viết
Green Coffee_Giảm cân hiệu quả, giá chỉ 400k
Được chiết suất từ bột trà xanh,cafe và chất xơ,vitamin tổng hợp giúp cho bạn lấy lại được thân hình cân đối nhanh chóng.

Hương vị thơm ngon,dễ dùng.1 hộp gồm 18 gói,mỗi ngày các bạn chỉ cần pha 1 gói cùng với 60-120ml nước ấm dùng trước bữa sáng 30 phút.Bảo đảm có công hiệu ngay trong 6 ngày đầu.

Green Coffee giúp bạn tiêu hao phần mỡ dư thừa trong cơ thể,mặc dù giảm cân nhanh nhưng bảo đảm thân hình vẫn săn chắc,không bị đau bụng tiêu chảy.Bảo đảm uồng hết 1 hộp các bạn có thể giảm được từ 2-3kg.Kết hợp với các bài tập nhẹ thì hiệu quả sẽ càng cao.
Ai đã uống thì đều bit là ở phố huế bán 990k /1 hộp /18gói. Uống 1 hộp và ăn kiêng đúng giảm được 5kg.

Lưu ý : Thực phẩm không dùng cho người bi huyết áp cao,tiểu đường,trẻ em dưới 12 tuổi,phụ nữ có thai và đang cho con bú.
Trích:
Mình định viết trong topic cũ nhưng ác-min đã khóa lại rồi, đành phải làm topic mới để báo cho mọi người đã – đang và có ý định dùng loại càphê giảm béo này.

Số là chính mình đã làm chuột bạch với càphê này. Ban đầu rất hào hứng vì giảm cân cực nhanh, sau 1 tuần là khác hẳn luôn. Nhưng bây giờ, sau 2 tháng, mình bắt đầu thấy có vấn đề. Cộng với việc cơ quan mình mới có một cô bé du học bên Trung Quốc về, mình vác hộp này ra hỏi han và có vài thông tin muốn nói với cả nhà.

1. Cái này sản xuất ở Tung-của, nên vấn đề an toàn thực phẩm là rất đáng ngờ. Mình thì ngờ rằng đây là một món hóa chất được trộn lẫn với bột cà phê tan cho dễ uống.

2. Ngừng uống cà phê, sau 1 tháng mình lại quay về mức ăn như cũ, cảm giác chán ăn đã bay mất. đương nhiên, ăn như cũ thì cân nặng của mình lại từ từ dâng lên gần như cũ.

3. Cà phê này có tác động lên tim, nên hơi tí là người uống tim đập thình thịch. Nếu để ý sẽ thấy nhịp tim nhanh hơn bình thường. Tuyệt đối chống chỉ định cho người mắc bệnh về tim.

4. Khi uống vào, suốt ngày có cảm giác mỏi mỏi nhẹ trong người, chỉ muốn nằm vật ra nghỉ. Mình nghỉ ngơi, mà vẫn giảm cân. Vậy thì cơ chế nào giúp đào thải mỡ mà không cần vận động tiêu hao năng lượng? Hóa chất nào đang làm việc đó? Có chắc nó chỉ tác động lên mỡ mà không lên các mô khác trong cơ thể? Giá thành cà phê rẻ như vậy cũng là yếu tố làm mình băn khoăn.

5. Mặt mình đợt này lại lên rất nhiều mụn và ngứa, chứng tỏ cơ thể lại đang đào thải độc tố trong người, mà từ lúc sinh em bé đến giờ, ngoài cà phê này ra, mình không dùng thuốc gì khác ngoài cảm xuyên hương. Các khớp gối tự nhiên thành ra ngâm ngẩm đau mỗi khi thay đổi thời tiết. Kinh nguyệt thất thường (trước thì đều đặn) chu kỳ kéo dài hơn, bị trong gần 10 ngày. Trước đây mình chỉ bị 5 ngày.

6. Cái này quan trọng nhất: Cô bé nói bên nó cũng biết cái này, và dù sinh viên có béo ú ụ ra cũng không dám uống, vì sao? VÌ chúng nó sợ rằng còn phải sinh đẻ nữa nên không bao giờ uống. Chỉ có những người chắc chắn không đẻ nữa thì cứ uống, dù cũng chưa kiểm chứng được hết thành phần của nó.

Đây là những cái mình tìm hiểu và nghiệm được ra từ chính bản thân, chia sẻ với mọi người. Trong ngăn kéo bàn mình còn nửa hộp, chắc để làm kỷ niệm, hay sau này có phát ra bệnh gì, có khi mình đem đi xét nghiệm thử xem.

Có ai gặp các triệu chứng giống như mình thì thông báo cho mọi người cùng biết nhé.
Mình đọc được bài này ở 1 trang web, mình không dùng sản phẩm này nên không rõ nhưng có đứa bạn mình đã dùng. Đúng là có những hiện tượng như bài viết này. Nó bảo tự nhiên kinh nguyệt kéo dài hơn 10 ngày mà rây rây chứ ko như bình thường, các khớp gối và ngón chân thì đau kinh khủng, sau khi không dùng thì vòng kinh đều lại và không đau chân nữa.
Có bạn nào dùng rồi thì có ý kiến xem nhé.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Google - Tìm gì cũng có thể có
Google - Tìm được rồi nhưng không phải cái gì tìm được cũng đáng tin cậy .

Được cảm ơn 27 lần tại 24 bài viết.

#30   Ban this user!
Củ 18-04-2010 , 06:55 AM
Tập bò

Nghề nghiệp: SV công nghệ sinh
Điểm: 964
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới linhnga1708

Em dùng coffee tea rồi, người mệt mỏi, lúc đầu giảm 2kg thật sau khj xong 1 hộp, về sau vẫn tăng kg như cũ,thậm chí tăng hơn. Bây giờ em đang dùng Herbalife thực phẩm chức năng, giảm kg rất tốt sau 30ngày nếu ko sẽ hoàn tiền. Sau khj giảm em dùng theo chế độ giữ cân,người còn khoẻ lên, da đẹp ra. Mà cái này dùng tăng cân cũng được, tùy thời gian và công thức dùng. Em mua cho bố mẹ để tăng sức khoẻ này. Nhưng giá nó hơi mắc với sjnh vjên bọn em,1.357000d cơ. em fải thuyết fục mãi dùng học bổng mua bố mẹ mới dùng. Tốt lắm các chị ạ. Bác em là fó cục trưởng cục Y tế BCA tư vấn mà. Chị nào muốn biết chi tiết cứ phone cho em 0973402522. Yahoo nga_bumbum. Mà liên lạc buổi tối nha các chị,e học cả ngày lại đang thi.hjx. Em ở Hà Nội ạ.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 13 lần tại 13 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Eva duyên dáng > Hỏi đáp - chia sẻ - tư vấn
Xem Thống Kê Mới Thực đơn giảm 7kg trong 13 ngày
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở