uống thuốc khi không biết đã mang thai - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 07-08-2010 , 09:32 PM
Sơ sinh

Điểm: 25
Mặc định uống thuốc khi không biết đã mang thai

Các mẹ ơi cho em hỏi: tháng 6 em có kinh bắt đầu là ngày mùng 3, hết kinh khoảng tầm mùng 8 gì đó, đến tầm ngày 15 em bị cúm và em uống thuốc cảm xuyên hương, tầm ngày 30 em mới khỏi nhưng em lại bị ho và em đã dùng thuốc CODEPECT, em dùng thuốc ho này 3 liều tức là 1 ngày rưỡi, đến ngày mùng 10 tháng 7 em mới phát hiện ra là mình có em bé. khồng hiểu có làm sao không? ai có kinh nghiệm chỉ giúp em với. em lo quá[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 1 lần tại 1 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới phamtrang_hvtc:
kimhuynh (08-08-2010)
  #2   Ban this user!
Củ 08-08-2010 , 03:07 PM
Sơ sinh

Nghề nghiệp: ke toan
Điểm: 427

Các mẹ ơi cho em hỏi: tháng 6 em có kinh bắt đầu là ngày mùng 3, hết kinh khoảng tầm mùng 8 gì đó, đến tầm ngày 15 em bị cúm và em uống thuốc cảm xuyên hương, tầm ngày 30 em mới khỏi nhưng em lại bị ho và em đã dùng thuốc CODEPECT, em dùng thuốc ho này 3 liều tức là 1 ngày rưỡi, đến ngày mùng 10 tháng 7 em mới phát hiện ra là mình có em bé. khồng hiểu có làm sao không? ai có kinh nghiệm chỉ giúp em với. em lo quá
Nguồn: Diendan.Eva.Vn
.
vụ này e cũng đang lo mà hỏi bác sĩ thì bảo ko thể nói trước được.mẹ nào có kinh nghiệm giúp e với[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Mẹ & Bé > Bà Bầu > Mang thai 3 tháng đầu
Xem Thống Kê Mới uống thuốc khi không biết đã mang thai
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở