thuốc giảm cân Eva Nice có chị em nào uống chưa,giúp em với! - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 23-09-2013 , 11:08 AM
Sơ sinh

Điểm: 31
Mặc định thuốc giảm cân Eva Nice có chị em nào uống chưa,giúp em với!

dạo này tự nhiên em mập hẳn lên, mà ăn có nhiều đâu chứ, cố ăn kiêng rồi mà không xuống tẹo nào, tập thể dục thì không có thời gian, chỉ còn cách tìm tới thuốc giảm cân, nghe mọi người chỉ em mua thuốc giảm cân Eva Nice về uống mà em không chắc có giảm cân được không, đành lên mạng hỏi mọi người có ai dùng chưa chia sẻ kinh nghiệm, ah mua ở đâu nữa nhé. thanks! mọi người[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 23-09-2013 , 11:19 AM
Sơ sinh

Điểm: 44

lúc trước mình làm nhân viên pha chế quán cà phê kem, uống riết chất béo nhiều nên mình lên cân vùn vụt, dùng nhiều loại rồi mà k giảm được, may nhờ có chị bạn giới thiệu, mình dùng được 3 tháng rồi, thuốc Eva Nice giảm cân rõ rệt, giờ dáng mình cũng được 80% ưng ý rồi, cố gắng uống thêm vài tháng nữa cho chuẩn luôn. mình thường mua của một chị tên ngân ở sài gòn, mua qua đường bưu điện, chị này bán thuốc uy tín lắm không sợ thuốc giả chứ mấy chỗ khác sợ lắm. bạn cứ lên mạng search số này của chị ấy để tìm hiểu thêm hoặc gọi điên chị ấy tư vấn cho: 0903642904

.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 1 lần tại 1 bài viết.

#3   Ban this user!
Củ 23-09-2013 , 11:27 AM
Sơ sinh

Điểm: 21

thuốc EVA NICE này tốt lắm, mình dùng thấy hiệu quả, không lo tác dụng phụ gì đâu,thuốc eva nice này được cái không phải ăn kiêng mà lại hiệu quả, nên mình thấy tin tưởng mình cũng chỉ cho mấy chị em cùng cơ quan đang dùng[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#4   Ban this user!
Củ 24-09-2013 , 08:33 AM
Sơ sinh

Điểm: 22
Mặc định thuốc Giảm cân Eva Nice nguồn gốc cao ô mai sau 1 tháng sử dụng

THUỐC GIẢM CÂN EVA NICE RẺ NHẤT SÀI GÒN
Viên giảm cân EVA NICE có nguồn gốc từ 100% thảo dược, an toàn khi sử dụng….. Hiệu quả giảm cân rất nhanh mà bạn không thể tưởng tượng được.
Bạn đang buồn phiền vì cái bụng đầy mỡ, bèo nhèo của bạn? Bạn cần phải lấy lại cơ bắp đang bị che đậy bởi lớp chất béo. Việc này không phải là một việc đơn giản thậm chí vô cùng khó khăn. Bạn sẽ phải thay đổi chế độ ăn uống và hoạt động để có được một vòng 2 quyến rũ, bụng mỏng và làn da căng gợi cảm.
Hãy để Eva Nice giúp bạn thực hiện ước mơ lấy lại thân hình thon thả, chứa đựng đường cong tuyệt mỹ mà thiên nhiên ban tặng cho mỗi chúng ta một cách đơn giản nhất, dễ dàng, ít tốn kém như đi thẩm mỹ viện hay spa. Sản phẩm đang được hàng ngàn người sử dụng và yêu thích.
Eva nice là thực phẩm chức năng có thành phần tự nhiên nên không có tác dụng phụ như thuốc tây. Thành phần bao gồm:
cao ô mai
cao phục linh
cao trà xanh
cao hà diệp

TÁC DỤNG:
– Giảm từ 4 – 8kg trong một tháng. Bạn có thể cảm nhận ngay trong tuần đầu sử dụng.
- Thành phần tự nhiên của Eva Nice giúp da mịn màng, tươi trẻ.

CÁCH SỬ DỤNG:
– Ngày uống 1 viên vào buổi sáng. Sử dụng được cho cả nam và nữ.
- Người có tiểu sử cao huyết áp hoặc huyết áp thấp uống 1 viên sau bữa sáng. Nếu thấy mệt trước khi uống EVA NICE hãy uống 100ml sữa không đường hoặc 200ml nước tinh khiết

Sản phẩm được Cục an toàn vệ sinh thực phẩm cấp chứng nhận tiêu chuẩn số 6540/2009/YT-CNTC và có giấy phép chống hàng giả của bộ công an nên bạn có thể yên tâm sử dụng.
Quy cách đóng gói: 1 hộp 3 vỉ thiếc x 10 viên
Giá bán: 450.000/ hộp
Địa chỉ: Nguyễn Văn Luông, F12, Q6, TPHCM
Hãy liên lạc ngay:01274456576 gặp chị Kiều để được tư vấn và Giao Hàng Tận Nơi hoặc qua đường Bưu Điện Trên Toàn Quốc.
Gian hàng evanice006

[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Củ 24-09-2013 , 09:14 AM
Banned

Nghề nghiệp: Chuyên viên tư vấn
Điểm: 696
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới giamcanlamdepvn

Eva Nice dùng cũng tốt đó bạn. Bên mình bán cũng nhiều lắm. Giá chính hãng là 350.000d bạn. Bạn tham khảo tại giamcannhanh24h.com.vn nhé

Tư vấn giảm cân: 0902.996.123 - 0969.996.123[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].
Hình Kèm Theo
Kiểu File : jpg 0-eva-nice-1.jpg (59.8 KB, 1 lần tải)

#6   Ban this user!
Củ 08-04-2014 , 01:10 PM
Sơ sinh

Điểm: 21

Sau khi sinh em bé mình tăng gần 20 kg, mình nhìn mình còn chán huống chi chồng, thế là quyết tâm giảm cân. Cũng tìm tòi trên mạng rồi mua eva nice uống, cố tìm chỗ nào giá rẻ mua, mình cầm hàng thấy là nghi liền, chạy hỏi chị bạn là dược sĩ, kq trúng hàng giả. Đúng hàng thật uống hiệu quả lắm, giờ mình lấy lại dáng như xưa rồi. Bạn nào muốn giảm cân thì ghé nhà thuốc Anh Khim ở Q6 mua, bảo đảm hàng thật hoặc gọi cho chị ds Phương 01215908502 để chị tư vấn cho. Chị dễ chịu nhiệt tình lắm mọi người đừng ngại.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#7   Ban this user!
Củ 08-04-2014 , 05:07 PM
Sơ sinh

Điểm: 95

dây cái này giảm cân hay nè: blogbabong.blogspot.com/2014/03/cach-giam-can-nhanh-hieu-qua-toan-i-blue.html[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#8   Ban this user!
Củ 26-04-2014 , 03:48 PM
Sơ sinh

Điểm: 44

VIÊN GIẢM CÂN EVA NICE HIỆU QUẢ NHẤT
BẠN bị béo phì, bạn ít lao động, ban có nguy cơ bị mắc các bệnh như:
Nhồi máu cơ tim
Tai biến mạch máu não
Đái tháo đường
Ung thư
Và các bệnh nguy hiểm khác
Viên giảm cân Eva Nice có nguồn gốc từ cao như :
cao ô mai
cao phục linh
cao trà xanh
cao hà diệp
- TÁC DỤNG
Giúp giảm mỡ máu
Chống béo phì
Chống chống ung thư và tăng hệ miễn dịch lấy lại cơ thể thon gọn sau 2 tuần sử dụng
- Ngày uống 1 viên vào buổi sáng
- Người có tiểu sử cao huyết áp hoặc huyết áp thấp uống 1 viên sau bữa sáng.Nếu thấy mệt trước khi uống Eva Nice hãy uống 100ml sữa không đường hoặc 200ml nước tinh khiết.
- Viên EVA NICE là thực phẩm chức năng hoàn toàn không có tác dụng phụ
- Viên giảm cân Eva Nice là thực phẩm chức năng, không phải là thuốc, không có chức năng thay thế thuốc chữa bệnh
Sản phẩm được nhập khẩu bởi Công ty Cổ phần TMDVXNK Hồng Linh Địa chỉ: 135 Kim Hoa - Đống Đa –Hà Nội Sản phẩm được Cục an toàn vệ sinh thực phẩm cấp chứng nhận tiêu chuẩn số 6540/2009/YT-CNTC

Quy cách đóng gói; 1 hộp 3 vỉ thiếc x 10 viên
Giá bán : 500.000/1 hộp
Hãy gọi ngay số :0903642904 gặp CHỊ NGÂN để được tư vấn miễn phí và sử dụng sản phẩm để có thân hình như mong muốn ngay hôm nay
DC: Ông Ích Khiêm, Q11, TPHCM
Chuyên phân phối cho các đại lý trên toàn quốc và bán lẻ cho người tiêu dùng!!!!! GIAO HÀNG TẬN NƠI HOẶC QUA ĐƯỜNG BƯU ĐIỆN.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Eva duyên dáng > Làm đẹp > Bí quyết làm đẹp
Xem Thống Kê Mới thuốc giảm cân Eva Nice có chị em nào uống chưa,giúp em với!
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt